Ads
 02:26:51 PM 29 กันยายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พุธนี้!! มีแต่สาวสวย แบ๊วๆ แต่งานไม่แบ๊วนะจ๊ะ!! คลิก!!  (อ่าน 2165 ครั้ง) A A A A
+Funky+(เสนา.ซ.17)10:00-06:00 T:085-5027899♥Line:funkyclub
Moderator
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 04:07:32 AM 10 กันยายน 2014 »

โปรโมชั่นเด็ดๆ ยังมีอีกเพียบ!!

(( มาแก๊งค์ 3 คน ลดเพิ่ม 500฿ ))
พิเศษสุดๆ เพียงมาแก๊งค์ 3 คน รับส่วนลดทันที 500฿  
ยังไม่พอ!! เราใจดีแจกฟรี!! คูปองส่วนลดอีก 1200฿!!!!

((สุดคุ้มกับคอร์ส B2B+B2F โฟมแท้ ฟองฟู่ ฟองสบู่ เริ่มต้นที่ 1500฿))

New!! ((B-course ฮอทเจล ล่องแก่ง แพสวาทหาดสวรรค์ พิเศษสุดๆจ่ายเพิ่มแค่ 400฿ เท่านั้น!!))
กล้า!! ท้า!! ให้ลอง!! ของเล่นชิ้นใหม่มาแรง!!
นวดบนแพยาง เด้งๆดึ้งๆ ถูๆไถๆกันบนแพยาง โอ๊ย...เสียว!!
จะเดี่ยว หรือ จะคู่ ไม่มีปัญหา!! จะไปตามระเบียบจ้า..!!!

+Funky+(เสนา.ซ.17)10:00-06:00 T:085-5027899♥Line:funkyclub
Moderator
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 04:11:33 AM 10 กันยายน 2014 »

(น้องบันจี้)
"ท็อปโมเดลจากแดนซากุระ นางแบบนิตยสารชื่อดัง
ควบพริตตี้มากฝีมือ ฟีดแบกดีกระจาย คิวจองล้นกระหน่ำ”

ขอขอบคุณรีวิวจากลูกค้า
กลับมาอีกแล้วครับ กับงานส่งการบ้าน ร้านเดิม funky spa
555วันก่อนไปขึ้นน้องนางแบบ บันจี้ ร้น funkyหุ่นเทพ ขานี่เรียวได้ใน น้องยิ้มน่ารักมากครับ หน้าอกแท้ พอขึ้นห้องเชือด 555 น้องก็บอกว่าเพิ่งมาทำ จะให้จัดอะไรก็บอก ผมเลยสอนมวยเลยครับ ตั้งแต่ลูบ ลงลิ้น ให้น้องลงลิ้นด้วย อย่างเสียวเลย หน้าน้องได้อารม มาก ชอบน้องที่เค้าปบ่อยมารม ตามเราครับ เป็นธรรมชาติ gf แรง ๆ
แนะนำครับ อีกฟนึ่งโมเดลฟิน

satanboat

อีก 1 สาวในโพยที่ต้องขึ้นงานด้วยที่Funkyคือน้องบันจี้ ด้วยโปรไฟล์ที่ทางร้านแนะนำน้องและปลาน้องของทางร้านช่างน่าสนใจยิ่งนัก  
Ebby

"ท็อปโมเดลจากแดนซากุระนางแบบนิตยสารชื่อดัง
ควบพริตตี้มากฝีมือ ฟีดแบกดีกระจาย คิวจองล้นกระหน่ำครั้งแรกที่เห็นน้อง
น้องบันจี้เซ็กซี่มาก สูงและหุ่นดีสุดๆ น้องใส่เสื้อสบายๆไม่เน้นรูปร่างแต่ชวนให้จินตนาการสิ่งที่อยู่ใต้เสื้อผ้ายิ่งนัก ได้เวลาขึ้นงาน น้องชวนคุยตลอดทาง ยิ้มแย้มแจ่มใส เบาใจไปหลายเปาะ แววหล่นแทบปิดประตู ตัดมาในห้อง งานน้องเป็นไปตามสเต็ปอย่างที่ควรจะเป็น เริ่มจากช่วยถอดเสื้อผ้าและช่วยอาบน้ำให้ งานอาบน้ำสำหรับผมถือว่าผ่านครับ ขับถูทุกส่วนสะอาดครับ มีบอดี้เล็กๆพอเรียกน้ำจิ้มชวนให้เสียว ซามูไรพเนจรพร้อมรบเต็มที่ น้องเริ่มจากนวดหลังและไล่ลงมาเรื่อยๆพร้อมทั้งเอนตัวมาบิ้วจากต้นคอและแผ่นหลัง เสียวมากมาย
บอกน้องขอนวดข้างหน้าดีกว่า น้องเริ่มบิ้วพร้อมทั้งเน้นไปที่น้องชาย น้องโน้มตัวลงมาและกระซิบข้างหู “อยากให้หนูทำอะไร พี่บอกเลยน่ะ” ยอมรับว่าวินาทีนั้น อารมณ์ผมกระเจิงครับ พลิกตัวน้องแล้วเริ่มสำรวจ ไฟหน้าได้รูป พอดีมือ หลอดสวยสู้ลิ้น กลิ่นตัวน้องหอมมาก ไม่แน่ใจเป็นที่น้ำหอมที่น้องใช้หรือกลิ่นผิวน้อง แต่ที่แน่ๆหอมมากมาย ฟินสุดเราสองกอดรัดฟัดเวี่ยงผลัดกันรุกผลัดกันรับ จนเสร็จสมทั้งคู่ อารมณ์ร่วมน้องดีมากๆเอ่อนองธรรมชาติและได้ฟิวแฟนสุดๆ
ถึงน้องจะไม่ได้บู๊มากมายแต่มีความตั้งใจและธรรมชาติเข้ามาทดแทน
ชอบครับ มีซ้ำแน่นอน
สรุปคะแนนครับ
หน้าตา      9/10 น้องน่ารัก ได้ลุ๊กญีปุ่นคับ
หุ่น      9/10 สูง ได้รูป sexy มากคับ
GF      10/10 เอ่อนองธรรมชาติ ไม่เฟค ไม่ต้องมีตัวช่วย
ความเสียว   “อยากให้หนูทำอะไร พี่บอกเลยน่ะ” จินตนาการเองเลยคับ
คะแนนเป็นความคิดเห็นส่วนตัวคับ โชคดีมีทอนทุกท่านคับ ขออนุญาตลงรูปน้องของทางร้านครับ

(ซามูไรพเนจร)

Moderator
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 04:14:32 AM 10 กันยายน 2014 »

(น้องเมญ่า)
"มิสแม็กซิม" ตัวจริงเสียงจริง ดีกรีนางแบบมากฝีมือ โดดเด่น สวยน่ารัก หุ่นเป๊ะ สะดุดตาสะดุดใจ จีเอฟดี นวดนัวไหลลื่น ถูกใจ”

พอเลิกงานก็ดิ่งตรงไปที่ร้าน Funky spa เพราะเราเช็คข้อมูลตลอดทั้งวันคิดว่าวันนี้ต้องไปรีดน้ำออกซะหน่อย เจอ PR สาวแนะนำน้อง ๆ ให้ ผมมาสะดุดที่น้องเมย่า หุ่นดีสูงแถม PR แจ้งว่ามีดีกรีอดีต Miss M2012 พอไปถึงห้องบรรยากาศดีมากแอบนึกว่านัดแฟนสาวมาร่วมรักกันในสวน น้องดูเด็กครับ ริมฝีปากน่าประกบมาก ผมเลยลองประกบดู น้องก็ไม่ว่าอะไร เปลื้องผ้ากันเสร็จ น้องก็อาบน้ำให้ผม น้องบรรจงขัดสีงูเหลือมของผมอย่างตั้งอกตั้งใจ คงกะให้ผมประเดิมเสร็จในห้องน้ำเลย แต่ยากสำหรับผมแรดเรียกพี่ พออาบน้ำเช็ดเนื้อเช็ดตัวเสร็จก็บรรเลงกันที่เตียงเลย ผมให้น้องนวดหลังซักพักก็พลิกนอนหงาย น้องก็เอานมมาถูน้องชายผม ผมมองหน้าน้องได้อารมย์มาก แอบมองน้องสาวของน้องผ่านกระจก ไม่สะใจผมบอกให้น้องเอามาให้ผมดูใกล้ ๆ น้องก็เอาน้องสาวมาถูหน้าผม ผมใช้ปากจมูกทาสีน้อง กลิ่นน้องสาวหอมมาก ๆ ไม่มีกลิ่นไม่พึงประสงค์เลยซักนิด ผมกินจนอิ่มแปล่ ก็ของน้องสวยจริง ๆ สีสดแสบตา ซักพักก็ขอสลับดูดนม น้องก็ก้มให้ดูดอย่างว่าง่าย แต่จมูกกลับไปกลิ่นกายสาวหอมมาก ผมอดใจไม่ไหว ดูเหมือนหื่นนิด ๆ ไซ้จมูกที่ซอกรักแร้น้อง โอ้ว กลิ่นสุดยอดน้องไม่ใส่โรออนด้วย กลิ่นยังติดจมูกมาอยู่เลย อารมณ์กระเจิงไปไหนต่อไหน จนกระทั่งกลั่นน้ำไว้ไม่ไหว พอเสร็จก็รีบไปอาบน้ำเพราะน้องบอกว่าเวลาเหลืออีก 5 นาที ก่อนกลับก็จูบน้ำสั่งลาอีกที ถือว่างานนี้ฟินสุด ๆ คุ้มครับ    
naiaoh

Moderator
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 04:20:23 AM 10 กันยายน 2014 »

((น้องชิฟฟอน))
เปิดบริสุทธิ์ผุดผ่องน้องใหม่เข้าวงการครั้งแรกในชีวิต พริตตี้ลุคน่ารัก หน้านิดจมูกหน่อย งานพริ้วมันส์สุดติ่ง

Moderator
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 04:22:53 AM 10 กันยายน 2014 »

(น้องชิชา) "นางฟ้าหน้าหวาน"

“นางแบบสาวพราวเสน่ห์ ดีกรี "มิสพรีเมียร์ลีก" สวยน่ารักหุ่นดีจีเอฟกระจาย ทุกสเต็ปจัดให้ทุกระดับประทับใจ”  

“วันก่อนได้มีโอกาสแว๊บเข้าร้านอีกครั้ง โทรเช็คพีอาร์บอกว่าชิชาเข้าร้าน เลยจัดการรีบจองด่วนเลยฝนตกตลอดทางเลยทำให้ไปถึงเลทนิดหน่อย น้องเตรียมอุปกรณ์รอพร้อมแล้วเป็นครั้งที่สองที่เจอกันเลยทำให้คุยกันค่อนข้างไม่ประหม่า เพราะน้องสวยมากตาคม น้องเสริฟน้ำให้ดื่ม ชื่นใจจริงๆ ก็จัดแจงอาบน้ำ บอกได้คำเดียวว่าน้องอาบสะอาดมากขัดถูสะอาดกว่าบางครั้งที่ผมอาบน้ำเองซะอีก ทำได้นุ่มนวลมากๆ มือเบาถึงเตียงน้องให้ผมนอนคว่ำเพื่อจะนวดให้ น้องขึ้นคร่อมตัวผม ไออุ่นจากกายเธอทำให้ผมซู่ซ่าน้ำหนักนวดดี นวดได้สักพักน้องบอกให้หงาย ผมก็ทำตามอย่างเชื่อฟัง น้องนวดบริเวณใต้ร่มผ้าอยู่นานผมบอกน้องเองว่าไม่ต้องรีบ อยากจะฟินนานๆ น้องก็ทำตาม ศัพท์ที่ผมชอบเรียกคือเล่นกันนานๆ 555
นัวไปเรื่อยเปื่อย จนเกือบจะถึงเวลา ก็เลยให้น้องเผด็จศึก เสร็จคามือน้อง
ปล.กิริยาท่าทางดี ดูสะอาดสะอ้าน ปราศจากรอยสัก ผิวสีน้ำผึ้ง งานแนวหวาน”

blt

“ผมเองก็ไม่อยากเชื่อ  จนได้พบ และ นั่งคุย นางฟ้า ที่เป็นยิ่งกว่า นางฟ้า ของไดอารี่ นี้
เธอมีดวงตาที่สวยที่สุดเท่าที่ผมเคยพบ  เธอมีรอยยิ้ม ที่ใครเห็นเป็นต้องหลง
 แต่คุณต้องพยายามหลอกให้เธอยิ้มนะ เป็นนางฟ้าคนแรก ที่ผมต้องบอกว่า  ตัวจริงสวยกว่ารูป
เธอสวย เหมือน ดาราลูกครึ่ง ที่ดังที่สุด ของช่องน้อยสี ผมสาบานได้ ผู้ชายคนไหน  พบเธอยืนอยู่ตรงหน้า แล้วไม่อยากกอด  ผมให้เหยียบ ผมไม่อยากคิดภาพ ที่เธอยืนอยู่บนสเตจ หรือ หลังโพเดี้ยม  
กับชุดสูท  เธอคงเป็น ผู้บริหาร ที่สวยเกือบที่สุดในประเทศ”

Ebby

“... กว่า 3 สัปดาห์ได้มั้ง ตั้งแต่วันที่ผมได้เจอเธอคนนี้ .. มาเริ่มงานในวันแรกที่เธอก้าวเข้ามา ในเส้นทางแห่งนกป. แล้วเธอก็มาหายไปกว่า 2 สัปดาห์ ก็คิดว่ากามบ้านนี้อาจไม่ได้ออนแอร์เสียแร้วว แล้ววันนี้เธอก็กลับเข้าวงการอีกครั้งครา ผมก็เลยถือโอกาสทำรูปทำปลา แล้วก็มานั่งสาธยายความประทับใจ
ในแรกเจอเธอคนนี้ซะที ... น้องชิชา @ 17 Funky Spa …”

Agent BaveR

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)