Ads
 10:20:32 AM 21 กันยายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มากกว่าแฟน คืออะไร? @Lion spa สาย2  (อ่าน 65 ครั้ง) A A A A
SuperG, euroxi และ 15 บุคคลทั่วไป กำลังดูอยู่
Aun26
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 11:35:05 PM »

ส่งการบ้านร้านคุณภาพพุทธมณฑลสาย 2

พอดีผ่านมาธุระแถวร้านช่วงดึกๆ ก่อนกลับเข้าบ้านเลยทักทางร้านไปว่า มีน้องๆว่างอยู่ไหมครับ … ทางร้านตอบเร็วมากกก มีน้องว่างอยู่ 3-4 คน เลยรีบเข้าไปร้านทันที… จริงๆก็แค่กะเข้าไปเล่นๆขำๆ ไม่ได้คาดหวังอะไร…. พอเข้าไปถึงร้านก็บรรยากาศเดิมๆ เหมือนที่เคยมา … ทางร้านเรียกน้องๆมาให้เลือก 3-4 คน แต่ก็มีในใจแล้ว1คน นั่นคืออออ

น้องลีโอ … คือแค่เห็นหน้าก็สบายใจ สัญชาติญาณบ่งบอกว่า คนนี้แหละใช่!!!! น้องเป็นผู้ใหญ่แล้ว แต่ทรงหวาน, สวย, ขาว, อวบ และที่สำคัญคือ ควงออกงานได้!!!

ข้ามบรรยากาศกาศร้าน, บรรยากาศห้องไปนะครับ 5555 (ร้านนี้มีสิ่งอื่นที่มาทดแทนได้)

ตัดมาที่ห้อง งานอาบน้ำเฉยๆ, งานบิ้วในห้องน้ำก็เฉยๆ (เพราะวันนี้ผมไม่ได้หื่นด้วยแหละ 555++), ส่วนใครอยากได้งานบิ้วหรืองานอาบน้ำขั้นเทพ แบบขัดทุกซอกทุกมุม หรือแตกตั้งแต่ในห้องน้ำ ก็บอกน้องได้นะครับ เพราะผมเชื่อว่าน้องทำได้!!!

งานบนเตียง คือ ฟิวแฟน+มืออาชีพ (ผมว่าทุกท่านคงเข้าใจนิยามนี้) … น้องจัดเต็มทุกสิ่งอัน, มีความตั้งใจในการทำงาน, และ มีความสุขกับการทำงาน พี่ๆไม่ต้องเรียกเขินอาย, ไม่ต้องเรียกร้อง, ไม่ต้องร้องขอ (ร้องขอชีวิตพอ) … จริงๆคือ ไม่ต้องอะไรเลย เพราะน้องจัดให้ทุกสิ่ง 55555 (ซึ่งจริงๆแล้ว วันนี้ผมก็แทบไม่ได้ทำอะไรน้องเลยเช่นกัน เพราะวันนี้มาแบบชิวๆ ไม่ได้ฟิวส์หื่น 5555)

ทีเด็ดคือเสร็จแบบ ทะลุขีดจำกัด (ใครอยากรู้เป็นอย่างไรต้องไปพิสูจน์) ….

เครื่องหมายการค้าของร้านนี้คืออะไรทุกคนทราบไหมครับ? คำตอบคือ คุณภาพของงาน

ลงจากห้องมาเจอน้องอีก 2 คน เลยขออนุญาตแนะนำน้องให้อีก 2 คนคือ
KFC … สายเด็กอ้อน มุ้งมิ้ง ฟรุ้งฟริ้ง บางกรอบ ใครใจไม่แข็งติดงอมแงม
Magnum … น้องใสเป็นแก้วเลย ใครอยากแกล้งเด็กเรียนเชิญนะครับ น้องตายังใสอยู่เลย 5555
Paolo … ไม่ต้องพูดถึงครับ

ขอย้ำว่าคิดถึงงานคุณภาพ คิดถึงร้านนี้ น้องคนไหนก็ได้ จิ้มได้แล้วแต่ชอบ … ส่วนผมคงไม่เปลี่ยน เพราะ Leo คือมากกว่าแฟน (อยากรู้นิยาม ต้องมาเองครับ)

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)