Ads
 02:30:06 PM 19 ตุลาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คืนนี้มีครบ!! ทั้งสายบู๊!! สายหวาน!! งานจัดเต็ม!! โปรเด็ดๆอีกเพียบ!! รีบด่วนเลยจ้า...  (อ่าน 3009 ครั้ง) A A A A
+Funky+(เสนา.ซ.17)10:00-06:00 T:085-5027899♥Line:funkyclub
Moderator
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 11:05:46 PM 04 ตุลาคม 2014 »

โปรโมชั่นเด็ดๆ ยังมีอีกเพียบ!!

(( มาแก๊งค์ 3 คน ลดเพิ่ม 500฿ ))
พิเศษสุดๆ เพียงมาแก๊งค์ 3 คน รับส่วนลดทันที 500฿  
ยังไม่พอ!! เราใจดีแจกฟรี!! คูปองส่วนลดอีก 1200฿!!!!

((สุดคุ้มกับคอร์ส B2B+B2F โฟมแท้ ฟองฟู่ ฟองสบู่ เริ่มต้นที่ 1500฿))

New!! ((B-course ฮอทเจล ล่องแก่ง แพสวาทหาดสวรรค์ พิเศษสุดๆจ่ายเพิ่มแค่ 400฿ เท่านั้น!!))
กล้า!! ท้า!! ให้ลอง!! ของเล่นชิ้นใหม่มาแรง!!
นวดบนแพยาง เด้งๆดึ้งๆ ถูๆไถๆกันบนแพยาง โอ๊ย...เสียว!!
จะเดี่ยว หรือ จะคู่ ไม่มีปัญหา!! จะไปตามระเบียบจ้า..!!!

+Funky+(เสนา.ซ.17)10:00-06:00 T:085-5027899♥Line:funkyclub
Moderator
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 01:09:45 AM 05 ตุลาคม 2014 »

((น้องจีช็อค))
สาวสวยหุ่นเพียวบาง... แต่อกโต้โต!! ไซส์36 อยากได้ลีลา ทางไหนนู๋จัดให้ค๊ะ!!!!

Moderator
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 01:12:19 AM 05 ตุลาคม 2014 »

((น้องวอนซั่ม))
คุณหนูไฮโซใจแตก จากโปรแกรมเมอร์สาวน้อยสายซีขาวน่ารักมันส์ๆผู้โด่งดัง เพียง2เดือนแล้วหยุดไปหนึ่งปี กับวันแรกของสาวออฟฟิศโกอินเตอร์ เดินทางหลายประเทศพูดได้หลายภาษา.... สู่เส้นทาง-นั-ว-เ-นี-ย-อีกครั้ง

Moderator
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 01:15:10 AM 05 ตุลาคม 2014 »

((น้องฮอยอัน))
"หมวยปอดบวม 40 นิ้ ว !!! พริตตี้ขาวโบ๊ะ หุ่นเฟิร์ม 40-24-35 พริ้วหวานลุยมันส์กำลังดี”

ขอขอบคุณรีวิวจากลูกค้า
แม่จ้าว!! หน้าคล้ายพริตตี้ มตช. มาก(ชื่อเล่นขึ้นต้น น... ) บวกกับ airbag40นิ้วที่คล้าย น... มากๆ อีกทั้งผิวพรรณยังขาวไม่มีรอยสัก ตอนแรกเกือบเชื่อจริงๆ พอมองดีๆก็แค่คล้ายๆเท่านั้น พอเข้ามาในห้องน้องก็มาหอมแก้มให้ ยังกะแฟนกัน แล้วค่อยๆถอดเสื้อผมออกทีละชิ้น การอาบน้ำน้องอาบสะอาดดีคับ มีการเลือกด้วยว่าจะใช้สบู่ยี่ห้อไหน(สงสัยกลัวผมแพ้สบู่มั้ง55) ระหว่างอาบน้ำน้องก็เอาairbagมาชน ผมก็แซวว่าชนบ่อยๆเดวจับเคลมเลยนะ น้องก็บอกว่าน้องชายพี่ก็ชี้หน้าหนูอยู่นั่นแหละ แหม่มีการต่อปากต่อคำ  สำรวจห้องน้ำมีเก้าอี้หรรษาด้วย เพิ่งรู้แหะ!! น้องก็ให้ผมนั่งลงแล้วจัดเอาผลไม้ส้มโอห่อกล้วยให้กิน บันเทิงมากท่านี้ สมชื่อเก้าอี้หรรษา เลยรีบเบรกไปต่อที่เตียง ที่เตียงน้องก็ถามก่อนเลยว่าพี่เมื่อยมั้ยจะนวดให้ ผมก็ไม่ทำงานเหนื่อยไรมาก็บอกไปว่า ไม่ค่่อยเมื่อยนะ พอพูดจบเท่านั้นแหละ น้องไม่พูดพร่ำทำเพลงจับผมนัวเลย เข้ามาจับน้องชายหมับ ผมก็จับairbagคืน โหมือ2มือยังกำไม่มิดเลยคับ แล้วก็ไปจับน้องสาวฮอยอันคืนบ้างน้องก็ไม่ว่าไรยังยิ้มใส่อีก เข้าทางสิทีนี้  แล้วน้องก็บิ้วให้ทั่วตัวเลยคับ ทุกส่วนของร่างกาย พอได้ที่น้องก็ใช้ท่าไม้ตายของน้องคับ คือท่าส้มโอห่อกล้วยที่โดนไปตั้งแต่ตอนอาบน้ำ น้องทำอยู่นานพอควรแถมแอบชิมกล้วยเป็นพักๆอีก ผมก็บอกพอเถอะ เดวส้มโอจะแตก แล้วจู่ๆน้องก็คว้า CD มาจากไหนไม่รู้คับ แล้วโหลดแผ่นทันที ผมก็ถามว่าชอบร้องเพลงหรอ น้องไม่ตอบคับคว้าไมค์ร้องเพลง3เพลงรวดไม่พูดไม่จา เหตุการณ์ต่อจากนี้พิมต่อไม่ได้ละคับ ผิดกฏเวบ เอาเปนว่าลองไปดูเองละกันคับ ไหลไส้แตกกระจุยกระจาย สรุปสั้นๆ คำพูดนี้ยังใช้ได้ตั้งแต่อดีตถึงปัจจุบัน "สุภาพไว้แล้วท่านจะได้ทุกอย่างที่ท่านต้องการ"
หน้าตา 9/10 ผิวพรรณ 8/10 หักเรื่องหน้าท้องนิดนึงคับ น้องบอกช่วงนี้กินกาแฟทุกวันวันละ5แก้ว นวด..ไม่ได้นวดเลยคับ ไฟหน้า 9.5/10  airbag ใหญ่ดี หักนิดหน่อยเพราะโมมาคับ Girlfriend factor 1,000/10  ตอนกลับมีหอมแก้มซ้าย-ขวาด้วย เหมือนเป็นแฟนกันเลยคับ แถมตลอดงาน no money talk

Ohm2001

[/center

Moderator
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 01:18:24 AM 05 ตุลาคม 2014 »

(น้องปลาดาว)
“นางแบบสวยแน่นน้ำผึ้งเนียน อกตู้ม ริมฝีปากแองเจลีนาโจลี ทะลุรอบ100คนเวที FHM ผ่านคอลัมน์ z-through นิตยสาร Zoo ใหม่เอี่ยม ฟิลแฟนไหลได้” 

" เก็บตกการบ้านค้างน้อง ปลาดาวครับหลังจากงานยุ่งวันนี่เลย up รวดเดียวเลย เพื่อความฟิน หึหึ ย้อนความคือ รถติดหงุดหงิด ต้องการหาที่ลง  มองซ้านเจอป้ยเขียวๆ ที่ตุ้นเคย ฟังก์กี้หึหึ ตบะแตกเลย บุกเข้ามาอีกรอบ  วันนี้แจ๊กพ๊อต เจอน้องปลาดาว นางแบบ fhm พีอาร์ บอกไม่ได้เข้ามาหลายวัน ลองไหมค่ะพี่ หึหึ ผมเลยบอกขึ้นครบทุกคน ต่อไป ขอฟัดพีอาร์ซักทีนะ 55 พีอาร์ร้านนี้มันน่าเชือดนัดนอกเรื่องละ กลับมาที่น้องปลาดาวต่อน้องก็ออกมาสวัสดี ตามระเบียบ เออหุ่นดีเว้ย หน้าคมเข้ม สวยเชียวน่ารักอีกแบบ ก็เลยจัดซะหน่อย อย่าให้เสีย
พอลงไปห้องเชือด น้องก็ชวนคุยโน่นนี่ ผมเลยสัมพาดว่า เห็นว่าไม่มาหลายวัน น้องบอกติดงายเดินแบบ ตามร้านเหล้าที่เค้าจัดงานปาร์ตี้ ผมถามว่า เค้าให้ทำไรบ้าง น้องบอกว่า ก็เดินแบบเต้นๆ ผมว่าไหนเต้นให้พี่ดูซิ 555 น้องก็เขิน เต้นให้ดูพลิ้วไม่ใช่เล่น เลย บอกว่าไปเต้นต่อใยห้องอาบน้ำ คราวนี้เต้นต่อครับแต่ผมช่วยถูด้วย อย่างเลย เสียวไปหมดผมเลยนัวไปเรื่อยๆ ลูบหน้าลูบหลัง แล้วก็เริ่ม เล่นตรงติ่ง น้องก็ร้องเสียงหลงเลย จริงๆ นะ เวลาเด็กร้องก็ไม่รู้ว่าเสียวจริงหรือ acting ใช่มะ ใครจะรุ ปกติสิ่งที่ผมพิสูจน์มาหลายรอบก็คือ หัวใจน้องเต้นแรงมาก จับนมนี่ ยังรู้สึกแรงเต้นของหัวใจเลย เออเว้ย เสียวจริง 555หลังจากเล่นจนพอใจเลยบอกน้องว่า ล้างตัวแล้วไปต่อบนเตียงเหอะ น้องก็เลยล้วงของน้องออกมา อื้อหือ น้ำออกมาเต็มเลย แสดงว่าเสียวจริง
พอย้ายมาต่อบนเตียง ผมก็เลยลุยหนัก ทั้งดูดทั้งเลีย ลงลิ้นทั้งตัวไม่ยั้ง โอ้โห อย่างมันสุดๆ ผมว่าน้องโคตรตามใจเลย 55 จากที่ปลุกปล้ำ น้องเริ่มขึ้นเอาหว่างขาถูให้ ผมบอก น้องจ๊ะใจเย็น เด๋วมันเข้า ไม่รุเป็นอะไรโดนถูใกล้ๆ จิมิ แพ้ทางเส็ดทู๊กที เฮ้อ
น้องปลาดาว หุ่นดีเว่อ ตามใจเกินร้อย คุยน่ารักไม่หวงตัว ลองดูครับ เล็กพริกขี่หนู จริงๆ”

satanboat

" ค้นหาสาวสวย คือ งานหลัก "
วันนี้ ผมได้ค้นพบอีกหนึ่ง สาวสวยเธอสวย และ เซ็กซี่ จนต้องไปปรากฏอยู่ในนิตยสารที่ผู้ชายชอบซื้ออ่านเธอ มีดวงตาที่เรียกว่า ตา กวางเห็นปุ๊บ หลงปั๊บ เรียกว่า ถ้าเจอกันข้างนอก แค่เธอยิ้มให้ ก็ใจละลายทันที  เท่าไรก็สู้แต่อะไรจะโชคดี ปานฉะนี้ เพราะเธอได้เข้ามาวงการแล้วอุ๊ยยะ.... น่ารักโคตรดวงตาเธอคมกริบ  ผิวสีน้ำผิ้ง  สูง เพรียว  หุ่นดีนางแบบทั้งสวยคม ทั้งร่าเริ่ง  คุยสนุกตั้งแต่เข้าห้อง
ฟินแน่นอน  อาบน้ำด้วยกัน สนุกจิง ๆ ตื่นเต้นสารพัดตอนอาบน้ำ  น้องปลาดาวจัดได้หนักมากทนไม่ไหว รีบหนีขึ้นเตียง  น้องตามมาติด ๆ  น่ากลัวอารมณ์จูนติดกันไปแล้ว
ไม่ต้องคุยเลย มีอะไรต้องคุยอีกหล่ะเนี่ย น้องเนื้อแน่นไปหมด  แววตาน้องมองแล้วได้อารมณ์มากเมื่อเรือนร่างทาบกันมิด เสียงครวญครางของน้องปลาดาว  ดังจน ท้องทะเลปั่นป่วนแฉะหรือป่าวไม่รู้สิ  แต่มันราบรื่นยิ่งนัก  กับอารมณ์ดุจปลาดาวในท้องอ่าวไทย”

Ebby

Moderator
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 01:21:58 AM 05 ตุลาคม 2014 »

(น้องโฟกัส)
“ดาวคณะสายCเฟรชชี่ ใหม่เอี่ยม "สไตล์เนโกะจั๊ม" สาวน้อยหน้าหวานจิ้มลิ้ม สวยน่ารักทุกกระเบียดนิ้ว กุ๊กกิ๊กน่าทะนุถนอม”   

“ใจลังเลไม่รู้เลือกใครดีนะ สุดท้ายตัดสินเลือกน้องโฟกัสน่ารักจุง หลังจากเข้าห้องต่างคนต่างอาบน้ำเสร็จมาต่อที่เตียง น้องตัว slim แต่ตั้งใจทำคอร์ส B2B เสียวจัง น้องงานหวานมากกว่า แล้วดีใจด้วยที่ได้พบกัน”
batman2557

“ผมก็สะดุดตากับน้องโฟกัส น้องขาวมากกกกก ตัวเล็กน่ารักมากกกกกกก หลงเลยยยยยย  ..... ตัวเล็กน่ารัก ฟิลแฟน ใครชอบสายบู๊ผ่านได้เลยครับ แต่น้องน่ารักจริงๆ คอนเฟิม!!”   
Protgas

”เค้าบอกยิ้ม 1 วัน อายุยืน 1 ปี
ทานเด็ก 1 คน อายุยืน 10 ปี
ทานเด็กไป ยิ้มไป เป็นอมตะ 55
ล้อเล่นนะครับ พอดีได้มาเที่ยวที่ Funky ด้วยอารมณ์ เปลี่ยวๆ
ก็ไม่ได้จองใคร มาปาหินถามทาง
พอดี๊ น้องโฟกัส เข้ามาก่อนผมเข้าแค่ 5 นาที เอง
เจอหน้าโดนใน โอ่ะ หน้าเด็ก น่าทานมั่กๆ
เลยเรียนขึ้นไป พอเข้าไปในห้อง น้องก็ยิ้มอายๆ เห็นแล้วยิ่งหิว ท้องร้อง จ๊อกๆๆ
พอน้องถอดเสื้อมาอาบน้ำให้ OMG
ยังกะดูคลิป เด็ก 16 โดนคนแก่หลอกข่มขืน 55
นมตั้งเต้า สวยมากๆ เนื้อตัวเนียน
พอขึ้นเตียงน้องก็เริ่มนวดให้เลย ขึ้นคร่อม ถูๆ ไถๆ อย่างเสียวขอบอก
เราก็ดื่ม นมมันเลยครับ นมตึงมากๆ อย่างเสียว
มี สแครช ติ่งน้องเล็กน้อย น้องก็เสียวหน้าได้อารม สุดๆ
น้องลุยจนงานเส็ด ตัวเบา ฟินไปอีก 1 วัน”

satanboat

Moderator
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 01:24:52 AM 05 ตุลาคม 2014 »

((น้องฮันนี่))
“าวน้อยใสแบ๊ว ขาวหมวยโอโม่หุ่นบางร่างเล็ก เฮฮาร่าเริงไม่มีหยุด หลุดมาจากสายCมอดัง”   

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)