Ads
 08:25:40 PM 29 กันยายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซี๊ด!!"แม็กซิม"ไอเทมลับมะวานคิวเต็ม!! จัดให้เพิ่มอีก 1 วัน +แอนเดรีย+ลูกโป่ง+แอนนา+ชิชา คลิก!  (อ่าน 2244 ครั้ง) A A A A
+Funky+(เสนา.ซ.17)10:00-06:00 T:085-5027899♥Line:funkyclub
Moderator
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 03:59:07 AM 13 กันยายน 2014 »

รอกันมานาน......(( น้องแม็กซิม ))
เปิดรอบจอง ตั้งแต่เวลา 13.00-18.00 น.

***นางแบบสาวพึ่งผ่านวัยทีน สวยใสเป๊ะฝุดๆ สูงยาว ควบดีกรีดาว คิวจองกระหน่ำล้นทะลัก

สนใจ รูป/ปลากรอบโทร : 085-502-7899

Line: funkyspa

+Funky+(เสนา.ซ.17)10:00-06:00 T:085-5027899♥Line:funkyclub
Moderator
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 04:07:50 AM 13 กันยายน 2014 »

(น้องแอนเดรีย)
"พริตตี้ชื่อดัง"ประจำบูทเล่นเกมส์" แห่ง Johnny Walker (Black +Gold Label) อายุ20หน่อยๆ แสนสวยหน้าหวาน หนุกหนานนัวเนีย ไหลมันส์อารมณ์ดี

Moderator
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 04:09:29 AM 13 กันยายน 2014 »

น้องลูกโป่ง
นึกถึง "น้องเก้า สไปรท์-ฮอร์โมน" หรือ "ฝากไว้ในกายเธอ" กันเลย !!!!!
สวยวันสวยคืน ลุคไฮโซเด็กน้อยขาวสวยเป๊ะระดับดารา หุ่นบางอกกลมแน่นทะลัก ใสแบ๊วอิมพอร์ตจากพารากอน สไตล์ชงเองกินเอง

ขอขอบคุณรีวิวจากลูกค้า
จัดหนัก กับน้องลูกโป่ง หน้าเหมือนดารา แค่กอดก็คุ้มแล้วตอนแรกก็ไม่รู้ว่าทำไม ถึงชื่อลูกโป่ง พอถอดเสื้อ กูรู้ละว่าทำไมชื่อลูกโป่ง ผมมีหลักฐาน ยืน ยันงานหวานๆ คุยเก่งครับ แค่คุยผมก็จะแตกแล้ว คนอะไร๊ สวยจริงๆ ผมว่าน่ารักใสๆ ที่สุดตั้งแต่ผมเที่ยวมาเลย
ถ้าอยากจะหาแต้มเด็ด อย่าพลาดน้องลูกโป่งของผมเด็ดขาดเลยจริงๆๆ

satanboat

เห็นร่ำลือกันมานาน น้องลูกโป่ง จองไว้ก่อนเลย
ก่อนไปได้ยินจากเพื่อนท่านนึงที่เป็นแฟนคลับน้องลูกโป่ง บอกว่าน้องพัฒนาฝีมือขึ้นมามาก ตามสไตล์เด็กเริ่มโตเป็นสาว วัยกำลังเติบโต กล้ามากขึ้น คุยง่ายขึ้น ว่าแล้วไม่รีรอ ลุ้นเลยว่าเป็นอย่างไร ไปถึงน้องยิ้มหวาน เหมือนเคยเจอกันตามร้านเบเกอรีไฮโซ ประมาณนั้นเลย
ความสวย ความน่ารัก มีเท่าไรให้คะแนนเต็มทุกขั้นตอนตั้งแต่ทักทายจนอาบน้ำ นวด นัว เอาใจใส่ดี แค่นี้ก็ไปไกลถึงไหนต่อไหนแล้วน้องตามใจดี เหมือนกลับไปเป็นเด็กอีกครั้ง พึ่งรู้ว่ามาเที่ยวสปาแล้วกลับเป็นเด็ก อายุลดลงไป20ปี ก็คราวนี้ล่ะครับ สุภาพกับน้องทอนกระจายครับ

b-a-t-h-m-a-n

นมเทพ อีกคนที่ น่าขึ้นที่สุด น้องน่ารักโคตรๆ ตั้งใจทำงานแต่มีเขตหวงห้ามนะ เออออ หมั่บเข้าให้ นมนิ่ม ต้องบอกเลยว่า น้องเซ็กซี่ และเซ็กจัดนะผมว่า เรียกที่รักๆ ทุกคำ ฟินนนนนสรุป น้องตัวเล็กน่ารัก โฮกกกกก เซ็กซี่ตัวแม่ ตามใจทุกอย่างยกเว้น ห้ามดูดหนองโพ "อย่างอื่นทำได้หมดคะพี่ หนูชอบ"   "แข็งๆแบบเนี้ย ถ้าเราได้... คงมันส์มากแน่เลยคะพี่" นี่เป็นเพียงบางส่วนที่เธอให้บริการอย่างเต็มที่ และอดไม่ได้ที่จะ... อิอิ 
ถ้าใครที่ชอบเที่ยวแนวนี้ไม่ควรพลาด น้องลูกโป่ง แห่ง Funky spa เสนาซอย 17 (ที่นี่ บริการเป็นกันเอง PR น่ารัก เหอๆ)

baracudig

ด้วยความที่อยากเจอน้องมาก จึงทำการเลื่อน flight กลับ แล้วบึ่งมาร้านในทันที (555 ไม่หื่นเลยเรา)เจอตัวจริง ไม่ผิดหวังเลย น้องน่ารักมาก ดูเด็กมาก (คนชอบแนวเด็กๆ ไม่ควรพลาด)
พอถอดเสื้อผ้า ยิ่งไม่ผิดหวังไฟหน้าน้องสวยมาก แถมใหญ่อีกต่างหาก น้องชอบให้บีบแรงๆ แต่เสียอย่างเดียวน้องไม่ให้เลียกับดูดจุกอีกอย่างน้องชอบให้เราเอาของเราถูกับของน้องเค้า น้องร้องได้อารมณ์มาก (พิมพ์ไปยังเสียวไปเลย)
สรุป ไม่ผิดหวังคับ ทอนทุกบาททุกสตางค์

kae_psy

Moderator
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 04:10:55 AM 13 กันยายน 2014 »

(น้องแอนนา)
นางแบบหน้าสวยเอ๊กเซ็กเฉี่ยว อก34 เอวคอด สะโพกตูม งานทุกรสทุกสไตล์ สุดๆของความร้อนแรงส์

ซาวน์...มาเต็ม งาน...มาท่วม
ไม่รู้จักคำว่า " หล่น " ใครเคยเจอเธอจะรู้ดี
ถ้าอยากจะรู้...ว่า ผมเจออะไรไปบ้างยกหู...โทรจองคับ...

~♥Makrasan♥~

ส่งการบ้าน ดาราดังประจำ funky น้อง แอนนา คนสวย สุดแซ่บ เนื่องจากน้องแอนนา คุณพ่อดุ มาทำรอบกลางคืนไม่ได้ ส่วนใหญ่จะเป็นรอบกลางวัน ผมเลยไม่เคยได้เจอซักกะที ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อ แต่แล้ววันนี้ หลังจาหฝกไปธุระไม่ยุแถงซอยเสนาซะหลายวัน ดั๊นน โชคดี แอนนามารอบกลางคืน เสร็จเรา คริๆ   เลยไปจัดตำนานซักที ที่เค้าล่ำลือว่าเด็ดเป็นยังไง พอเจอตัวปุ๊บ.สเปกง่ะ ตัวสูงยังกะนางแบบ รูปร่าง นางแบบชัดๆ หน้าตาเซ็กซี่แบบไม่พลิดโผเลยย
เข้าไปในห้อง ก็เลยชวนคุยซักหน่อย น้องก็คุยห้าวๆ เล็กๆ ผมว่า เหมาะกะความเซ็กซี่น้องเลยทีเดียว จากนั้น ก็เลยชวนคุยโน่นคุยนี่ น้องก็ชมว่าหน้าผมน่ารักดี หึหึ งั้นรีบมาให้ฟัดจะได้คุเมกรั๊กๆๆ เลยลงมือนัวไผเรื่อย น้องเค้าก็นัวด้วยวู้ ซู่ซ่าจริงๆ
แล้วน้องแอนนาก็เลยชวนอาบน่ำ น้องเอามือของผมไปให้จับที่ตรง จิมิ โหแฉะแล้ว สวดยอด น้องเค้าเครื่องฟิต สตาร์ทติดง่ายจริงๆ ผมละรักเลย ก็เลยช่วย ล้างให้สะอาดจะได้ต่อกันบนเตียง หลังจากมาบนเตียง ผมเลยเริ่มเลียทร่หลังไล่มาที่ต้นคอ พอมาที่ต้นคอ ดิ้นใหญ่เลย แพ้ที่คอด้านหลังนี้เองหลังจากนัเนเลยเอานิ้วค่อยๆลูบที่ปุ่ม น่องครางไม่เป็นจังหวะ บอกว่ารู้สึกดีจัง ผมก็เลยให้น้องช่วยทำให้ต่อ แม่เจ้า เลียทั้งตัวเลยผมนี่.' จะชักตายใฟ้ได้ จากนั้นน้องก็เลียลำน้องผม ดูดเป็นจังหวะ เสียสุดยอด มาจบด้วยท่าน้องขี้นถูแล้วชักให้ แต่ผมก็ยังไว้ลาย เขย่าปุ่มจนน้องเส็ดตามกัน พูดไป น้องก็เสดไม่ยากนะ น้องบอกว่าเป็นแนว เส็ดง่าย หลายรอบ วู้ คุ้มค่าสมราคาคุยจริงๆอยากใฟ้ลองกันนะคร๊าบบบ 

satanboat

Moderator
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 04:11:51 AM 13 กันยายน 2014 »

(น้องชิชา) "นางฟ้าหน้าหวาน"

“นางแบบสาวพราวเสน่ห์ ดีกรี "มิสพรีเมียร์ลีก" สวยน่ารักหุ่นดีจีเอฟกระจาย ทุกสเต็ปจัดให้ทุกระดับประทับใจ” 

“วันก่อนได้มีโอกาสแว๊บเข้าร้านอีกครั้ง โทรเช็คพีอาร์บอกว่าชิชาเข้าร้าน เลยจัดการรีบจองด่วนเลยฝนตกตลอดทางเลยทำให้ไปถึงเลทนิดหน่อย น้องเตรียมอุปกรณ์รอพร้อมแล้วเป็นครั้งที่สองที่เจอกันเลยทำให้คุยกันค่อนข้างไม่ประหม่า เพราะน้องสวยมากตาคม น้องเสริฟน้ำให้ดื่ม ชื่นใจจริงๆ ก็จัดแจงอาบน้ำ บอกได้คำเดียวว่าน้องอาบสะอาดมากขัดถูสะอาดกว่าบางครั้งที่ผมอาบน้ำเองซะอีก ทำได้นุ่มนวลมากๆ มือเบาถึงเตียงน้องให้ผมนอนคว่ำเพื่อจะนวดให้ น้องขึ้นคร่อมตัวผม ไออุ่นจากกายเธอทำให้ผมซู่ซ่าน้ำหนักนวดดี นวดได้สักพักน้องบอกให้หงาย ผมก็ทำตามอย่างเชื่อฟัง น้องนวดบริเวณใต้ร่มผ้าอยู่นานผมบอกน้องเองว่าไม่ต้องรีบ อยากจะฟินนานๆ น้องก็ทำตาม ศัพท์ที่ผมชอบเรียกคือเล่นกันนานๆ 555
นัวไปเรื่อยเปื่อย จนเกือบจะถึงเวลา ก็เลยให้น้องเผด็จศึก เสร็จคามือน้อง
ปล.กิริยาท่าทางดี ดูสะอาดสะอ้าน ปราศจากรอยสัก ผิวสีน้ำผึ้ง งานแนวหวาน”

blt

“ผมเองก็ไม่อยากเชื่อ  จนได้พบ และ นั่งคุย นางฟ้า ที่เป็นยิ่งกว่า นางฟ้า ของไดอารี่ นี้
เธอมีดวงตาที่สวยที่สุดเท่าที่ผมเคยพบ  เธอมีรอยยิ้ม ที่ใครเห็นเป็นต้องหลง
 แต่คุณต้องพยายามหลอกให้เธอยิ้มนะ เป็นนางฟ้าคนแรก ที่ผมต้องบอกว่า  ตัวจริงสวยกว่ารูป
เธอสวย เหมือน ดาราลูกครึ่ง ที่ดังที่สุด ของช่องน้อยสี ผมสาบานได้ ผู้ชายคนไหน  พบเธอยืนอยู่ตรงหน้า แล้วไม่อยากกอด  ผมให้เหยียบ ผมไม่อยากคิดภาพ ที่เธอยืนอยู่บนสเตจ หรือ หลังโพเดี้ยม 
กับชุดสูท  เธอคงเป็น ผู้บริหาร ที่สวยเกือบที่สุดในประเทศ”

Ebby

“... กว่า 3 สัปดาห์ได้มั้ง ตั้งแต่วันที่ผมได้เจอเธอคนนี้ .. มาเริ่มงานในวันแรกที่เธอก้าวเข้ามา ในเส้นทางแห่งนกป. แล้วเธอก็มาหายไปกว่า 2 สัปดาห์ ก็คิดว่ากามบ้านนี้อาจไม่ได้ออนแอร์เสียแร้วว แล้ววันนี้เธอก็กลับเข้าวงการอีกครั้งครา ผมก็เลยถือโอกาสทำรูปทำปลา แล้วก็มานั่งสาธยายความประทับใจ
ในแรกเจอเธอคนนี้ซะที ... น้องชิชา @ 17 Funky Spa …”

Agent BaveR

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)