Ads
 02:22:31 PM 06 ตุลาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขาวโอโม หนองโพมาเอง คม เค้ม สวย หมวย น่ารัก ฟินยิ่งกว่าแฟน เช็ค!!!!!!!!!!!  (อ่าน 3087 ครั้ง) A A A A
+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 04:22:38 AM 23 มีนาคม 2015 »

Baimon (น้องใบหม่อน)
"อดีตพีอาร์สาวน้อย" อยู่หลังเคาเตอร์มาหลายปี
ขอเปิด"ซิงบริสุทธ์"ในชีวิตด้วยการเทิร์นโปรข้ามมานวด

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ

"หลังจากดู ผีสอยปืนเสร็จ ก่อนเข้าบ้านขอยิงอีกสักประตูแวะเข้าร้าน เจอน้องใบหม่อนยังไม่เคยลองก็จัดซะเลย ขึ้นห้องน้องถามจะลองคู่มั้ยพี่ ก็ลองดูเลือกมาละกันที่ทำแล้วเข้าขากัน หายไปสักพักก็ขึ้นมาพร้อมน้องเพทายไม่พูดกันมาก พี่ไปอาบน้ำกัน เพทายเดินเข้ามาถอดเสื้อถอดกางเกงใบหม่อนเข้าไปเตรียมห้องอาบน้ำ จะเริ่มยังไงดี ไม่ต้องห่วงพี่หนูแบ่งงานกันแล้วเพทายประกบหน้าบอดี้ช่วงบน ใบหม่อนประกบหลังเล่นช่วงล่างฟินไปเลย กลับมาที่เตียงนอนคว่ำน้องช่วยกันนวด พลิกกลับด้านหน้าไม่ต้องพักกันเลย เพทายบอดี้ด้านบน ใบหม่อนก็บิ้วด้านล่าง ไอ้เราก็นอนบิดด้วยความเสียวมือก็สำรวจไปเรื่อยข้างซ้ายก็เพทาย ข้างขวาใบหม่อน ทั้งจับทั้งล้วงแต่น้องก็สู้ไม่ถอยต้องขอเบรคเป็นระยะ แต่ก็ทนไม่ไหวต้องยอมแพ้ไปล้างตัวแล้วกลับมานอนพักคุยกัน แต่แล้ว เริ่มเลยนะ ทั้งคู่ก็เริ่มรอบสองทันทีไอ้เราก็ต้องปล่อยให้น้องรุมไป ไม่มีแรงจะสู้อยากทำอะไรก็ทำไปแค่ขาสั่นกลับบ้านก็เท่านั้น"
cassanovit11

"น้องๆมาแนะนำตัว วันนี้เลือกน้องใบหม่อนครับ ตัดมาที่ห้องน้องเป็นคนเริ่มยิงคำถามต่างๆ คุยสนุกทำให้ความเขินหายไป นั่งพักกินนำ้ขิงร้อนๆจากทางร้านแปบ ก็ไปอาบน้ำน้องอาบน้ำให้สะอาดมาก ต่อไปก็ถึงเวลาลุย เสร็จแล้วตัดไปที่เตียง น้องให้นอนคว่ำแล้วเริ่มบรรเลง เพลงนวด สบายจนเคลิ้มหลังจากนั้นนอนหงาย น้องใบหม่อนคนสวยได้บรรเลงเพลง B2b ซึ่งน้องบอกเป็นอะไรที่ต้องฝึกให้ลูกค้าประทับใจแล้วมาจบที่การนวดน้องชาย ท่านไหนที่ชอบน้องตัวเล็ก และธรรมชาติไม่ศัลยกรรม แนะนำครับ น้องอดีตprสาวคนนี้ไม่ธรรมดาจริงๆ"
saw001

+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 04:26:10 AM 23 มีนาคม 2015 »

DONUT (น้องโดนัท)

สาวน้อยใสแบ๊ว ขาวหมวยโอโม่หุ่นบางร่างเล็ก
เฮฮาร่าเริงไม่มีหยุด หลุดมาจากสายCมอดัง

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ

“ฉลองปีใหม่ 2558 กะน้องโดนัทปีใหม่ 2558  เลือกฉลองกะน้องโดนัทน้องนางฟ้าตัวเล็กกะทัดรัด  จับโยนโยกไยน สบายๆๆนางฟ้าโดนัท คนนี้ เคยขึ้นประลองฝีมือกันมาหลายครั้งแล้วแต่ละครั้ง น้องจะพัฒนาฝีมือดีขึ้นตามลำดับเจอน้องฉลองปีใหม่ 2558 ครั้งนี้  ไม่น่าเชื่อว่า  จะพัฒนาฝีมือไปไกลได้ถึงขนาดนี้  ไม่ว่าจะอาบน้ำ  อาบได้ถึงใจ จริงๆๆ  โดยเฉพาะท่าดำน้ำ ...ใครสอนให้นี่ ...ยอดจริงๆๆหรือลีลานวดหน้า นวดหลัง   น้องโดนัท นวดได้แบบหมอแผนโบราณเลย  บีบนวดจับเส้น..เก่งจริงหรือลีลา นวดน้องน้อย...กำลังหลับๆๆ  น้องโดนัท ดีดนิดเดียว  ตืนเลยปลูกตื่นแล้ว   ยังแกล้ง ปันซ้าย ปันขวา ปันอย่างเดียว เสียวแล้วนะ 
ยังแถมท่า ควงสว่าน  ท่านี้ ยังไง อธิบายยังไงดีละคือเป็น ท่ารวมของการบิดซ้ายขว่า รีดขึ้นลง...หมุนวนไปมา  ดังพายุใต้ฝุ่น....ยังไงยังนั้นเลยจะจบงาน ไม่ยอมให้จบง่ายๆๆ  ซะด้วยซิโดนน้องโดนัท แกล้วทำให้เสียวนาน เสียวยาวๆๆๆๆๆ  อีกแล้ว
ขอบคุณครับ  น้องโดนัท   ต้อนรับปีใหม่ ...ได้สุดเสียวๆๆๆ  จริง ...นี่คงเสียวไปถึงปลายปี  2558  แน่ๆๆ เลย”

somsakbest

“ไปถึงเกือบเที่ยงคืนแล้ว แต่เด็กยังเยอะอยู่เลย เกือบ 10 คน น้องๆแต่ละคนน่ารักๆทั้งนั้น แต่สะดุดที่น้องโดนัท ตัวเล็ก ขาว น่ารัก ขึ้นห้องไป บรรยากาศห้อง กว้างขวางดี ไปถึงน้องก้อนอนชวนคุย น้องคุยเก่งคุยสนุกดี ซักพักก้อชวนกันไปอาบน้ำ ได้เห็นน้องตอนเปลือยแล้ว โอววว น้องตัวเล็กและบางมาก น่าอุ้มเป็นที่สุด อาบน้ำผลัดกันถูไปมาพอเป็นพิธี ก็พากันไปที่เตียง .สรุปเลยละกัน น้องน่ารักครับ งานหวาน คุยเก่ง ตัวเล็ก บางกรอบ ใครชอบเด็กฉอเลาะ แนะนำน้องโดนัทเลย”
note65

“แวะมาส่งการบ้านค้างซะหน่อย อิอิ
วันก่อนแวะไป Lovely Spa กับเพื่อน อีกรอบ เจอ PR คนสวยเหมือนเดิม
เสียดายน้องๆคืนนั้นติดงานกันหมด PR เลยแนะนำน้องโดนัทมาให้
แว๊บแรกที่เห็นก็โว้ว น้องโดนัท โอโม่ มาเลย เนื้อตัวสุดติ่งกระดิ่งแมวมั่กๆ
ไม่พูดพร่ำทำเพลง ตัดมาชอตเข้าห้องเลยละกัน อาบน้ำมีชั้นเชิงมากๆ
อิอิ ทำเอาปลื้ม อัธายาศัยดี GF เต็มที่ ด้วยความที่วันนี้ไม่ค่อยเมื่อย
เลยเน้นนอนคุยกันเพลิน แต่มือไม้ไปไม่หยุด ล้วงลับแตก ชุ่มฉ่ำอุรากันไป
ให้ทำรายยก็ทำ ฟีลกู๊ดมาก ว่าจะไปซ้ำอีกสักรอบ โดนัท คุยเก่ง เรียกว่าทุกเรื่องได้หมดด 

GF 9/10
หน้าตา 9/10
บริการ 10/10
งานดี ใครชอบแนวนี้จัดไปคร้าบบ”

sequence

“วันอาทิตย์ นอนนั่งเล่นสบายๆๆ แต่ใจนิซิ  คิดถึงแต่นางฟ้่าครอบครัวเดียวกันก็วันนี้ ว่าง  จัดไปเลย...ไม่รอช้า  บึงไปเลย  ร้านแห่งความรัก  Lovely Spaจอง  จอง น้องโดนัท  นางฟ้าฟ้าครอบครัวเดียวกันไปถึง ร้าน เจอ Pr นัท  ต้อนรับอย่างดี  น้องโดนัท ตอนแรกกะว่า จะไปทำรายงานกะเพื่อนค่ะ พอรู้ว้า พี่จองงาน น้องโทรบอกเลิกนัดเพื่อนเลย..........อะไรกันจะขนาดนั้นอ้อ พี่ค่ะ  น้องเมจิ วันนี้ก้ว่างอยู่นะค่ะ ...นั่งรอพี่อยู่เหมือนกัน  น้องกระซิบบอกว่า ไม่เจอพี่นานแล้ว  ถ้าพี่ ไม่จองงาน ก็ไม่เป็นไร  ให้ฝากบอกด้วนว่า ...คิดถึง...นั้นเป็นแบบนั้นไปน้องโดนัท พาเดินเข้าภายใน...นั่นน้องเมจิ นั่งอยู่ใกล้ๆ นี่ เองมองตาน้องโดนัท  มองตาน้องเมจิ ....มองตาเหมือนคนรุ้ใจกัน...อ้อ  ก็นางฟ้าครอบครัวเดียวกันยิ้มรับเลย ...เดินออกมาหา pr นัท  จ่ายตังเพิ่ม  ...ขึ้นคู่เลยครับ   น้องโดนัท vs น้อง เมจิอายน้ำครับ   วันนี้ให้น้องโดนัท  นอนพักรออยู่ในห้อง  เพราะ น้องอาบน้ำมาแล้ว  ให้ น้องเมจิ ช่วยอาบน้ำให้คนเดียว ก็เสียวเกินพอ ...ปาร์ตี้ฟองสบู่. เล่นกันสนุกสนานวันนี้ น้องจัดเต็มเลย...มีท่าเสียวๆๆมาให้ลองอีกแล้ว ก็ท่าประกบหลัง แต่มือล้วงหน้าเสียวทั้งหน้า ทั้งหลัง ....สบายไป  ถ้าไม่บอกให้หยุด  มีหวัง  สมหวังไปแล้ว  โวย็ๆๆๆๆๆๆๆๆ เสียวๆๆๆถ้ามีแฟนสองคนหนึ่งชายสองหญิง  เริ่มตันยังไงดีละ  ถามน้องโดนัทพี่ก้นอนลงตรงกลางซิค่ะ  ....นอนแล้วครับน้องโดนัท  นอนประกบทางขวา  น้องเมจิไม่รอช้า  นอนลงประกบทางซ้ายคนอยู่ตรงกลาง .. สองแขนโอบกอดนางฟ้าสองคน    แนบซบกะอกซ้ายขวา  อบอุ่นดีจริงๆๆ   สำหรับ บรรยากาศแบบนี้  นี่ ........กอดได้สักพักกำลัง สบายๆๆ อุ้่นๆๆ  น้องเมจิ  น้องโดนัท เริ่มทำงาน  คนละครึงตัว  ลงตัวพอดีหนึ่งบิ้ว ลุบไล้ ทางซีกซ้าย  อีกหนึ่ง บิ้วลูบไล้ทางซีกขวาเล่นกันตั้งแต่ซอกคอ ลงล่างถึงปลายเท่าเลยนะ นี่...สุดยอดความเสียว สยิว..สุดๆๆจบจากงาน....แบ่งครึ่งซ้ายขวา  ขั้นต่อไป ... แบ่งครึ่ง บนล่างน้องโดนัท  เริ่มเลยยย  ส่วนล่าง  พร้อมเจลลื่นๆๆ ฝีมือนวดรึดบีบรัด..ขึ้นลง.ลีลา จับจังหวะได้สุดยอดหนักบ้างเบาบ้าง...พี่ค่ะ อย่าพึ่งจอดป้ายก่อนนะค่ะ...น้องเมจิ จับจองส่วนบน ซอกคอ หน้าอกหน้าท้อง โดนน้องเมจิ จู๊บๆๆ  ลิ้วนี่พริ้มไหว..สั่นสยิว ลื่นไหล...เสียวครับลองเล่นสลับกันบ้างซิน้องโดนัท ตัวเล็ก ขึ้นบนบ้างซิ  ขอกอดแน่น ..กอดแน่น...ปล่อยน้องเมจิ...จัดการส่วนล่าง... น้องเมจิ มือหนักแน่น  นวดส่วนล่าง  เจลลื่นๆๆ ฝีมือสุดยอดนางฟ้าเมจิ...ใครจะรอดไปได้ ...  ......เฮ..สุดคุ่มสุดเสียว ...........ภายใต่มือน้องเมจิ และในอ้อมกอดน้องโดนัท............ขอบคุณครับ   นางฟ้าครอบครัวเดียวกัน  ไม่เคยทำให้ผิดหวังเลยรายงานโดย  somsakbest ”
somsakbest

“เริ่มเลยละกันครับ ความจริงมีเพียง หนึ่งเดียวผู้ต้องสงสัย วันนั้น อันนี้ผมจำไม่ได้นะเมื่อไหร่เหตการณ์ ก็ คล้ายๆ กับเคสเดิมคับผมมีคิวต้องไต่สวนน้อง คนนึงแต่ก่อนนขึ้น ห้องไต่สวน ผม พบ กับบุคคลที่ต้องสงสัยอีก 1 รายทำให้ผมต้อง ลงบันทึกประจำวันไว้หลังจากครั้งนั้น ด้วยความที่ผมอยากรู้อะไรแล้วก็จะต้องรู้ให้ได้ ผมเริ่มจากการสืบหาข้อมูล และพบว่า ผู้ต้อง สงสัยคนนั้น เป็นนักษา มอ ดัง อันนี้ Top secret เลยคับจากการสืบหา พบว่า ผู้ต้องหาคนนี้ชื่อ น้องโดนัท สาย C  1 อาทิตย์ผ่านไปผมจึง รีบ เข้า กรม ไป ไต่ สวน โดย ไม่ได้ แจ้ง ไว้ล่วงหน้า เพราะ ผม ติดตาม คดี น้องเขาอยู่พอไปถึง กรม ผมก็ เสนอชื่อ ในการไต่สวน ไปทันที ค่าชื่อก็ 2xxx คับพอผู้ต้องหาพร้อม ผมก็ เดินคุมเชิง ข้างหลังเหมือนเดิมมันเป็นสไตล์การสืบสวนเบื้องต้นของผมครับน้องเขาใส่ กางเกง อันน้อย นิส จน ผม ไม่ได้มอง ส่วนอื่นได้ นอก จาก แก้ม ที่ มัน โผล่ ออกมาจากกางเกงสรุปส่วนที่ 1 น้อง เป็นผู้ต้องหาที่ สดใส่ น่ารัก และ สาย C ชัด เจนตัวเล็ก หน้าหม๋วย ดัดฟัน (ปล. ผมแพ้ อาวุธที่น้องซ่อนไว้ที่ฟันครับ เห็นทีไร ระทวยทุกที)หลังจากเดิน ถึง ห้องสืบสวนผมก็โดน ผู้ต้องหา ย้าย ห้อง สืบสวน ไปที่ห้องน้ำเหมือนเดิมขอสาม คำ ผมให้เลย ขาว ขาว ขาวสิ่งที่เรียกว่า หน้าอก มันช่างทำให้คุณ คิดว่า คุณกลับไปอยู่ มอ ปลายอีกครั้ง ซึ้ง มันกำลังจะเริ่มให้ผม สับสน ในการสืบสวนอีกแล้ว จนผมเริ่ม ทำอะไรไม่ถูก ขนาดผมกำลังพิยยสมทากม มัีนอยังงยยากาทอากหนกแาแออาาแหยบเลยขออออ  ผมมมาร  ตัั้งา า มก สติ แปป เดี๋ยวกลับมาต่อ 
กลับมาต่อ หลังจากที่ เปลี่ยนห้องไต่สวน คุณจะ ไม่เห็น สิ่งที่ ด่าง ดำ บน ตัว เธอใส่สะอาดหมดจรด จริง จนผมเริ่มเข่ว แต่ ผมก็ต้องข่มใจไว้ก่อน เพื่อไม่ให้ไก่ตื่นเด๋วคดีจะพลิกซะก่อนหลังจากกลับมาห้องเดิมผมก็เริ่มสำรวจ ทันที ไฟหน้า อันน้อยนิส ที่ ทำให้คุณเหมือนถอยรถป้ายแดง มันช่าง เต้งตรึงสะจริงๆผมก็ ไม่เคย ให้ผู้ต้องหาผมต้องออกแรง เพราะว่า เด๋วจะเสีย 0 ในรูปคดีผมก็เลย สำรวจต่อไป น้องก็ ยิ้มหวาน ใจ ละลายตลอด พอไปถึง เนิน เกิดเหตุ มัน ช่าง สะพรึ่ง!!! ปากกาผมนี่ กระตุกเลย มันช่างเป็นจุดเกิดเหตุที่ น่าดูมาก รอยแผลแนบสนิทผมเริ่ม เปิดปากแผลดู มันยังสดใหม่อยู่เลย สักพักเริ่มมี น้ำไหลนองหลังจากนั้น ผมก็คลุกวงในทันทีน้องเขา มีอารมณ์ ร่วมสุดๆ ผมเริ่มเปิดแฟ้มลับทันที มันมีค่าเปิดนะครับ แต่ถ้า ผู้ต้องหาเห็นด้วย คุณจะรู้ว่า มันอาจจะไม่เท่าไหร่ คดีความจะง่ายมาก สรุป น้องตาม ใจ ครับ คนนี้ สเต็บเดิม ไต่สวนอย่างสุภาพนะครับ แล้วคุณจะพบ ความจริงเพียง 1 เดียวผม ยัง มี ข้อ มูล ของ เหล่านางฟ้าที่นี้อีกเยอะ ครับ ซึ่งผมไม่เคยเขียนมาก่อนเลยผมจะไต่สวนคดีที่น่าสนใจตลอดคับยังไงรอติดตามนะครับ ว่า ใคร เด็ด ได้ เอ๊ย!! เด็ดจริง!!
ปล. ข้อมูลเบื้องต้นนี้ เหมาะไว้สำหรับการพิจารณา ไม่ได้ชี้นำแต่อย่างใด ควรไปศึกษาเอง อย่างถึงที่สุดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด”

HS007

“หน้าตา หมวยๆ ตามประสาเด็กสาวปี 2
GF อ่อนหวาน ไพเราะ คุยเก่ง ทำให้เวลาเราหมดเร็วมาก แต่ก็สำผัสได้ถึงความห้าวที่หลบซ่อน
รูปร่าง สวย โค้งเว้า ขาสวย ตัวเล็ก ประมาณ 160 ซม
ผิวพรรณ ขาว เนียน ไม่มีรอยสัก แต่ไม่ถึงกับเนียนที่สุด (ข้อนี้ spec ค่อนข้างสูง)
ลีลา เหมือนอยู่กับเด็ก ไม่ได้ขอน้องใช้ เก้าอี้หรรษา คราวหน้าต้องไปลองอ้ายเก้าอื้นี้ดูบ้าง”

dekchon1

“หน้าตาน้องโดนใจมาก น่ารักมากๆ และแล้วก็พาขึ้นไปบนห้อง วันนี้ได้ห้องใหญ่ วิ่งเล่นได้เลย สมกับเป็นบูติคสปา พอน้องพูดออกมาเท่านั้นแหละครับ เสียงน้องแนวเด็กๆแบ๊วๆ ไม่ถึงกับแหลมใส แต่แบ๊วกำลังดีน่ารักมากครับ โดนเลยครับ หน้าตา 9/10 น่ารักมากครับ งาน 9/10 ใส่ให้เกินร้อยตลอด GF 10/10 คุยดีครับคุยเก่ง”
smithjoey9669

“อัดป๋าด้วยนารีแอ่นทุ่งหญ้า จัดเต็ม..ป๋าน่วม ....แต่ช๊อบชอบ ปิดท้ายด้วยบอดี้ฟองสบู่ โดนัทมี..ร...เคลือบฟองสบู่ครับพี่น้อง”
oilman

“น้องตัวเล็กน่ารักพูดจาดีผิวพรรณเนียนนุ่มสะอาด เข้าห้องอาบน้ำตั้งใจอาบได้สะอาดสดชื่นหายเมาไปเลยแถมนัวเล็กๆจนตื่นตัว จากนั้นน้องชวนมาที่เตียงผมขอน้องให้นวดทีหลังเนื่องจากไม่ไหวแล้ว คนนี้แนวๆใสๆไหลไปตามอารมณ์เหมือนกุ๊กกิ๊กกับเด็กสาว”
dickerboy

“ มาแนวเด็กๆ สาย C ตัวเล็กๆ ผอมๆ น้องพูดจาดีตลอดที่อยู่ด้วยกัน ตั้งแต่ตอนอาบน้ำไปจนถึงตอนลงมาเลยครับ พออาบน้ำเสร็จก็จัดการผมเลยครับทำให้ผมเสร็จไปอย่างรวดเร็วครับ ผมก็เลยให้น้องทำให้หน่อยระหว่างพักยก น้องก็นวดไปร้องเพลงไป (ตามเสียงเพลงที่เปิดไปครับ) บริการครบทุกด้านจริงๆ พอนวดเสร็จก็เริ่มยกสอง น้องก็นั่งคร่อมหันหน้ามาให้ผมเหมือนยกแรกครับ แต่ผมอยากลองท่าใหม่ๆ บ้างเลยบอกให้น้องหันหลังมาให้ครับ ท่านี้สำหรับน้องที่ตัวเล็กๆ แล้ว เีรียกความกษัยไ้ด้ดีจริงๆ ครับ เพราะเราจะเห็นรูปร่าง ส่วนเว้าส่วนโค้งของน้องอย่างชัดเจน น้องแทบไม่ต้องจับก็จะ..”
makma

“ น้องเป็นคนตัวเล็กนะครับ ผิวขาวแบบโอโม่กลายๆเลยก็ว่าได้ สไตล์เด็กเลย ใส่เหล็กดัดฟัน ผมยาวซอย ออกสีน้ำตาลทองนิดๆดูเก๋ไก๋ดี ช่วงเอวและช่วงเรียวขาดูดี เนียนและสมส่วนเอามากๆครับ จากการประเมินในเบื้องต้น น้องอกไม่ใหญ่ก็พอมีครับ สำหรับผมแล้วจุดเด่นอื่นๆในตัวเธอสามารถทดแทนได้เลยอย่างไม่มีข้อกังขา น้องพาเดินขึ้นไปที่ห้อง ระหว่างเดินน้องเป็นคนที่พูดจาดีครับ ไม่ได้หวานจนหยดย้อย แต่ก็มีเสน่ห์ในตัวเอง เป็นแบบสไตล์เด็กจริงๆ มาตรฐานงานนั้นดีเยี่ยมไม่มีขาดตกบกพร่อง คะแนนความเสียวของผม ถ้าเต็มสิบก็ให้สิบเลย เล่นเอาซ่ะหมดเรี่ยวหมดแรง เดินตัวลอย เป็นอีกวันที่สบายตัวจริงๆ จนต้องกลับบ้านมาชาร์ทก่อน”
srethathorn

“เนื้อตัว – ขาว หมวย ดัด ฟัน ตัวเล็ก ผอมบาง รูปร่างแบบเด็กๆใสๆ งาน – ตามใจ แบบมีลิมิท แนวหวานๆ อุปนิสัย – คุยง่าย หัวเราะง่าย สุภาพแล้วจะดี GF factor – ก็อารมณ์แฟนน่ารักๆ สมัยแรกๆ ใสๆ … B2B เบียดบดกันไปมา บิ๊วทูบิ๊ว สยิวกิ้ว ก่อนที่น้องจะเข้าประจำที่ในตำแหน่งจ๊อคกี้สาว ขยับบดบี้ไปมาและแล้วก็เข้าสู่ช่วงสุดท้าย ร่วมด้วยช่วยกันสบายตัวไป”
D2T

“คุยเก่ง หัวเราะตลอด  งานสบายๆ มาที่เตียง  ไม่ต้องนวดนัวเลย  น้องเริ่มก่อนเลย  อยู่บนทั้งบด ทั้งขยี้  เสียวสุดๆ ไม่ใช่ไรกลัวหลุดเข้าไป  แล้วจะเบรคไม่อยู่  นัวไปนัวมา  น้องไปอยู่ข้างล่าง ตั้งแต่เมื่อไรไม่รู้  ถูกันไป  ถูกันมา  สุดท้ายแพ้แตกด้วยเสียงน้องที่ครางออกมา แบบเด็กๆ  อะแงะๆ  อะแซะๆ  เสร็จสมอารมณ์หมายกันไป”
mittaparb

“รูปร่างผอมคับอายุ เล็กๆแค่ 21 คับ ผิวขาว รูปร่างกะลังน่าหม่ำ ก้นแน่นน่า.....หยำ น้องเค้าเป็นคนเรียบร้อย ง่ายๆ ชอบคุยเล่น  แบ๋วๆ  เรียกว่าถ้าเป็นแฟนเค้าอ่ะรักตายเลยยยย.....
น้องเปิดน้ำให้ และก็ค่อยๆอาบน้ำให้เราอย่างอ่อนโยน  ยิ่งดูใกล้ๆ  เธอยิ่งน่ารัก ยิ่งอดใจไม่ไหว  ที่จะสัมผัส  ยอดเินิน และลูบไล่ ไปตามผิวขาว ยิ่งใกล้กินหอมของเนื้อสาวของเธอยิงเติมเชื้อไฟให้ ลุกเป็นเท่า ทวี…..
ทุกๆครั้งที่ กลีบน้องค่อยๆเลื่อนขึ้น  และลง จากโคน จนถึงปลาย  ด้วยความนุ่มของกลีบเนื้อสาว  และธารน้ำลื่นๆที่ค่อยๆหลั่งออกมาแทบจะทำให้แท่นของผมปะทุออกมา…..”

pcnut0204

“น้องก็นัวแบบเขิลนิดน่ารักดี feel แบบเมือนแอบพาแฟนเข้าบ้าน สมัยเด็กๆ นะคับบบบบบบบบบ  นวดๆไปมีแอบมางับหูเราด้วย บอกกินหูหน่อยแล้วก็ขำ เนื้อตัวโอเครเลยครับ ตัวเล็กๆสะโพกผายๆ คริๆ น้องนัวไปไม่ไหวเลยนัวน้องคืนคราวนี้มาเต็ม จนเสร็จสมอารมไป น้องน่ารักดีครับ”
poo1

Moderator
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 04:27:06 AM 23 มีนาคม 2015 »

DAISY (น้องเดซี่)

หน้าเรียวสวย หุ่นนางแบบบางเป๊ะ
พริตตี้เอ็มซีบูทใหญ่ๆมากมาย อดีตดาวดัง ขึ้นที่นี่ถูกกว่าที่ผ่านมาอีกหลายร้อย!!
ระดับ1-2"ออโต้จัดให้เลยสุดคุ้ม!!!

“ไม่เขียนการบ้าน มานาน แต่ครั้งนี้เพราะเธอคนนี้ ผมเลยคิดที่จะลองเขียนการบ้านดูบ้างผมตามน้องมาหลายร้าน แต่หลายสาเหตุ ทำให้เราไม่ได้เจอกันซะที แต่วันนี้ครับ น้องมาอยู่ที่ร้าน Lovely Spa ผมตัดสินใจยอมโดดประชุมเพื่อมาเจอน้องเค้า  และก็ต้องบอกเลยครับว่าคุ้มค่ามาก ผมจ่ายค่าสินสอด น้องพาผมขึ้นห้อง เราอาบน้ำด้วยกัน น้องอาบน้ำสะอาด ผมอยากจะนัวน้องตั้งแต่ในห้องน้ำ แต่ต้องเก็บอาการ โดยเฉพาะจังหวะที่น้องถูหลัง แล้วเอื้อมมือมาสาวของผมเบาๆ เน้นๆวนๆตรงหัว โอย แทบทะลัก พอ พอ ตัดมาที่เตียงดีกว่าพอมาถึงเตียง น้องบอกนอนคว่ำเลยค่ะ บอดี้หลังให้ก่อนนะ ไอ้เราก็นึกในใจ "ขอหื่นเลยได้มั้ย" แต่ก็ยอมน้องแต่โดยดี บอกเลยครัช เป็นการตัดสินใจที่ฟินมาก น้องลงลิ้นผมตั้งแต่ข้อเท้า ซอกขา ผ่านร่องก้น ไล่ลิ้นสลับขบกัดเบาๆ จนถึงซอกคอ ติ่งหู เสียวสุดๆ จนน้องบอกได้เวลาหันหน้าแล้วค่ะ เท่านั้นแหละ ผมกับน้อง นัวกันยับน้องร้องเพลง ผมทาสี น้องขึ้นคร่อมกัดหัวนมผมแล้วก็ยื่นนมมาให้ดูด น้องครางเสียงดัง ปลุกความหื่นในตัวของผมให้ทะลายกำแพงที่ขังมันไว้ออกมา ผมจับน้องพลิกกลับ ละเลง ฝีมือเต็มที่ น้องครางลั่นห้อง ผมชอบเวลาน้องกัดติ่งหูและร้องครางข้างๆหูผม ผมกลัวน้องจะเสียงดังเกินไปต้องลดเสียงน้องลง ด้วยการจูบปาก เราจูบกันอย่างดูดดื่ม แต่ถึงจะจูบกันอยู่น้องก็ยังครางมาเป็นระยะๆ หัวนมน้องตั้งชูชัน แข็งสู้ลิ้นผม ผมไถนา น้องเด้งสู้ โอ๊ย ตัดจบดีกว่า น้องเสร็จหลาย ผมเสร็จ1 เสร็จสิ้นภารกิจ น้องพาผมไปอาบน้ำ ล้างอย่างดี อาบน้ำเสร็จ เราช่วยกันแต่งตัวก่อนออกจากห้องน้องบอกขอน้องกอดหน่อยก่อนกลับ เรายืนกอดกัน และจูบกันอย่างดูดดื่ม  ก่อนจะจูงมือกันลงมาข้างล่าง-ขอบคุณ น้องเดซี่ @ lovely spaที่ทำผมให้ได้เจอกับน้อง-ขอบคุณน้องที่ ทำให้ผมมีความสุข มีซ้ำแน่นอนครับขอบคุณทุกๆท่านที่เข้ามาอ่านกันนะครับ

pitchor

“การบ้านฉบับนี้ขอนำเสนอ น้องเดซี่ครับ น้องคนนี้เห็นรูปในไลน์แล้วจากทางร้าน น่ารักมากๆครับ ลักษณะการแต่งตัวผิวพรรณต่างๆถือว่าดีมาก ก่อนหน้านี้ตั้งใจอยากมาเจอน้องหลายครั้งแล้ว แต่ก็พลาดไปหมด ครั้งนี้เป็นโอกาสที่ดีครับ ไลน์ถามทาง Lovely spa ได้ข้อมูลว่าวันนี้น้องมาทำงาน ก็เลยรีบนัดคิวจองกับ Pr แหม่มไว้ ประมาณ 17.30 น. รีบเคลียร์ตัวเองครับ แล้วผมก็มาถึงที่ร้านตรงเวลาเป๊ะๆตามที่ได้นัดหมายเอาไว้ แล้วเรื่องก็มีอยู่ว่า......มาถึงก็ทักทายกับ Pr แหม่มตามปกติ จิบน้ำเย็นๆรอน้องซักห้านาที น้องก็ออกมารับครับ วันนั้นน้องใส่เป็นชุดแซกสีแดงครับ เซ็กซี่มากๆ เห็นตัวจริงแล้วสุดยอดเลยครับ ขาวเนียนจริงๆ ประเมินได้แบบว่า ผ่านเลยคนนี้ แค่เห็นก็สมใจกับการรอคอยแล้ว เดินตามน้องขึ้นห้องครับ ระหว่างทางได้พูดคุยกันตามสมควร น้องพูดจาดีครับ น้ำเสียงน่ารัก พอถึงห้อง นั่งคุยกับน้องซักประมาณ  5 นาที หลังจากนั้นน้องค่อยๆเปลื้องผ้าออกทีละชิ้น จนอยู่ในร่างเปลือยเปล่า น้องรูปร่างสวยมากๆครับ หน้าอกนี่เป็นไปตามคาดเลย กลม เนียน แน่น ตึง มากๆครับ ดูแล้วสมส่วนแบบพอดีๆ จากที่ผมได้ใช้สองมือสัมผัสสัมผัสจริง เนื้อตัวเนียน มีขนปกคลุมอยู่บนจิ๊มิแบบบางๆ ดูสะอาดตา ว่าเห็นแล้วจื๊ดๆเลย สำรวจเรือนร่างซักพัก พากันไปอาบน้ำ  น้องตั้งใจอาบน้ำมากๆผมและน้องต่างคนต่างถูให้กันแบบได้อารมณ์เลยทีเดียว พาให้กระปู๋ของผมตั้งชูชันแบบส่งการได้เลย ผมจะเสร็จหลายครั้งแล้ว โดยเฉพาะเวลาที่น้องอยู่ข้างหลัง ถูหลังพรางใช้หน้าอกและจิ๊มิถูหลังไปด้วย รวมถึงมือข้างหนึ่งก็อ้อมตัวมาจับกระปู๋ผม ทำความสะอาดแบบรูดขึ้นรูดลงไปมา ลื่นปื๊ดๆเลยจากฟองสบู่ที่เป็นตัวบิ๊วได้อย่างดี เสียวครับ ขอบอกเลยว่าเสียวจริ้งๆแบบอ้าปากค้างร้องไม่ออก 555 แต่จนแล้วจนรอดก็อั้นเอาไว้ได้ เก็บเอาไว้ที่เตียงดีกว่า เดี๋ยวจะหมดแรงเสียก่อนมาถึงที่เตียงน้องให้ผมนอนหงายเลย ค่อยๆบีบเจลชโลมไปทั่วร่างกายของผม โดยเฉพาะกระปู๋ของผม รู้สึกได้เลยว่า เย็นวาบๆจนแทบจะเคลิบเคลิ้มเลย น้องค่อยๆปฏิบัติการไปเรื่อยๆไม่รีบร้อน  คุยกันไปเรื่อยๆเป็นงานหวานๆแต่ก็มีบู๊บ้างเหมือนกัน  น้องเริ่มต้นบิ๊วโดยไซร้มาที่ซอกคอผมเบาๆ ผมก็เริ่มโดยจูบไปที่แก้มน้องเบาๆเช่นกัน ลมหายใจของน้องที่ตกกระทบมาที่ซอกคอพาให้ผมตื่นเต้นแบบสุดๆ พอนัวกันได้ที่แล้วน้องเลื่อนตัวลงมาบรรจงดูดไปที่หัวนมผมทั้งสองข้าง มือผมก็กอดน้องเอาไว้แน่น บีบเค้นไปที่หน้าอกน้องทั้งสองค้างแบบทะนุถนอม น้องค่อยๆเร่งจังหวะความเสียวมากขึ้นโดย บีบเจลที่หน้าอกของน้องและกระปู๋ของผมมากขึ้น แบบชนิดที่ว่าลื่นปื๊ดสุดๆเลยทีเดียว และเอาหน้าอกสองข้างบีบห่อกระปู๋ของผมไว้แล้วเริ่มรูดขึ้นรูดลงไปมา น้องไม่ได้เร่งจังหวะอะไรมากมาย เพราะความแน่นตึงของหน้าอกของน้องในทุกจังหวะที่เลื่อนขึ้นลงพาให้ผมเสียวแบบสุดๆ จากนั้นน้องเปลี่ยนท่ามานอนตะแคงข้างๆผม ไซร้ไปที่แก้มและช่วงต้นคอผมอีกรอบ มือก็พรางจับกระปู๋ของผมชักขึ้นชักลงไปมา ตอนนี้น้องได้อารมณ์สุดๆเพราะผมก็ไม่ยอมตั้งรับแต่ฝ่ายเดียวแน่ เริ่มโต้ตอบโดยการ ใช้นิ้วค่อยแหย่และเขี่ยเข้าไปในจิ๊มิของน้องจนน้องเริ่มกระตุก พร้อมทั้งเริ่มมีน้ำแฉะๆซึมออกมา น้องร้องออกมาในลำคออย่างแผ่วเบา แต่แฝงไปด้วยความเสียว ไม่นานนักน้องเริ่มถูเริ่มชักธงขึ้นลงไปมาแรงขึ้นเรื่อย นิ้วผมก็โต้ตอบได้ร้อนแรงเช่นกัน จนสุดท้ายผมก็ต้องยอมปราชัยแต่โดยดี พุ่งทะลักออกมาแบบเลอะเต็มตัวน้องไปหมดเลย ผมหลั่งออกมาเยอะมากๆ จนผมก็ตกใจเหมือนกันว่าทำไมเยอะขนาดนี้ 555 กลัวน้องโกรธก็เลย เอาทิชชู่ที่วางอยู่บนเตียงมาเช็ดทำความสะอาดเบื้องต้นให้น้อง น้องอมยิ้มพรางหัวเราะเบาๆและแซวผมว่า หลั่งเยอะมากเลยพี่ ดาวรุ่งพุ่งแรงจริงๆ ผมได้ฟังแล้วก็อมยิ้มแบบเขินๆ หลังจากยกแรกเสร็จแล้ว พากันไปล้างตัว กลับมานอนกอดกันคุยกันไปเรื่อยๆยิ่งคุย ผมก็ยิ่งหลงเสน่ห์ในตัวน้อง ไม่นานนักน้องก็เริ่มนวดตัวให้เบาๆแบบสบายๆผ่อนคลายไปในตัว พอได้ที่เริ่มน้องเริ่มบิ๊วผมอีกรอบ คราวนี้น้องบีบเจลไปที่กระปู๋ของผม ขึ้นนั่งบนตัวผมด้วยท่ามณโฑนั่งแท่น เอาจิ๊มิถูไปมากับกระปู๋ของผม ขนดกดำของน้องพาให้ผมยิ่งเสียวมากขึ้น มือสองข้างของน้องก็เริ่มต้นทำงานอีกครั้ง จับกระปู๋ของผมชักขึ้นชักลง พร้อมกับจิ๊มิของน้องก็ถูไปมาพร้อมๆกัน ส่วนมือผมสองข้างก็เริ่มโต้ตอบบ้าง บีบเค้นเนินหน้าอกของน้องไปมา ไม่นานนักน้องก็เริ่มเร่งจังหวะมากขึ้น จนผมทนไม่ไหว พุ่งทะลักออกมาอีกรอบจนได้ โอ้โห คราวนี้ผมตัวเบาเลยจริงๆ น้องถามว่า “พี่ไปอาบน้ำเลยไหมคะ” ผมต้องบอกน้องกลับไปว่า “พี่หมดแรงเลย ขอนอนนิ่งๆซัก 5 นาที” น้องถึงขนาดหัวเราะเลยครับ “บอกว่าวันนี้น้ำหมดตัวแล้วพี่” พอใกล้หมดเวลาน้องก็พาผมไปอาบน้ำชำระล้างร่างกายให้สะอาด หมดเวลาชั่งโมงครึ่งพอดี ใส่เสื้อผ้าเดินลงมาอย่างมีความสุข ทั้งหมดแรง ตัวเบาหวิวและเริ่มง่วง กอดน้องหนึ่งครั้งก่อนจาก เป็นอันว่าวันนี้เป็นอีกวันที่มีความสุขมากๆได้ปลดปล่อยแบบชนิดที่สมใจจริงๆ ฝากน้องเดซี่คนนี้ไว้ด้วยนะครับ น้องน่ารักมากจริงๆงานบริการก็ดีมากๆสไตล์แบบหวานๆมีบู๊เหมือนกันในบางจังหวะ ลากันไปก่อนนะครับ สวัสดีครับ......
srethathorn

Moderator
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 04:28:14 AM 23 มีนาคม 2015 »

Notto(น้องน็อตโตะ)
"โคโยตี้สไตล์" กับฟิวเอ็นเตอร์เทนเนอร์
อารมณ์ศิลปินแดนซากุระ

“น้องน่ารักดีนะครับ ตัวเล็กๆ ช่างคุย ช่างเจรจา งานอาบน้ำ ต้องบอกเลยครับ ตั่งแต่ได้พบเจอ น้องๆ สาวๆ มา  Notto อาบน้ำได้สะอาดมากๆๆๆๆๆๆ   หรือว่าน้องจะเห็นว่าตัวผม สกปรก ก็ไม่รู้นะครับ ถูทุกส่วน อย่างปรานีต ค่อยๆ ไปใจเย็นๆ    ทำไป น้องก็ชวนคุยไป อาบน้ำอยู่นานเลยทีเดียว ...  ตัดมาที่เตียง น้อบอกหันหน้าเลยพี่ ให้สะบายตัวก่อน แล้วค่อยนวด เพราะหนูชอบนวดจริงๆ อิอิ ...   เข้าทาง โอเค เกรงมานานและ หัวหน้าแต่โดยดี อาบน้ำผมก็ว่าเช็ดตัวแห้งแล้วนะ  Notto เล่นลิ้น ซ่ะเปียกไปทั้งตัว อาจจะเป็นเพราะ สาเหตุนี้ ที่ทำให้น้อง อาบน้ำผมจะสะอาดทุกส่วน เพราะน้องเอง ก็เลียทุกส่วนเหมือนกัน บรรเทิงกันเลยทีเดียว อิอิ ...    ยิ่งช่วงนี่  น้อง Notto มีโปรโมชั่นด้วย ถ้าอยากเปียกไปทั้งตัวอย่างผมก็เชิญนะครับ .... ขอขอบคุณ Lovely Spa นะครับ สำหรับความประทับใจอีกครั้ง”
Micro_T

“เลิกงานเร็วก็ต้องแวะเข้าร้านก่อนเข้าบ้านตามธรรมเนียมวันนี้ลูกค้าเยอะมาก พีอาร์ก็แนะนำน้องนอตโตะให้รับรองไม่มีผิดหวังน้องตัวเล็กๆน่ารัก ถอดเสื้อผ้าออกมา สมส่วนไร้ไขมันงานอาบน้ำสะอาดหมดจด เข้าห้องงานนวดเอาไว้ทีหลัง นอนหงายเริ่มนวดกันเลย ถูกจู่โจมด้วยลิ้นตั้งแต่บนจนล่างพริ้วจริงๆงานนี้ขอน้องไม่ใช้มือนะ แล้วสลับมาอยู่ด้านบนบ้างดูดนมไปเรื่อยๆ เสียงเริ่มมา ตัวเริ่มบิด เอื้อมมือลงด้านล่างน้ำเริ่มซึมๆ แล้วก็ให้น้องนั่งข้างบน ตามสัญญาไม่ใช้มือนะน้องเริ่มโยก จากช้าๆ เริ่มเร็วขึ้นพร้อมเสียงที่ดังขึ้นจนทนไม่ไหวแพ้น้องไป ออกไปอาบน้ำล้างตัว กลับมาให้น้องนวดต่อน้ำหนักมือดีมาก ระหว่างนวดก็คุยไปเรื่อย ฮาดีมาวันนี้คุ้มค่าจริงๆทั้งนวด+นัว”
saw001

“การบ้านนี้ค้างส่งข้ามปีเลยครับ (จริงๆ ก็หลายเดือนแล้วเหมือนกัน) ช่วงนี้นานๆ ถึงจะมีโอกาสได้ไปเที่ยวและมาเล่นเว็บนี้ซักทีห่างหายไปนาน พอมีโอกาสก็ไปร้านเดิมครับ Lovely Spa ปกติจะไปที่ร้านเลย แล้วแต่ดวงว่าจะเจอใคร แต่คราวนี้ลองจองผ่าน LINE มั่งดีกว่า PR ใจดีก็ส่งรูปน้องๆ และแนะนำมาให้ สรุปว่าเลือกน้องน๊อตโตะไปถึงร้าน พอเจอน้องความรู้สึกแว๊บแรกคือ ไม่ขาวเหมือนในรูปแฮะ (สงสัยช่วงนั้นน้องจะออกงานบ่อย) น้องตัวเล็ก หุ่นดีครับพอเข้าห้อง ถอดชุด อาบน้ำ น้องน๊อตโต๊ะนี่ไม่มีไขมันส่วนเกินเลย หน้าท้องแบนราบแบบที่ผู้หญิงส่วนใหญ่คงอิจฉาเลยหล่ะ  น้องเป็นคนที่อาบน้ำสะอาดมาก   ถึงขนาดลงไปนั่งถูเท้าให้สะอาดเลยทีเดียวครับระหว่างอาบน้ำไฟดับซะงั้น   ก็เลยได้บรรยากาศอีกแบบ ยืนคุยกับน้องแบบมองไม่เห็นกัน น้องเป็นคนคุยดีครับ คุยได้เรื่อยๆ แบบสบายๆ ไม่นานไฟก็มาเราก็ไปต่อกันที่เตียงน้องเริ่มจากบิ้วก่อนเลย ฝีมือถือว่าลื่นไหลดีครับ นานแล้วจำรายละเอียดไม่ค่อยได้ จำได้แค่อ่อนๆ อย่างผมเจอน้องได้ไม่นานนัก็เสร็จเรียบร้อยไป  จากนั้นน้องก็มานวดให้ พร้อมกับชวนคุยไปเรื่อยๆ นวดสบายจนผมเกือบหลับเลย ดีที่น้องชวนคุยเรื่อยๆน้องมีเล่าให้ฟังเรื่องหนัง Sex and Zen 3D ด้วยครับ เล่ามาเป็นฉากๆ เลย (ผมไม่เคยดูอ่ะนะ) ไม่รู้น้องอยากจะสื่อว่า พี่ไปฝีกวิชามาใหม่ หรือเปล่า  ตอนนั้นคิดไม่ทัน ไม่งั้นจะให้น้องช่วยฝึกวิชาให้ซะเลย 
สรุปดีกว่า: น๊อตโต๊ะ @Lovely Spa ตัวเล็ก หุ่นดี บางกรอบ บริการเยี่ยมครับ”

jx1977

“น้องน็อดโตะ.....สาวเหนือน่ารักมีชื้อสายจีนด้วย
หลังจากเข้าห้องน้องอาบน้ำให้สะอาดจริงๆคุยเก่งสนุกด้วย
ตัดมาที่เตียงนอนค่ำให้น้องนวดก่อนการนวดน้ำหนักเมือใช้ได้สบายดีครับ
น้องตัวเล็กบางแพรว นมพอดีตัว ไร่ดูดนมลงมาถึงหอย ทนไม่ไหวแล้วจับทาสีเลย
คือการใช้ หอย ถูไถ่ สไลด์ กับกล้วยเรา ซึ่งเสียวมาก 
แต่ที่ผมชอบน้องน็อตโตะ มากที่สุด ของการนวดครั้งนี้ก็คือ การใช้มือนุ่มๆ 
ของน้องจับเบาๆ แล้วชักขึ้นชักลง พร้อมใส่เจล คล้ายน้ำหล่อลื่น เธอทำได้นิ่มนวเนิบๆ สอดประสานลงตัว 
จนกระทั้ง ผมก็ถึงสวรรค์จนได้ แบบไม่ต้องพึ่ง option
ขอบคุณอีกครั้งน้องน็อตโตะพาเราขึ้นสวรรค์ทั้ง ……”

batman2557

“ หน้าใส ออกแนวแดนซากรูระหน่อย ๆ ยังดูเด็ก ๆใส ๆ อยู่เลย ผิวขาวเนียนละเอียดโอ้วว ......  เล็กๆ บางๆ แต่ไอ้ที่นูนก็นูน ว้าวก็ว้าว ได้รูปสมส่วนดีครับ ชอบอีกอย่างคือตูดน้องงอนมาก ขอบคุณน้องมากครับ มันชั่งมีความสุขจริงๆเลยครับ  ขอบอกว่าน้องสวยใสน่ารักมาก ๆ ครับ น่าซ้ำมากเลย”
pitchor

“ ตามคำแนะนำครับ  อดใจไม่อยู่ว่างเมื่อไหร่ก็คิดถึงน้องๆ ที่ LovelySpa หทัยราษฎร์ ติดอะไรนักหนาก็ไม่ทราบได้ครับ  เอาเป็นว่าครั้งล่าสุดเมื่อวานก่อนเข้าไปก็โทรสอบถามกับ PR ที่น่ารักคอยแนะนำข้อมูลอย่างดี ส่งรูปส่งข้อมูลให้เลือกจนได้ลงตัวที่น้องน้อตโตะ ที่มีคน review ให้เยอะจึงขอท้าพิสูจน์ครับตกลงรับนัดเรียบร้อย   ไปถึงร้านก็ได้รับการต้อนรับอย่างดีเช่นทุกครั้งนั่งดื่มน้ำเย็นๆ รอน้องน๊อตโตะเคลียร์ตัวเอง  พอน้องพร้อมก็มารับชวนขึ้นไปประลองฝีมือกัน ก็เดินตามขึ้นไป ในใจคิดว่า ตัวเล็กๆ ขาวผิวดีแบบนี้ มันส์แน่ๆอิอิ  พอขึ้นห้องก็นั่งคุยซักพัก น้องก็ชวนไปอาบน้ำเป็นไปตามรีวิวครับ น้องเค้ามีทีเด็ดเรื่องการอาบน้ำจริงๆ ขอข้ามเนื้อหานะครับเอาเป็นว่า แซ่บมาก  พอถึงเตียงน้องก็ไม่พูดพร่ำทำเพลง บรรเลงกระบวนท่าสุดสยิว ทีเด็ดจริงๆ ไม่นานผมก็ต้องยอมพ่ายไปครับ
แต่ขอบอกครับ น้องน่ารัก นิสัยดี บริการเยี่ยม ไปลองครับ”

suckseed

“ผิวขาว  หน้าตาออกแนวเกาหลีญี่ปุ่น ไฟหน้าเกือบซีนอล เป็นคนอารมณ์ดีร้องเพลงให้ป๋าฟังด้วย
ร้องเบาๆที่ปลายติ่งหูป๋า”

oilman

“น้องนอตโตะกำลัง หว่านเสน่ห์  ด้วยลีลาพิศวาส  เหมือนน้องซากุระสาว ยั่วสวาท  เก่งจริง …… ทั้งรูดเกินบรรยายเพราะหัวใจ จะวายซะก่อน น้องนอตโตะ.....สุดยอดบริการอาบน้ำ  ต้องลอง  ขอย้ำ.....บริการดี ต้องลองครับสุดท้าย...สบาย. สบาย แต่หัวใจนี่ซิ  เต้นดังตู๊บๆๆๆๆๆๆ”
somsakbest

Moderator
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 04:29:39 AM 23 มีนาคม 2015 »

PRADA (น้องพราด้า)
นักสาวัยใส สุดสวยเรียวเพรียวน่ารัก สูงแจ่ม168 หุ่นเอ็กซ์เซ็กดี
ฟิลเด็ก บางกรอบ กุ๊กกิ๊กน่ารัก”

" ... สบายตัวเป็นที่สุด จนเกรงใจน้อง 555 ...   แล้วก็ถึง งานเสียว จะดีแบบงานนวดไหม๊หน้อ ... ก็ไม่ได้แพ้กันเลย ... มาเต็มๆ ครับ แต่ด้วยวันนั้น สภาพผม ไม่ไหวจะเคลียร์ แป๊ปเดียวก็ เสร็จน้องแต่โดยดี” ”   
Micro_T

" เป้าหมายวันนี้>>>> น้องพราด้าแต่เท่าที่เห็นยังมีอีกหลายเป้าหมายที่น่าลอง คงต้องเหนื่อยมาอีกหลายรอบคุ้มซะไม่มีคอร์ส2100ได้ส่วนลดการบ้าน800เหลือจ่ายแค่1300ถูกเหลือเชื่อตามธรรมเนียมแอบมองเบื้องหลังระหว่างนำขึ้นบันได ชอบมากช่วงขายาวดีจังเลยต้องถามความสูง....167ซมนี่เอง...ของสูงสมชื่อปราด้าจริงๆเข้าห้องคุยไปถอดไป อาบน้ำตามสเตปไม่มีอะไร มางานนวดฝีมือดีกดจนเพลินจนเกือบหลับ เลยขอนัวก่อนน้องจัดให้ทั้งลิ้นทั้งมือเคลิ้มอีกรอบ ไม่ไหวขอพี่บ้างไม่อิดออดลงนอนหงายหลับตารอ เราก็ลากเลื้อยจากบนลงล่างถึงจุดสำคัญตาลุก"จะดีเหรอคะ" ไม่รู้ดีรึป่าวรู้แต่ว่ามือกดหัวแน่น พอเห็นถูๆจ่อๆเสียงมาอีก"จะดีเหรอคะ" ไม่รู้ดีรึป่าวแต่กอดหลังกดแน่น เล่นของสูงพาถึงสวรรค์ชั้น7จริงๆ”   
kae-mai-jium

" วันนี้เหมือนเช่นเคย  PR แหม่ม คนสวย แห่ง  Lovely Spa ส่งรูป สาวสวยน้องพราด้า มาให้ชม  แรกเห็นแว๊บ อุบ๊ะ...นี้มัน  แชมป์หญิงเดี่ยว แบดมินตันแชมป์โลก ชัดๆผมพบน้องแล้ว ผมไม่ผิดหวังจริง หน้าคล้ายมาก แถบดัดฟันเหมือนกันด้วยน้องเตรียมอุปกรณ์ พร้อมแล้ว แต่วันนี้ ไม่ใช้ แพยางนะ เดี๋ยวจะบอกเหตุผลครับรีบจองทันที เพื่อจะได้ไปพิสูจน์ ตัวเป็นๆหลังได้คุยทำความรู้จักกัน แล้ว  น้องก็ให้ถอดเสื้อผ้า เข้าอาบน้ำ ทำความสะอาดกันซะหน่อยน้องอาบน้ำให้ดีมาก เมื่อเธออาบน้ำให้ผมเสร็จแล้วน้องก็อาบน้ำ แปรงฟัน ด้วย สะอาด สุดๆ จริงๆ ครับจากนั้นผมก็มานอน รอ บนที่นอน ขนาดใหญ่ 6 ฟุต เรียกว่า สามารถสู้กันมันส์ ได้ทุกมุมที่นอนละกัน ...อิอิก่อน จะให้น้องเริ่มนวด น้ำมัน ผมก็เลยถามว่า ทำไม ไม่ให้เลือกผมเลือก option แพยาง ด้วยละ ครับน้องพราด้า จึงตอบว่า วันนี้รู้สึก ปวดเมื่อย หลังมาก ๆ เนี่ย...ถ้าพี่ไม่จอง ละก็ จะไปให้ หมอแผน  ร้านใกล้ๆกันนวดซัก 2 ชม. ค่ะโอ้ ไอ้ผม มันคนขี้สงสาร ก็เลยบอกน้องว่าถ้างั้นไม่ต้องนวดพี่ แล้วละ  มานอนคว่ำเลยเดี๋ยวจะนวด ให้แก้ขัดไปก่อน นะ หมดเวลา คอร์สนี้แล้วน้องค่อยไป นวดกับหมอแผน จริงๆ แล้วกันน้องพราด้า แรกๆ ก็ งง เอาจริงๆ เหรอพี่น้องไม่รู้อะไร ผู้ชายนวด เนี่ย น้ำหนักมือสุดๆ ข้อมือมันแข็งแรงกว่าของผู้หญิงซะอีกน้องก็นอนคว่ำหน้า ลงผมก็ เริ่มบีบนวด จากไหล่น้อง สักพักพร้าด้าเริ่มบอก สบายจริงๆด้วย เริ่มไม่เกร็ง และผ่อนคลายลงผมจึง ค่อยๆ ปดผ้าเช็คตัวที่ห่อหุ้ม บังหุ่นน้องพร้าด้า ที่แสนจะ sexyออกเผยให้เห็น ก้นที่งามงอน และช่วงเรียวขาที่ยาวได้รูปผมนวดต่ออีกพักใหญ่ น้องก็เคลิม หลับตาพริม  สบายๆ เลยผมก็นวดหลัง บีบไปเรื่อยๆมาหยุด วนอยู่ตรงก้นงอนๆ ของน้องนี้แหละผมก็เกิดไอเดียเด็ดๆ เลยบอกว่า นอนเฉยๆนะเดี๋ยวจะทำให้ผ่อนคลายแบบสุดๆบีบเยลใส่ นิ้วชี้ และค่อยๆ ทาถู ๆ เข้าร่องสวรรค์ของน้อง  คราวนี้ พราด้า เสียงซาวด์ดังมาเลย คราวนี้ไม่นวดแล้ว จับน้องพลิกหงาย ขึ้นแล้ว ดูดนมเลยพร้อมกันนั้น นิ้วก็ยังทำหน้าที่ ซอยถี่ๆ ต่อไป ๆๆๆ จนในที่สุด น้องก็สะดุ้ง ก้นลอยเลยทีเดียว นำไปก่อน 1-0จากนั้นก็ไม่ต้องพูดละนะครับ น้องพร้าด้า ก็ตอบแทนผมด้วยการบิ้ว ด้วยปาก ด้วยลิ้น พร้อม กับ กำ...ชัก... จนในที่สุด ผมก็ตีเสมอ 1-1 Happy กันไปครับ สรุป คะแนน ของ น้องพราด้า ครับ  :หน้าตา  เหมือน...แชมป์โลกแบด สุดๆ  ชอบครับ     : 9.5 รูปร่างสูงดีครับ    165 Cm  ชอบๆๆ   9ผิวขาว นุ่มมือมากครับ  :   9 หน้าอก ขนาด32  จุกสวย สไตล์นักกีฬา :   8.5 ช่วงล่างสวยแน่น  หนึบครับ : 9 อารมณ์ร่วม GF  ตามใจ ดี ทุกท่วงท่าครับ   :   9  ครับ ค่าใช้จ่าย คอร์ส B2B  : 1.15 Hrs   2 พัน +  ทิป xxxx ครับ แล้ว พบกันอีก ใน การบ้าน ครั้งหน้า ครับ Bye ”   
Michael owen 28

"เดียวหนูเบิ้ลสองให้ อะดีเหมือนกันน้องให้น้องเค้าปล่อยของเต็มที่ แป๊ปเดียวก็เสร็จไป 1 นอนคุยกันผ่านไป 10 นาทีได้เวลายกสอง ที่นี่ น้องเริ่มจาก หัวนม แล้วก็ลงไปสะดือ เลยได้แต่ขอร้องว่า ขอจับจุ๊บุ๊ ได้ไหม๊
ตามสบายเลยค่ะ เลยลูบไล้ สอดใส่ถู พร้อมเสียงครางนิด ๆ ไกล้ ๆ หู นาผืนน้อยลื่นขนน้อย เกลี้ยงเกลา ตื่นเต้นเลย แพ้แตกไปอีกยก
สรุปนอนเฉย ๆ ไป 2 น้ำกลับบ้านตัวเบากันไป”

โซลูม@น

Moderator
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 04:31:53 AM 23 มีนาคม 2015 »

Soba (น้องโซบะ)

ครั้งแรกในชีวิต สั่นๆ ไม่รับงานโหด
 "อิมพอร์ตตรงจากญี่ปุ่น"
สาวซากุระนำเข้าของแท้!!!
หน้าสุดสวยดีกรีเน็ตไอดอล
ขาวออร่า ที่สุดของคุ้มค่า

“ก่อนปีใหม่จัดอะไรที่ไม่เคยซะบ้างเลยจัดคู่ซะเลยมันเป็นอะไรที่ฟินม๊ากๆพอดี เจอน้องโซบะ กะ น้องบะหมี่ ชื่อคล้ายๆกัน เลยกิน2ชามไปเลยรสชาติช่างแตกต่างจริงๆสุโค่ยมากน้องใสๆน่ารักทั้งคู่ให้คะแนน 8/10ทีแรกนึกว่าจะทำกันติดขัดแต่ขอบอกกกกกกกกกกกกกกกกกกกมันช่างสนุกสนานบรรเทิงใครไม่เคยต้องลองนะลื่นไหล. ไหลไหลแล้วก็ไหลง่ออออออออวฟินครับเสร็จไป2รอบเลยไม่รู้ว่าวันนั้นไปเอาแรงมาจากไหนจากง่วงๆแรงกลับมาเต็มจบกิจ 9/10สำหรับขึ้นคู่ครั้งแรกมีส่วนลดนะครับ”   
HS007

“        ได้ข่าวใน Line แจ้งว่ามีเด็กใหม่มา เห็นรูปและ profile “น้องโซบะ  น่ารักขาว เด็กสายC ลูกครึ่ง ไทยญี่ปุ่น ใครชอบสไตล์นี้ เข้ามาจัดกันได้เลย” ไปถึงร้านตามเวลาที่นัดหมาย เจอPr  ก็เรียกน้องโซบะออกมา น้องน่ารักดีครับ หน้าสวยมากสมกับเป็นลูกครึ่งจริงๆครับ เด็กๆ เรียบร้อย ใสซื่อดีครับถ้าทางจะเรียบร้อย ไม่ค่อยเป็นงาน แบบนี้ผมชอบ น้องพาไปที่ห้อง
ผมเดิดตาม น้องตูดสวยมาก.  พูดคุยทำความรู้จักสักพัก ก็ถึงเวลาอาบน้ำ ผมเตรียมตัวเรียบร้อยในห้องน้ำแต่น้องทำไมไม่มาอาบให้หว่า น้องบอกว่ายังไหม่อยู่คะ ทำวันนี้เป็นวันที่2 เลยต้องกล่อมสักหน่อยหลังจากนั้น อาบๆ น้องก็ยังเขิน ผมก็เขินเหมือนกัน น้องเลยบอกว่าพี่ นอนหนูจานวดให้คะ ผมบอกไม่เป็นไร น้องนอนดีกว่าพี่ไม่ชอบนวด ชอบนัวร์เลย ไม่เมื่อย เท่านั้นแหละผมเริ่ม หอมน้องตั้งแต่ใบหน้าลงมาที่ คอ ไหล่ ร่องอก แล้วมาสดุดหยุดที่ จุกน้อง จุกสวยมากครับ สู่ปากด้วย น้อง โซบะขนลูกตลอดเวลาเลย นุ่มลิ้นดีมากครับ พอได้จังหวะบอดีข้างหน้าซะเลยเป็นการอุ่นเครื่องก็ฟินกันไป น้องเริ่มผ่อนคลายเลยไปต่อกันที่เตียงน้องถามว่าหนูต้องทำอะไรต่อคะ น้องดูตื่นเต้นเลยบอกว่านวดหลังก่อนก็ได้ น้องนวดได้ดีทีเดียวนะ แต่นวดได้สักพักมีเสียงอะไรไม่รู้ดังมาจากห้องข้างๆ ซี๊ดซาดด  โอ้ววว อ้าๆๆๆ ฟังแล้วมีอารมณ์เลยอะ น้องก็คงคิดเหมือนกัน เลยพลิกตัวมานวดต่อด้านหน้า ?? ในขณะที่ข้างห้องก็ยังคงลุยกันต่อไป เสียงมาเป็นระยะๆ เล่นเอาอยากเห็นหน้าเลยอะ ซาวด์ดีสุดๆ ??   น้องเริ่มบิ้วให้ น้องทำได้ดีที่เดียวนะแต่น้องใส่ฟันเหล็กเลยมีบางจังหวะเจ็บอะ เลยบอกน้องว่าพี่ขอบิ้วเองดีกว่า หลังจากนั้น ก็ลื่นไหล ไหลลื่นไม่มีสะดุด เสียงน้องเริ่มดังขึ้นเรื่อยๆ  ฟินกันไป หลังเสร็จแล้ว ผมก็นัวน้องต่ออีกรอบ ไม่มีพักยกกันเลย มองหน้าน้อง ปุ๊บ อารมณ์ มาทันที. เสร็จกันไปอีกรอบ น้องนอนยิ้มอย่างมีฟามสุข น้องช่างเอาอกเอาใจ ผมดีจริงๆครับ

ฝากน้องไว้อีกคนครับ น้องโซบะ Lovely Spa หทัยราษฏร์
จายไป 1500 (ได้ส่วนลดการบ้าน 800 บาท)
คุ้มจริงๆครับ ใกล้ๆบ้าน”

pichor

Moderator
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 04:34:45 AM 23 มีนาคม 2015 »

Lemon(น้องเลมอน)
" สาวออฟฟิส ดูดีมีสกุล หุ่นเฟิร์ม
เนื้อขาวเนียน ใสกริ๊ง ยามนิ่งน่ารัก
สุภาพเรียบร้อย ยามเคลื่อนไหวพริ้วดั่งสายลม
งานจัดเต็มทุกกระบวนท่า ลีลาสุดติ่ง"

" 1 เดือนถึงจะมีโอกาสได้แวะ ซักครั้ง เล็กเป้าหมายไว้ที่ น้องเลม่อน ครั้งที่แล้ว พลาดซ่ะแบบฉิวเฉียด คราวนี้ น้องเพิ่งเข้าร้าน เป็นคนแรกของวัน สำหรับน้องเลม่อนด้วย จะพลาดได้อย่างไร  แต่สงสารคุณแหม่ม จริงๆ เลย PR สาวแสนสวย เดินขาเป๋ มารับรอง ได้ความว่า เพิ่งจะวัดกับพื้นไป สรุป พื้นชนะ เพราะแข็งกว่า อิอิ หายไวๆ นะครับ ขอ คุณแหม่ม ดูตัวน้องเลม่อน อีกครั้งนึง น่ารัก ใช้ได้เลยทีเดียว ว่าแล้วก็จ่ายค่าสินสอด แล้วก็เดินตามน้องขึ้นห้องไปรอเชือดแต่โดยดี   เดินหลายชั้นหน่อยวันนี้ลูกค้าค่อนข้างเยอะ เล่นเอา หอบรอบประทานกันเลยทีเดียว แต่มาถึงที่ห้อง  อิอิ นั่งพักให้หายเหนือย น้องเลม่อน นี่เดินมานั่งใกล้ๆ อ้อมด้านหลัง นั่งกอด นั่งหอมกันเป็นการใหญ่ น่ารักอ่ะ หายเหนื่อยกันเลยทีเดียว พี่เจอน้อง ครั้งแรกนะครับ GF เกิน 100 จริงๆ นั่งคุยกันไป น้องก็ชวนไปอาบน้ำ  งานอาบน้ำนี่หวานๆ ไม่บู๊ ถึงขั้นล้างผลาญ เป็นไปอย่าง สบายๆ มีเสียงบ้างเล็กน้อย พอให้ลุ้นต่อ ว่า มีอีอะไรต่อไปน้า ...  ตัดมาที่เตียง ผมนอนคว่ำอย่างเป็นงาน โดยที่น้องไม่ต้องออกแรงสั่ง น้องนวดหลังให้อย่างสบายครับ  น้ำหนักมือถือว่าดีมากๆ เลย แล้วก็จัด Body มาให้ ไฟหน้าไม่เล็ก ไม่ใหญ่ ขนาดพอดีมือ ลงน้ำหนักมาเต็มหลัง โว้ว ... ไม่อยากคว่ำแล้ว ขอหงายเลยแล้วกันนะ พอหงายมา ลิ้นน้อง เลม่อนก็ทำงาน เล่นเอสเอวลอยเลยนะครับ  แล้วก็โดนท่าไม่ตาย พระเจ้าจอร์ท ใจผมนี่กลัวมันจะหลุดเข้าไปจริงๆ แต่ยน้องบอก พี่ไม่ต้องกังวล หนูดูให้อยู่ไม่หลุดแน่นอน ปล่อยมาได้เลย ... แล้วก็โดนชุดใหญ่เข้าไป อีกแป๊ปนึง เละ เลยทีเดียว ... น่ารัก และแถมใจดีอีก ... น้องเลม่อน     ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ สำหรับความประทับใจอีกครั้ง คุณแหม่มหายไวๆ นะครับ... อิอิ ขอขอบคุณ ท่านผู้ใหญ่ใจดีนะครับ ถึงว่าช่วงนี้ผมอาจจะไม่ค่อยมีเวลาได้เข้าไป แต่ก็ยังใจดี มอบส่วนลดให้แบบทุกครั้ง นะครับ  "

Micro_t

" ได้กลับมาเยือนอีกครั้ง ณ ที่แห่งนี้เพราะไม่รู้จะไปไหนที่ไม่หล่นชัวร์ๆแบบที่นี่เลย ว่าแล้วก็เปิดประตูเข้าไป มีน้องว่างอยู่สามคนแต่สงสัยวันนี้ดวงคงจะไม่ได้นวดเพราะน้องๆไม่โดนใจผมเลยสักคนเดียวกำลังจะกลับและแล้วประตูก็เปิดขึ้นพร้อมกับการก้าวเข้ามาของ หญิงสาวหุ่นดีมากๆ ขาวด้วย ทราบจากน้อง พีอาว่าเธอคือน้องเลม่อนที่ผมอยากเจอมานานแล้วแต่แอบกลัวว่าน้องพึ่งเข้าร้านคงยังไม่พร้อมขึ้นที่ไหนได้น้องบอกข้าร้านมาปุ้ปก็พร้อมทำงานทันที คนนิสัยอย่างนี้ผมมั่นใจเลยงานดีแน่นอนและแล้วก็จ่ายค่าสินสอดแล้วพากันขึ้นไปแอบเห็นน้องเป็นคนที่หุ่นดีมากๆแทบจะไม่มีไขมันเลย น้องเข้ามากอดแล้วก็ถอดเสื้อผ้าของผมออกได้ฟีลดีจริงๆพอน้องถอดออกมาได้เห็นหุ่นน้องแล้วผมนี่ยืนจ้องเลย55 หุ่นดีจริงๆเฟิมมากครับแล้วราก็ไปอาบน้ำกันก็ไม่มีอะไรครับอาบสะอาดดีตามงานทั่วไปแต่พอมาที่เตียงน้องนวดให้สบายตัวมากแล้วก็ขี้อ้อนมากๆเลย นวดไปนวดมาเริ่มไม่ไหงแระขอนัวกันเลยดีกว่านัวกับคนหุ่นดีๆนี่ได้อารมณ์ดีจริงๆครับงานน้องไหลลื่นบู้ดี สักพักผมก็ต้องพ่ายแพ้ไปแล้วน้องก็มานอนนวดคุยกันสักพักพากันไปอาบน้ำผมกะว่าจะพอแล้วแต่ไหงกลายเป็นเราเริ่มนัวกันในห้องน้ำอีกครั้งครั้งนี้นังกันนานเลยจนผมบอกน้องสงสัยจะไม่เสร็จแต่น้องไม่ยอมจึงจักการผมต่อจนกระทั่งเรียบร้อยรอบที่สองกันไปคาห้องน้ำเลย ผมนี่ฟินสุดๆเรยยย  คุ้มค่ามากๆครับกับน้องเลม่อน ใครมีโอกาสอย่าพลาดนะครับของเค้าดีจริงๆ
rafa123

" เมื่อเดือนที่แล้ว มีโอกาสได้ไปที่ LoveSpa (หทัยราษฏร์) กับเพื่อน ได้เจอกับสาวสวยหุ่นดี ชื่อน้องเลม่อนครับเพื่อนก็เชียร์ PR ก็เชียร์ ว่าน้องคนนี้งานนวดดีสุดยอด อิอิ ผมนี่...ไม่เลือกไม่ได้แน่นอนครับเข้าเรื่องเลยนะครับ น้องอาบน้้ำให้สะอาดมาก ทุกซอกทุกมุม แค่อาบน้ำกับน้องก็คุ้มแล้วครับ เรื่องนวดยิ่งเนียน ถูไถ ไหลเลื่อน มี น้องมี GF ระดับ 8  ขออะไรจัดให้ทุกอย่าง ตามใจทุกเรื่องผมนี่...ทนไม่ไหว ให้น้องนอนเฉย ๆ ผมของทำเอง พอได้ยินเสียงน้องที่ปล่อยออกมาเป็นระยะตามความ.... ผมนี่...ถึงที่หมายเลย    สู้น้องไม่ไหว ให้คะแนน เต็มเลยครับ  แนะนำเพื่อน ๆ น้องคนนี้ไม่ผิดหวังครับ
nan99

" เริ่มกันเลย นานแล้วละการบ้าน ไปดึก จริง ๆ เป็นการบ้านที่ต้องส่งพร้อม ๆ กับน้องฮอลแลนด์ เพราะลงมาจากน้องฮอลแลนด์เสร็จก็ขึ้นต่อรอบกับเลม่อนเลย พิเศษวันนี้ pr เลี้ยงกาแฟ 1 แฟน คึกคัก ฮ่า ๆๆ ฟรี  1 แก้ว เลยลองดูของฟรีด้วย น้องเตรียมน้ำเสร็จเดินขึ้นไป เที่ยวนี้ได้ห้องใหญ่ ต่างคนต่างถอดเสื้อผ้าแล้วก็ เดินเข้าหากันกอดกันกลมก่อนจะพากันเดินเข้าห้องน้ำ
ขนาดอาบน้ำมาแล้วรอบหนึ่งก็ต้องอาบซ้ำ น้องอาบน้ำให้อย่างดีถูหน้า ถูหลัง สไลด์ เอานมไถหลังไม่นานนักเสร็จ เช็ดตัวน้องบอกว่านอนคว่ำเลยคะ หนูจะนวดให้พี่ จากนั้นเจลก็เต็มหลัง แล้วก็ถูไถ ใส่นมเย็น นมร้อน ได้กาแฟวันแฟนก็ทำฤทธิ์ โด่สู้ตั้งแต่ออกจากห้องน้ำมาถึงนอนคว่ำ น้องแซว พี่มันใช้ได้จริง ๆ หรือตอบน้องไปว่า "ไม่รู้เหมือนกันเพิ่งกินนี้แหละเหมือนกัน" ความรู้สึกเออ ก็ดีเน๊อะคึกดี (ต้องขอบคุณคนเลี้ยงฟรี)
เสร็จก็นอนหายที่นี่นวดด้านหน้าน้องนั่งทับเอาจิมิ มาไกล้ ๆ น้องชายเล็ก ๆ แล้วก็ใช้เจลลูบถู แนบกับจิมิ โอ้วววว สุโค่ยย
สักพักก็นอนลงมากอดกันทำท่าโยกขึ้นลง น้องชายเล็กกระทบ ไรขนเสียวจนต้องบอกน้องว่า ขอทำเองได้ไหมีอ่าา
ตอนแรกก็ไม่ยอมหรอก น้องบอกหม้าย ไม่ได้ ใช้มายาผู้ชาย ครึ่งเล่มเกวียน อ้อนอย่างเดียว จนเลม่อนใจอ่อน ยอมนอนแต่โดยดี เริ่มครับ
ไซร์ ซอกคอ เลียระหว่างนม ลากลิ้นจากฐานนม ถึงหัวนม สั่นลิ้น รัว ๆ เห็นขนน้องตั้ง@#%@&^%&^%!^*()&^%@#@&^%%()))&^#$%^^&*(()__$#^& ไม่เป็นภาษา
เนิบนิ่ม ๆ นอนบนตัวน้องจับน้องชายเล็กแนบ บนจิมิ แล้วก็โยกประหนึ่ง เราได้เสียกัน 
ไม่นานนัก ทำนบก็พัง แล้วก็นอนกอดกัน คุยกันถามว่าหนักไหม๊ตัวพี่
ไม่ค่ะ จริง ๆ น่าจะหนักและตัวอ้วนกลม
เสร็จก็เดินไปล้างเนื้อล่างตัว ให้กันแก้ผ้าคุยกันคลอเลียร์ หอม กอด ซุกไซร์จนหมดเวลา กาแฟวันแฟนก็ไม่หมดฤทธิ์ ของเค้าดีจริง ๆ กาแฟวันแฟน (ขายของซะงั้น)
รูปจะจับ แต่น้องบอกว่า ขอหนูอยู่เงียบ แล้วมีคนขึ้นหนูเยอะ ก็พอค่ะ
หุ่น 10/9.5นมสวย 
จิมิน่ารัก (น่า ทาสี หอมหวานหวนชวนชิม)
ฟิวแฟน กอดได้ หอมได้ คล่อมได้ คลอเคลียร์ คุยเก่ง
ถามชื่อจาก pr กันเอาเอง ฟังว่ามาบ้างไม่มาบ้าง
ถ้ามีโอกาสบอกได้คำเดียว ผมจะขึ้นอีก"

โซลู@มอน

" เลมอน หวานๆที่ lovely spa ห่างหายจากวงการไปนาน พอมีเวลาเช็คไลน์ร้านน้องๆหน้าใหม่เพียบมาถึงร้านไม่คิดมากเลือกน้องเลมอนเลย สาวออฟฟิตหุ่นเปรี๊ยะ ผมยาวสวยงานอาบน้ำนุ่มนวล ลูบไล้ทุกซอกทุกมุมสะอาดหมดจดงานนวดน้ำหนักมือกำลังดีเคลิ้มจนเกือบหลับ สักพักน้องเริ่มชะโลมน้ำมันมากขึ้นเริ่มบีทูบี นอนมองกระจกได้ฟิวดี นมถูหลัง น้องสาวถูก้นพลิกกลับมาน้องเริ่มบิ้ว ลิ้นไวมากพริ้วจริง ถึงเวลานวดกะปู๋ น้องเพิ่มเจลเข้าไปค่อยๆบีบนวด ลูบไล้อย่างนุ่มนวลมันเสียวอย่างช้าๆ ต้องขอพักเป็นระยะๆขอน้องดูดนมบ้าง นมสวยธรรมชาติขนาดพอดีกับตัวน้อง จุกสวยพอดีคำขอบอกว่าเนื้อตัวสวยจริงๆ หุ่นนางแบบ หาไขมันไม่เจอ สำรวจร่างกายพอสมควรแก่เวลาก็ให้น้องเผด็จศึกได้เลยพี่ไม่ไหวแล้ว แนะนำครับถ้าชอบแนวงานหวาน ฟิวแฟนน้องเลมอนครับ ไม่ผิดหวัง"
"saw001"

" ห่างจาก นกป ไปเกือบปี กลับมาเยือน lovely spa อีกครั้ง ครั้งนี้ดวงมาสมพงษ์กับสาวสวยหุ่นดี นามว่าน้องเลม่อน เห็นแว๊บแรกก็ถูกใจแล้ว pr ยังมาแนะนำอีก เอาล่ะ ตรงกับใจเราเลย แบบนี้ต้องจัดน้องอาบน้้ำให้สะอาดมาก ทุกซอกทุกมุม
หัวยันตรูด ยิ้มตลอด หัวเราะไม่หยุด เออดีเนอะ ไม่เครียด เริ่มดีมีชัยไปกว่าครึ่งช่วงนวด งานดี ถูๆไถๆ ซอกไซร้ไปทั่ว รูดปรื๊ดๆ
ขออะไรจัดให้ทุกอย่าง ตามใจทุกเรื่อง รู้จังหวะดีมาก สุดท้ายก็สุขสมอารมณ์หมายมี 100 คะแนน ผมให้ 200 เลย ยอดเยี่ยมทุกเรื่อง กลับไปมองหน้าเมียยังเห็นเป็นหน้าน้องเลม่อนอยู่เลย อยากฝากบอกน้องว่า ไว้วันหน้าจะไปคุยความหลังครั้งเยาว์วัยกันอีกนะ"

วินนี่ เดอะปู๋

"โดนใจมากกับ S-curve ของเธอ หน้าตาสไตล์คุณหนูไฮโซนิดๆขึ้นห้องไปเลย ห้องใหญ่สไตล์รีสอร์ทเหมือนเดิม แล้วก็สบตาสุดเซ็กซี่รัญจวนใจของน้อง ยังไม่ทำอะไรเลย อารมณ์ความกระหายของผมมาเลยครับ กอดรัดฟัดเหวี่ยงกันไปอย่างนาน ไม่ต้องรีรอ สักพัก อ้าวข้าวของไปกองกันคนละทิศละทางเลย น้องยังไฟแรงอยู่เลย แต่เราแรงน้อยแรงหมดก่อนเลยขอเบรคไปอาบน้ำให้หายเหนื่อยก่อน ว่าแล้วฮอร์โมนพุ่งปรี๊ดมาทันที หลังจากเจอน้องเลม่อนจัดการ เลยรีบลงมาต่อที่เตียงอีกรอบหนึ่งโอ้ว โอ้ว หุ่นแบบนี้ จะเล่นท่าไหนก็ได้ ไม่เป็นอุปสรรค จากน้องอยู่บนสลับมาล่าง พลิกตัวกลับมา ....... แอบมองน้องผ่านกระจกหน้าหวานเคล้าความเปรี้ยวเซ็กซี่เร้าอารมณ์มาก ไม่นานหรอกครับ เรียบร้อยถึงสวรรค์สิบชั้นกันไปเลย ....... อีกหนึ่งลายแทงที่ดีแห่งปีเลยครับ น้องดีๆแบบนี้สุภาพไว้ครับ ทอนสบายๆ"
bathman11

Moderator
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 04:36:22 AM 23 มีนาคม 2015 »

Hollan (น้องฮอลแลน)
  เด็กใสๆวัย20 เต็มไม้เต็มมือ
ด้วยสัดส่วน 36-25-35 ขาวเนียนงานมันส์!!
จีเอฟใส่กระจาย ฝึกบู๊ฝึกลุย
อยากเป็นไฟเตอร์ให้พี่ๆมาเทรนเต็มสตรีม
ลากได้จากห้องน้ำยันบนเตียง

"ปีเก่า ..2557  ผ่านไป  ปีใหม่ 2558 ผ่านมา....นึกทบทวน..ไปฉลองที่ไหนมานี่อ้อ ฉลองปีเก่ากะน้อง ฮอลแลนด์  และ ต้องรับปีใหม่กะน้องโ นะเอง...
Hollan (น้องฮอลแลน)
เด็กใสๆวัย20 เต็มไม้เต็มมือ
ด้วยสัดส่วน 36-25-35
ขาวเนียนงานมันส์!!
จีเอฟใส่กระจาย ฝึกบู๊ฝึกลุย
อยากเป็นไฟเตอร์ให้พี่ๆมาเทรนเต็มสตรีม
ลากได้จากห้องน้ำยันบนเตียง
ปีเก่า  น้องฮอลแลนด์  เด็กวันใส อายุ 20  วันนั้น  มองดูน้องออกมาโชว์ตัว  หุ่นแน่นมาก เจ้าเนื้อนิดๆๆหน้าตาน่ารัก ผิวสวย...ที่สำคุญ หน้าอก สวยมาก  เน้น ครับ  มากกกกลีลาอาบน้ำ..มีเล่นเสียว ลูบหน้าลูบหลังทั้งนั้งหรือยื่น โดยเฉพาะท่าห่อสาหร่ายด้วยสองเต้า...สุดยอดนวดนัว...บนเตียว..เสียวสุดยอด จับจัวหวะนวดรีดขึ้นรีดลง..ผ่อนหนักเบา  ตามคำร้องขอ ที่สำคัญการทำงาน ประสานกันได้อย่างดี  มื่อหนึ่งนวด มือหนึ่งลูบ  ลิ้นปากก็จู๊บๆๆ เหมื่อนได้ สาม  นางฟ้ามาทำงานพร้อมๆๆกันขอบคุณครับ  น้องฮอลแลนด์   ที่ส่งท้ายปี 2557 ได้สุดยอด...สุดเสียวส่งท้ายปี 2557”

Somsakbest

"
หน้าเด็กคมชัดลึก หุ่นสะท้านไฟหน้าใหญ่ตัวเล็กอวบนึดๆ  สาวเหนือ ปอ 1 ใหม่แก่กล่องนิสัยดี  งานนวดธรรมดา งานบิ้วพอได้  มีfull option ค่าขนมคุยกันเองครับผม  "

batman2557

"ส่งการบ้านย้อนหลังก่อนปีใหม่ครับน้องๆที่นี่เขาไม่ค่อยกล้าให้ถ่ายรูปมาลงการบ้านสักเท่าไหร่เลยมีรูปแค่นี้นะคับพอมาถึงร้านก็ไม่ต้องก่วงนะครับจอดสบาย ใครจะจอดแบบแอบๆหรือจะจอดโถงๆเลยก็ได้นะครับพอจอดเสร็จเดินเข้าร้าน ไปแบบไม่มีโปรแกรมPr. ก็ยังเป็นกันเองเหมือนเดิม ก็นั่งถามกันอยู่ มีน้องคนนึงเดินแวปมาเอาของอีกแล้วครับ เรื่องแวปๆนี่มันช่างโดรนใจจริงๆน้องขาว แน่น ตูม แม่ให้หรือหมอให้มา เลยต้องพิสูจน์ครับถึงเวลาพิสูจน์ละตัดมาที่ห้องเลยดีกว่า ตามธรรมเนียมครับ จ้องถอดเสื้อผ้ากันก่อนสิ่งที่ผมอยากรู้คือ ของจริงหรือป๊าว!!ผมก็ขอถอดให้เลยครับค่อยๆแกะจนเหลือแค่ชุดชั้นใน ก็เลยขอน้องสัมผัสก่อนเลยมันช่าง.................เต็มจนล้นมือจริงๆครับ แบบแม่ให้มาเลยน้องฮอลแลนด์ ก็เขิลๆ น้องฟิวเด็กๆ ครับ ใครอยากเที่ยวเทือกเขาฮอลแลน์ มาเลยครับ เขาจริงๆพออาบน้ำอาบน้ำน้องเขาอาบซะจนผมเกือบเกลี้ยงเลยนะครับมันมีอีกเยอะถ้าเล่าหมดจะเสร็จกันได้นะครับพอมาที่เตียง น้องก็เริ่มบอดี้จากข้างหลังทั้งภูเขา และทุ้งหญ้า มันช่างฟินเหลือเกินน้องเขาน่ารักเป็นกันเองมากครับพอหันมาหน้าด้านมือผมก็เริ่มปฏิบัติการทันทีมันช่อางฟินกับส่วนต่างๆบนเรือนร่างของน้องมากน้องก็ทำงานของน้อง ผมก็ทำงานของผมแล้วก็ ตูมมมเกิดเป็นโกโก้ครันช์ ทันทีสรุปงานบอดี้ 10ความสดใส 9เป็นกันเอง9ฟิน 10มาที่นี่ไม่มีผิดหวังครับ"
Hs007

"
ช่วงนี้ว่างงานเข้าร้านบ่อยลองของไปเรื่อย เมื่อคืนเข้าไปตีสอง ก็ยังมีน้องๆอยู่หลายคนเลือกน้อง ฮอนแลนด์ ดูรูปมานานมาเจอตัวจริง ตัวเล็กแต่อกไม่เล็กขนาดใส่เสื้อผ้ายังแน่นขนาดนั้นขึ้นห้องน้องถอดเสื้อผ้าให้ อาบน้ำตามมาตรฐาน มีเสียวเล็กน้อย อยากจะบอกว่า ขาวมาก นมก็สวยบวกใหญ่อีกต่างหากกลับมาที่เตียงงานนวดน้องเพิ่งเริ่มหัด ต้องรอพี่ๆมาช่วยเทรนน้องหน่อย น้ำหนักมือใช้ได้ นวดไปซักพักน้องเริ่มบิ้วจากข้างหลังไซร้ตั้งแต่หูเลื่อนลงมาถึงกลางหลัง เล่นซะขนลุก พลิกกลับด้านหน้าลงเจลที่ลงนม เอามาห่อแล้วรูด อารมย์ร่วมน้องดีมากทำเองครางเองขออยู่ข้างบนบ้าง กินนมก่อนเลยเสียงยังคงมาต่อเนื่อง มือก็สำรวจปากถ้ำ กดจุดคลึงๆ น้องคงสบายนอนหลับพริมเลยนมก็สวย ถ้ำก็สวย เล่นซักพักก็ให้น้องปิดงานเลย นอนหงายให้น้องเอาสาหร่ายมาห่อจนต้องปล่อยของจนหมดหลอดสบายตัวไป
สรุป  ขาว ตัวเล็ก นมใหญ่ คุยเก่ง อารมย์ร่วมดี รอพี่ๆมาสอนนวดครับ "

saw001

“ น้องถอดเสื้อผ้า ถอดกางเกงให้ คุยกันไม่หยุดแล้วสองคนก็เหลือแต่ตัวล้อนจ้อน พากันเดินเข้าห้องน้ำ อาบน้ำถูเนื้อถูตัวสะอาด  น้องสั้งนอนคว่ำ นอนแต่โดยดี น้ำมันไม่ต้อง เจลไม่ต้อง นวดไม่ต้องสด ๆ ล้วนไซร์ นม บอดี้หลัง ขนไร ๆ ถูไปถูมา ขนลุกขนวาวคำสั่ง นอนหงายค่ะพี่ หงายมาก็เจอนอนทับ สไลด์ มือบีบเจล ชะโลม ใส่เจ้าน้องชาย สะละเหวี้ยว มากเลยขอทำบ้างไม่พูดอะไรมากเหมือนกันเลียนม ขย่มจิ้ม มือน้องไม่หยุดจับน้องชาย ส่ายไปสายมา ปากดูด มือลูบ และแล้วก็ทดไม่ไหว แพ้แตกเต็มขาน้อง  น้องเดินไปล้างตัวกลับมาจะนวด เจอน้องชายร้องไห้ เต็มที่นอนเลยอาบน้ำแต่งตัวลงเลยขาว นมใหญ่ ไฟเตอร์ ยอมครับ "
โซลูม@น

“ขับรถจากระยองกลับ กทม เย็นนี้ รถติดหนัก Motor Way รู้สึกว่า ปวดเมี่อยตัวไปหมด อยากอาบน้ำ นอนสบายๆๆสักงีบ ไปไหนดีละ อิอิ จะมีที่ไหน ดีไปกว่า สปาแห่งความรัก Lovely Spa...อะไรจะขนาดนั้น น้อง Holland   จัดแจงนวดส่วนบน  นั้นแน่ใช่หน้าอกที่ใหญ่โต นวดให้ด้วย...พร้อมลีลาลงลิ่น ซอกคอ ...หัวนม...สุดสียวไม่ไหวแล้วครับ  ดึงตัวน้อง Holland เข้ามากอดซะแน่เลย ....ปล่อยให้ น้อง MIMI  ขัดห้วจรวด จนจบขบวบการ.....อ้าวววว  ยังไม่ยอมให้จบซะอีก  แกล้งกันอีกแล้ว....เหมือนจบไปแล้วหนึ่งรอบแต่ไม่ยอมให้จบ  ต่อรอบสอง..เร่ง Speed เร็วขึ้น เร้วขึ้น....รถวิ่งพรุ่งปรีดเลย....เหยียบเบรกไม่ทันแล้วครับอะไร ขวางหน้า  ชนแหลกเลย....จบรอบสอง....หน้ามืดตามั่วเลย ...ตามมาพร้อมเสียงกระซิบ   นี่ Lesson 1  รอบหน้า จะแสดง lesson 2  ให้ค่ะ  คุณพี่ แล้วนี่จะขับรถกลับบ้านไหวมั๊ย.... ”   
Somsakbest

“เหตุเกิดจาก วันนั้นทั้งวัน มีแต่เรื่องงาน เข้ามา สุมๆ โอ้ย... ไม่ไหว ขอหลบไปผ่อนคลายนิดนึง นะ ..   ว่าแล้วก็ที่เดิม Lovely Spa ไม่มีที่ไหนจะชัวร์กว่านี้ อีกแล้ว สำหรับผมนะ ... ท่านอื่นผม ไม่แน่ใจ ไม่ได้นัดใคร ไม่ได้จองใคร ไม่มีใครชวน เดินมันเข้าไป ว่าแล้วก็ถูกใจ น้องฮอลแลนด์ ดูเด็กๆ อวบๆ น่ารัก ก็ตกลง ขึ้นงานกับน้อง น้องดูแลเอาใจใส่ดีนะครับ ตั้งแต่หยิบผ้าขนหนู จะถอดกระดุมให้ แต่ ผมไม่ถนัด เรื่องถอดที่ทำเอง เร็วกว่าๆ ... อิอิ   น้องอาบน้ำได้ เสียวดีนะครับ มี บอดี้ตั้งแต่ในห้องน้ำ นิดๆ หน่อยๆ พอเสียว ... 555 น้องคุยเก่ง ช่างเอาใจ ไม่เงียบเหงา หล่ะ ขึ้นงานกับน้อง คนนี้ ช่างถาม ตามประสาเด็กๆ  เสียงสนทนาก็เงียบหายไป มาแบบตั้งตัวไม่ทัน ตัวเบากันเลยทีเดียว ... น้องบอกถ้าพี่ไหว หนูจัดให้อีกได้นะ... ช่วงนี้เป็นอะไรก็ไม่รู้ มาร้านนี้ทีไร โดนน้องแกล้ง ตลอด ... 555   ชอบนะ ไม่ใช่ไม่ชอบ แต่จนแล้วจนรอด ก็ไหวแค่ 1 แต่ก็คุณภาพเลยนะครับ  ขอบคุณน้องฮอลแลนด์นะครับ น่ารัก เอาใจ ครบเลย GF 100 เลยยกให้ ขอบคุณ Lovely Spa นะครับสถานที่ผ่อนคลาย ที่ได้ผลจริงๆ ... ขอบคุณครับ”     

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)