Ads
 06:24:04 AM 29 กันยายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมใจกับคนดัง ย่านวงเวียน  (อ่าน 24533 ครั้ง) A A A A
น้ำมันจะท่วมถึงไหนเนี่ย
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 10:11:16 AM 09 ตุลาคม 2011 »

เห็นรูปน้องแอลจากห้อง Sexy Pic Post ก่อนย้ายบอร์ดแล้วความหื่นลงไข่ครับ
เลยดั้นด้นใช้ความพยายามเสาะหาเบอร์มาได้ครับ ขอบคุณท่านผู้ใจบุญทั้งหลายด้วยครับ
ได้เบอร์ปุ๊บโทรปั๊บนัดเวลาได้ตีสอง (ดึกโคตร) แต่เอาวะความหื่นไม่เคยปราณีใคร

ไปรอตามเวลาน้องเดินกลับมากับแขก เรารับทักเลยว่าเราคือคนที่โทรมา
น้องพาเราเดินเลี้ยวเข้าซอยเข้าโรงแรม จ่ายค่าโรงแรมเสร็จเข้าห้อง เรารีบถามราคาก่อน
น้องบอกจะรีบไปไหน ไม่ต้องรีบจ่ายพร้อมจับหมับเข้าที่ปิกาจู๊ทันที บอกเดี๋ยวเสร็จค่อยจ่าย
จากนั้นน้องบอกให้เราช่วยถอดเสื้อให้หน่อย เราก็ไม่ขัดศรัทธาระหว่างถอดก็ซุกไซร์ไปด้วย

น้องไล่เราไปอาบน้ำ พอออกมาเจอน้องล่อนจ้อนเหลือแต่ชั้นในกะจีสติง เราก็ล้วงด้านล่างพร้อมดูดปากก่อนเลยครับ
ดูดมันส์มากมือด้านล่างสัมผัสได้ถึงน้ำไหลนอง จากนั้นน้องแอลเลยเปลี่ยนเป็นฝ่ายรุกบ้างครับ
เริ่มจากดูดปาก นม ไข่ ตามลำดับเสียวโคตร จากนั้นน้องโหลดซีดีและดูดอย่างเมามันส์ เกือบทำให้เราแพ้แตก
ดูดได้สักพักเราเลยดึงน้องขึ้นมาดูดปากต่อ (หลังจากที่น้องเพิ่งดูดไข่เราไป  wanwan004 wanwan004)
จากนั้นน้องก็จับปิกาจู๊เข้าถ้ำพร้อมกับขย่มอย่างรุนแรง
ขย่มสักพักน้องก็ฟุบคาอกเราแล้วบอกเปลี่ยนกันมั่งดิ เราก็ไม่ขัดจับน้องยกขาแล้วซอยอย่างรุนแรงในท่าเบสิก
เสียวโคตรข้างล่างน้องตอดรัดตลอด สักพักน้องบอกขอท่า doggy ดีกว่าน้องชอบมาก
เราก็ตามใจซอยไปมือก็บีบนมไปส่วนปากก็ดูดกันไป จนเราแพ้แตกจบเกมส์

สรุปคุ้มโคตรครับ แค่ 700 ไม่รวมค่าห้องได้ขนาดนี้ดีกว่าไปอ่างบางที่อีกครับ
ก่อนกลับจะขอถ่ายรูปน้องไม่ให้ถ่ายครับ

แต่ถ้าใครอยากดูรูปสามารถไปดูที่กระทู้ของคุณ << fcuk >> ได้ครับ

ขอ งดลิ้งค์ที่มีภาพน้องแอลครับ  เพราะคนนี้ปัญหาเยอะ  ขอขอบคณที่เข้าใจ
กบ - ผู้ดูแล No.1
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #1 เมื่อ: 10:32:20 AM 09 ตุลาคม 2011 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ

ท่านโชคดีมาก ๆ ที่โทรปุ๊บ ติดปั๊บ และจองได้วันนั้นเลย

เพราะเห็นเพื่อน ๆ สมาชิกกว่าจะจองได้ลำบากกันพอดู

แต่ผมว่าท่าน จขกท. ถ้าจะส่งการบ้าน

ก็ไม่น่าจะต้องสมัครใหม่นะครับ

ใช้ User เดิมก็ได้ครับ

เพราะจากการตรวจสอบก็มีหลาย user นะครับ

ขอบคุณครับ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 11:04:43 AM 09 ตุลาคม 2011 »

ท่านโชคดีมาก ๆ ที่โทรปุ๊บ ติดปั๊บ และจองได้วันนั้นเลย

เพราะเห็นเพื่อน ๆ สมาชิกกว่าจะจองได้ลำบากกันพอดู

แต่ผมว่าท่าน จขกท. ถ้าจะส่งการบ้าน

ก็ไม่น่าจะต้องสมัครใหม่นะครับ

ใช้ User เดิมก็ได้ครับ

เพราะจากการตรวจสอบก็มีหลาย user นะครับ

ขอบคุณครับ

น่าจะอยู่ที่จังหวะครับ จริงๆ วันนั้นโทรหลายครั้งเหมือนกันครับ อิอิ
Double-Tab
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 37

« ตอบ #3 เมื่อ: 11:16:21 AM 09 ตุลาคม 2011 »

เลยดั้นด้นใช้ความพยายามเสาะหาเบอร์มาได้ครับ ขอบคุณท่านผู้ใจบุญทั้งหลายด้วยครับ
ได้เบอร์ปุ๊บโทรปั๊บนัดเวลาได้ตีสอง (ดึกโคตร) แต่เอาวะความหื่นไม่เคยปราณีใคร

โชคดีสุด ๆ จริง ๆ ด้วย

ผมโทรไปไม่ค่อยรับ พอรับก็ไม่ว่างซะงั้น

เสียวโคตรข้างล่างน้องตอดรัดตลอด สักพักน้องบอกขอท่า doggy ดีกว่าน้องชอบมาก
เราก็ตามใจซอยไปมือก็บีบนมไปส่วนปากก็ดูดกันไป จนเราแพ้แตกจบเกมส์

ท่านี้ทำไงหว่า doggy บีบนม จูบปากเนี่ย

ปกติผมทำได้ไม่ครบซะด้วยสิ  wanwan012

♥♥♥ Double Tab เดอะซีรีย์ ♥♥
d_i_y_u
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 11:28:31 AM 09 ตุลาคม 2011 »

ขอบคุณสำหับการบ้านน้องแอลคนดัเครับ
tummtumm
*

ความหื่น : 8

« ตอบ #5 เมื่อ: 11:29:15 AM 09 ตุลาคม 2011 »

ท่านเก้าว่างวันไหนเดวผมลองโทรให้ไหมครับ ผมพอจาุ้คุ้นเคยอยู่บ้างเล็กน้อย  wanwan011
Double-Tab
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 37

« ตอบ #6 เมื่อ: 11:37:29 AM 09 ตุลาคม 2011 »

ท่านเก้าว่างวันไหนเดวผมลองโทรให้ไหมครับ ผมพอจาุ้คุ้นเคยอยู่บ้างเล็กน้อย  wanwan011

เล็กน้อยเหรอออออออออออออออออออออ

wanwan004 wanwan004 wanwan004

♥♥♥ Double Tab เดอะซีรีย์ ♥♥
tummtumm
*

ความหื่น : 8

« ตอบ #7 เมื่อ: 11:54:55 AM 09 ตุลาคม 2011 »

เล็กน้อยครับท่านเก้า 5555+
justic
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 04:32:24 PM 09 ตุลาคม 2011 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านคับ  wanwan019
dewar
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #9 เมื่อ: 09:43:58 PM 09 ตุลาคม 2011 »

น่ากินมาก
sharkyponyta
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #10 เมื่อ: 11:06:11 PM 09 ตุลาคม 2011 »

wanwan011 wanwan011 อยู่ใกล้ที่ทำงานนะ แต่ไม่เคยลอง เยย

เครื่องเดิม+ลูก4Ag+หัวฉีด4A+เกียร์ออโต้4A(Mo by Jim)
+ฝา+ขัดลื่น....(MO by JIM Service)
เฮด 4-2-1 2.2"
ล้อ ADVAN Racing RS 16"หลัง
ล้อ W WORK s1 16"หน้า
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #11 เมื่อ: 09:17:25 AM 10 ตุลาคม 2011 »

ใครไปเป็นเสร็จทุกราย

wanwan004

sharkyponyta
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #12 เมื่อ: 09:53:17 AM 10 ตุลาคม 2011 »

ต้องลองๆ ห่ายได้...

เครื่องเดิม+ลูก4Ag+หัวฉีด4A+เกียร์ออโต้4A(Mo by Jim)
+ฝา+ขัดลื่น....(MO by JIM Service)
เฮด 4-2-1 2.2"
ล้อ ADVAN Racing RS 16"หลัง
ล้อ W WORK s1 16"หน้า
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 10:16:24 AM 10 ตุลาคม 2011 »

โชคดีสุด ๆ จริง ๆ ด้วย

ผมโทรไปไม่ค่อยรับ พอรับก็ไม่ว่างซะงั้น

ท่านี้ทำไงหว่า doggy บีบนม จูบปากเนี่ย

ปกติผมทำได้ไม่ครบซะด้วยสิ  wanwan012

ท่านี้ทำได้ครับ ถ้าตัวสูงกับปิกาจูียาวนิดนึง
ก็ง่ายๆครับ จากท่า doggy ปกติเราก็คร่อมไปบนตัวน้องแหละครับ
แล้วให้น้องเอี้ยวคอตัวมาประกบปากกับเรา
มือขวาบีบนม มือซ้ายจับตัวน้องเพื่อทรงตัว (เปลี่ยนข้างได้ตามความถนัด)
ส่วนก้นก็เด้าไปครับ ท่านี้อาจซอยไม่ได้ความแรง แต่ได้ความลึกแทนครับ

แหมพูดแล้วเสียว
  wanwan004 wanwan004
เอี้ยคัง007
*

ความหื่น : 23

« ตอบ #14 เมื่อ: 04:22:53 PM 10 ตุลาคม 2011 »

ขอตรงๆไม่อ้อมเหมือนท่านกบนะครับ ท่านคือพระเอกที่ไปก่อกวนน้อง เอารุปน้องลงเวบ รึป่าวครับ อ้างอิงจาก อีกเวบที่ออกมาแฉ นะครับ

ถ้าใช้ หยุดเถอะครับ 

แต่ถ้าไม่ใช่

รักดี้ ปรี้ทอม ค่อมตุ๊ด คือ ยอดชายที่แท้จริง
แท็ก:
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)