Ads
 03:17:05 AM 17 กันยายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เที่ยว นกป ครั้งแรก กับน้องที่พี่พี่แนะนำ "เปาโล" ไลอ้อน สปา  (อ่าน 645 ครั้ง) A A A A
Newbiethonburi
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 12:14:04 PM 05 กันยายน 2024 »

ไม่เคยเที่ยวนวดกระปู๋มากก่อน
แต่มีประสบการณ์ นวดอโรม่ามาบ้าง
ซึ่งก็มีแอบขัดใจ
-รูปไม่ตรงปกบ้าง
-ขอดูตัวจริงไม่ได้บ้าง
-ต้องออฟชั่นก่อนถึงจะแตะตัวได้บ้าง
ซึ่งพอมาคิดดีดี แบบนั้นก็800+ออฟชั่น ก็ไม่เบาเหมือนกัน
แถม ที่เจอมาก็ไม่ค่อยดี
จนไปเจอการบ้านเว็ปนี้ในกลุ่ม นักเที่ยวฝั่งธน

ไล่ๆอ่าน ส่วนมากเป็นการบ้านร้านโซนบางนา พัฒนาการ

เลยได้แต่ลองตามการบ้านพี่ นายน้อย ดู น้องเปาโล
เมื่อวานครั้งแรกที่ไปร้านนวดกระปู๋ ก่อนไป ทักไลน์ ร้านตอบไว ตอบค่อยข้างดี แต่ไม่ให้ดูรูป และไม่รับจอง
เลยบอกจะไปดูที่ร้าน ได้โปรไฟล์น้องตามเวลามาสี่คน ไปดูตััวจริงที่ร้าน
ร้านเป็นตึกแถว เล็ก  ๆ จะว่าหายากไม่ยาก จะว่าหาง่ายก็ไม่เชิง

เห็นตัวจริง น้องส่วนมากก็จะออกเด็ก ๆ รุ่นน้องผมเยอะอยู่ ส่วนเปาโล เป้าของเราวันนี้ ตัวเล็ก หน้าเด็กมาก มีเขี้ยวเสน่ห์ ยิ้มหวานเบา ๆ เลือกเลย ชำระค่าใช้จ่าย 1700บาท
ขึ้นห้อง เป็นห้องส่วนตัวมีห้องอาบน้ำ เตียงเป็นฟูกบนพื้นขนาด5ฟุต
น้องถอดออกมา นมสวยมากกกกก
รอยยิ้มที่แฝงความเขินอายยิ่งเปี่ยมเสน่ห์เข้าไปอีก

ส่วนงาน น้องลากเข้าห้องน้ำ อาบน้ำแบบวาบหวาม มีจุ้บ ๆ ระหว่างนั้น
กว่าจะออาบเสร็จ แทบแตกครับ
ออกจากห้องน้ำน้องเช็ดตัวให้ แล้วก็ ..... นั่นแหละครับ ปากน้องสุดยอดมากจน แตกไป1 ที่ปากไปเลยครับ
เวลาเหลือ โดนน้องนัวยับ ทั้งปาก ทั้งตัว แบบไม่มีการสอดใส่ น้ำสองเสร็จในไม่ช้า แตกลงเตียงเน้น ๆ น้องก็ไม่ทีท่าจะไปไหน แค่หยิบทิชชู่มาเช็ดให้แล้วนอนกอดกัน กลิ่นกายหอมหวาน ไม่นานครับ จัดน้ำสามมาอีกดอก
นาฬิกาดัง เป็นสัญญาณ ว่าเวลากำลังจะหมด(น้องบอกตั้งเตือนก่อนเวลาหมดเล็กน้อย)
พากันไปล้างตัว รัวจูบอีกชุด เคลิ้มเลย มาถึงขั้นนี้ ตอนไปนวดอโร โดนเรียกทิป เพิ่ม(จากออฟชั่น)ละ
แต่เปาโลครนี้ไม่มีเรียกอะไรเลย
ลงมาข้างล่างมีลูกค้ากำลังเลือกน้องสองคนที่เหลืออยู่
ระหว่างรอ เลยหยิบเงินออกมาดู มีแบงค์แดงสองใบ แบงค์เทาใบนึง ตัดใจทิปพันไม่ได้ เลยให้สองแบงค์แดงไป น้องไหว้งามมาก วัญญาเลย รอบหน้าจัดให้หนักกว่านี้แน่
สรุปคนนี้ชวนฝันมาก
ไม่เสียทีที่ตามการบ้านมาครับ
นายน้อย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 06:41:37 AM 06 กันยายน 2024 »

สุดยอดครับ อย่างว่า น้องคนนี้สุดทุกด้านจริง
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 09:03:00 AM 07 กันยายน 2024 »

สุดยอดครับ อย่างว่า น้องคนนี้สุดทุกด้านจริง

จริงครับพี่ เป็นการเที่ยวที่คุ้มค่ามาก มีคนไหนแนะนำได้แบบนี้อีกไหมครับ
นายน้อย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 10:05:36 AM 08 กันยายน 2024 »

จริงครับพี่ เป็นการเที่ยวที่คุ้มค่ามาก มีคนไหนแนะนำได้แบบนี้อีกไหมครับ

แนะนำได้ก็มีอีกเยอะครับ เรื่อย ๆ จะทยอยลงนะครับ
bonamy
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 09:10:09 PM 09 กันยายน 2024 »

172_key@2x
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 08:22:21 AM 12 กันยายน 2024 »

165_key@2x

แนะนำได้ก็มีอีกเยอะครับ เรื่อย ๆ จะทยอยลงนะครับ

ติดตามเลยครับ รอบก่อน 1700+200 แบบโคตรคุ้ม จริงๆ
นายน้อย
*

« ตอบ #6 เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 09:52:57 AM »

165_key@2x

ติดตามเลยครับ รอบก่อน 1700+200 แบบโคตรคุ้ม จริงๆ

22_key@2x
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)