Ads
 10:20:57 AM 21 กันยายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านฉบับสองก้าบ ณ.... กรุงธนคอมเพล็ก  (อ่าน 20765 ครั้ง) A A A A
ronboujin
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 1

« เมื่อ: 02:10:03 AM 11 ตุลาคม 2011 »

เนื่องด้วยการบ้านเปิดซิงบับแรก ณ.วาเลนไทน์ ทำให้ผมเริ่มมีประสบประการณ์ ฉบับสองเลยตัดสินใจบินเดียว (สุดเงี่ยน) ไปแถวบ้านเลยกรุงธนคอมเพล็กฝั่งธนครับ วันนี้สดๆร้อน ด้วยความสดบินเดียวครั้งแรกเลยยังมึนๆอยู่ครับพี่ๆ เริ่มแรกเริ่มจากหาเวลาที่เหมาะสมที่ ผบ. ทำงาน คิดในใจวันนี้ทางสะดวกวุ้ยรอมาหลายวันแล้วเสร็จโจรแน่ แง่มๆ  เตรียมตัวออกจากบ้านตอนบ่ายๆ ฝนตกพอดี โอ้แม่เจ้า ไรกานว้าพอจะออกศึกดันมาตกซะได้ แต่ด้วยความ เงี่ยนปั้ดส์ ตากฝนเลยวุ้ยไม่สนใจไรแว้ว หยิบเงิน หยิบกุญแจรถ ขับตากฝนแม่งเลย ฮ่าๆ ฝ่าฝนไปที่หมาย ใจเต้นตุบๆแรงมาก ไม่เป็นไรทำเป็นกล้าไว้เดี๋ยวก็เป็นเอง ขึ้นไปชั้น2 งงเลยครับไม่มีแขกเลยสักคน คิดในใจเอาไงดีวะกรูจะกลับบ้านก็ไม่ทันแล้ว เวงกำ เดินเข้าไปเชียร์มาทันทีเลย (เฮ้ยเดี๋ยวตูยังไม่พร้อมนะโว้ย) รู้สึกตัวอีกก็ลงไปนั่งบนโซฟาซะและ กำ เชียรฺก็บอกคนนู้นคนนี้แจ่ม เราก็นั่งดูไปเรื่อยๆแต่ไม่โดนเลย ไอที่โดนก็ดันเป็น sl ราคา2300+ ก็เลยคิดในใจเวงเอ้ยเงินไม่พอ sl ชิบหายแล้วกุไม่น่ารีบออกมาเลยเพราะเสี้ยนแท้ๆ ดันเอาตังมาไม่พอ เสจปุปก็นั่งรอออยู่ครึ่ง ชม. ไม่มีเด็ก 1700 เข้ามาใหม่เลยเลยคิดในใจว่าไม่ไหวแล้วโว้ยเอาใครไปก่อนก็ได้วะ(ของขึ้นๆ) เสจปุปมีเจ้คนนึงเข้ามาใหม่ โซน1300 โดนมาก ไฟหน้าใหญ่มากแต่พอถามเชียร์ๆแม่งบอกมีลูกแล้วก็เลย กำเลย ก็เลยกับไปดูเด็กล็อตเดิม มีคนนึงใช้ได้สุดและหุ่นและผิวokสุดใน5-6คนและ ส่วนไอตรงโวนslแม่งก็มีแต่สวยบึ้มๆเข้ามาเรื่อยๆ โอ้ย...ทำไมๆๆๆๆ คิดแล้วปวดจู๋ เงินม่าพอ บัดซบมาก ก็เลยบอกเชียร์เอาโซน1700ที่okสุดนิล่ะ พอเรียกตัวมาเสร็จเจอตัวจริงokกว่าในตู้แฮะ เลิดมากค่ะ
jaawsumran
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #1 เมื่อ: 02:13:39 AM 11 ตุลาคม 2011 »

ต่อเลยครับ  กำลังได้ฟิล
ronboujin
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 02:14:56 AM 11 ตุลาคม 2011 »

เนื่องจาก ผมยังไม่มีประสบการณ์ในการถ่ายรูป ปลากรอบ แต่ผมก็พยามสุดmax มือสั่นมาก ความสามารถได้แค่นี้ครับ ยังไงก็ขอประทานโทษพี่ๆด้วยนะครับ ไว้ครั้งหน้าผมจะ ถ่ายปลาให้ดีกว่านี้ครับผม wanwan017

ronboujin
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 02:42:12 AM 11 ตุลาคม 2011 »

ต่อครับ พอเข้ามาในห้องปุป สักพักก็ถามชื่อ ได้เรื่องว่าชื่อนุชครับอายุประมาณ 26 ครับ สูงน่าจะ165 หนัก50นิดๆได้ หน้าอกประมาณ34-35ได้ครับ เต็มมือมากๆครับ คิดในใจว่า ok วุ้ย ฮ่าๆ wanwan003 ตอนแรกคิดว่าเหมือนจะหล่นเพราะน้องเค้าไม่ค่อยพูดจาด้วยเลย wanwan044 แต่พอกำลังจะอาบน้ำเท่านั้นแหละ ผมตกใจเลยเข้ากอดเลยผมก็ตกใจไรอ่า จู่โจมก่อนเลยเหยอ งิๆ งี้เค้าก็กอดกลับสิ นัวๆกันได้ซักแปป ก็ไปอาบน้ำครับ (น้องเค้าอาบน้ำให้ดีมากๆครับสะอาดยันร่องตรูดเลยครับ) อะไรจะขนาดนั้น อาบน้ำเสร็จ ก็มาบนเตียงก็เบี้ยวให้เลยครับ ผมก็เลยจะลองเชิงก่อง ทำตัวเจียมๆไว้ อิๆ น้องก็เบี้ยวให้เลียป๋องแป๋ง ดับ เดะ เดะ เดะ อิๆ เสียงไรหว่า ซักพักก็เอา cdมาใส่ เปรย์ให้ครับ วิชาสเปยถือว่าพอใช้ได้ครับ แต่ไม่ถึงกลับเทพประมาณเก่งธรรมดา พอของขึ้น น้องก็ขึ้นเลยขย่มต่อใหญ่เยย ขย่มไปซักพักผมได้โอกาสใช้สปิงเด้งโครัชเชอร์ ฟรับๆๆๆๆ น้องมีเสียววุ้ย อิๆ รู้สึกกว่าจะได้ผลน้องจับผมลุกขึ้นนั่งอุ้มแตงต่อเลย แสดงว่าผ่านอิๆ ก็เลยแตงๆต่อ ฟรับๆๆๆๆๆ คราวนี้น้องบอกว่าทำเค้ามั่งสิ ผมก็จัดเลยดึงออกแล้วเสียบแล้วก็ซอยเลยถี่ ฟรับๆๆๆๆ รู้สึกเหมือนแรงมะค่อยมีแฮะ พอจบท่านั้น น้องบอกว่าก็ด้านหลังนะผมก็จัดไป หนักๆๆๆเลย กดมิดๆ ฟรับๆๆๆตับๆๆๆแปะๆๆๆๆ ฮ่าๆ ผ่านไปซักแปปเริ่มเมื่อยกลับมาท่าเดิม (เย้ยไมเทอท่าเยอะจังช้านเหนื่อยนะเฟฟ้ยยย) ก็ตามใจมีทั่งท่า นอนขาตรง นอนงอขา นอนอ้าขา เอ้าลองมันให้หมดจัดไปๆ ผมก็เอาไปดูดนมไปจ็วบทั้งตับทั้งบีบทั้งดูด เอาให้ครบจะได้คุ้ม ฮ่าๆ ผ่านไปนาน...ไม่แตกแฮะเวงกำ กุจะค้างเติ่งเหมือนคราวก่อนมั้ยเนี่ย น้องเริ่มรู้ว่าไอนิแม่งเสร็จยาก แต่น้องเค้าก็ไม่บ่นไรอ่าดีมากๆๆๆ ประทับใจมาก ถอดcdให้นอนนัวกันซักพักและก็ต่อยกสองเลย คราวนี้ท่าเบสิกล้วนๆเริ่มจากอ้าขาซอยๆเสจน้องบอกขาตรงน้องหุบขาผมก็ใส่เลย โอ้วรุ้สึกมันส์ไปอีกแบบแต่ยังไม่สุดก็เร่งเร็วขึ้นเรื่อยๆคราวนี้เริ่มได้ผล ตรูนอนทับน้องแม่งเลยและก็ซอยทั้งนอนทับขาตรงเลย ฟรับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อึก. เรียบร้อย โอ้ยเหนื่อยวุ้ย น้องก็ไปอาบน้ำ ผมก็เลยทาบว่านุชเส็จตอนไหนอ่านุชบอกว่าเสร็จแต่ doggy และ อิๆ เราก็เลยแป่ว นึกว่าไม่เสร็จจะได้จัดต่ออีก ฮ่าๆ ก็จบไปได้ด้วยดี ขอบคุณมากครับ wanwan017

ronboujin
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 02:44:48 AM 11 ตุลาคม 2011 »

เนื่องจาก ผมยังไม่มีประสบการณ์ในการถ่ายรูป ปลากรอบ แต่ผมก็พยามสุดmax มือสั่นมาก ความสามารถได้แค่นี้ครับ ยังไงก็ขอประทานโทษพี่ๆด้วยนะครับ ไว้ครั้งหน้าผมจะ ถ่ายปลาให้ดีกว่านี้ครับผม

ronboujin
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 02:46:24 AM 11 ตุลาคม 2011 »

เนื่องจาก ผมยังไม่มีประสบการณ์ในการถ่ายรูป ปลากรอบ แต่ผมก็พยามสุดmax มือสั่นมาก ความสามารถได้แค่นี้ครับ ยังไงก็ขอประทานโทษพี่ๆด้วยนะครับ ไว้ครั้งหน้าผมจะ ถ่ายปลาให้ดีกว่านี้ครับผม
ronboujin
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 02:49:07 AM 11 ตุลาคม 2011 »

กำลบภาพไงหว่า...   เอาเป็นว่าสรุปค่าใช้จ่ายละกาน 1700+100+100+200+100=2200 ครับ เด็ก+แม่บ้าน+เครื่องดื่ม+ทิป+เชียร์ wanwan013
Double-Tab
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 37

« ตอบ #7 เมื่อ: 06:38:15 AM 11 ตุลาคม 2011 »

ใช่ที่เค้าไปเที่ยว the lounge หรือเปล่านะ

ปล. ว่าแต่ SL 2,300 เหรอ แจ่มม่ะเนี่ย

♥♥♥ Double Tab เดอะซีรีย์ ♥♥
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #8 เมื่อ: 09:21:16 AM 11 ตุลาคม 2011 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านฝั่งธนฯ ครับ

ภาพสวยไม่สวยไม่เป็นไร  ค่อย ๆ ฝึกเดี๊ยวก็แจ่มครับ
saveja
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #9 เมื่อ: 10:09:06 AM 11 ตุลาคม 2011 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านฝั่งธนฯ ครับ

ภาพสวยไม่สวยไม่เป็นไร  ค่อย ๆ ฝึกเดี๊ยวก็แจ่มครับ

ถูกครับ ภาพอาจจะมัว เพราะ ถ่าย ที่ มืด อะนะครับ

แต่  ก็ ขอบคุณ ที่ช่วย เล่า ประสบการณ์ ดีๆๆ นะครับ wanwan003
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #10 เมื่อ: 01:05:36 PM 11 ตุลาคม 2011 »

ขอบคุณครับ

ใช่ตรงที่อยู่ฝั่งเดียวกับเดอะมอลป่ะครับนี่

ronboujin
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 01:20:20 PM 11 ตุลาคม 2011 »

ขอบคุณมากครับ wanwan017 ใช่ๆครับทั่น ใกล้เดอะมอลลท่าพระเลยครับ ช่วงนี้เด็กน้อยเพราะฝนตก อิๆ  wanwan019
blueman
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

อยากหื่นแต่ใจไม่กล้า

« ตอบ #12 เมื่อ: 03:21:45 PM 11 ตุลาคม 2011 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #13 เมื่อ: 09:59:28 AM 12 ตุลาคม 2011 »

ใช่ที่เค้าไปเที่ยว the lounge หรือเปล่านะ

ปล. ว่าแต่ SL 2,300 เหรอ แจ่มม่ะเนี่ย

ไม่ใช่นะคร๊าบบบ

sa_buy_mak
นักเดินทาง (LV 3.)
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 09:40:06 PM 12 ตุลาคม 2011 »

:wanwan020:ขอบคุณครับ
แท็ก:
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)