Ads
 12:01:18 AM 20 กันยายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พุธนี้!! เปิดจองซุปตาร์สุด HOT!! ดารา,นางแบบ,สายC,สายO มีหมด คลิก!!!  (อ่าน 3780 ครั้ง) A A A A
+Funky+(เสนา.ซ.17)10:00-06:00 T:085-5027899♥Line:funkyclub
Moderator
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 03:19:18 AM 13 สิงหาคม 2014 »

(น้องปาร์ตี้)
ดารานักแสดงสวยใสวิ้งหุ่นนางแบบแห่งค่ายดัง เล่นละครหลังข่าวออนแอร์ ณบัดนาว เห็นหน้าละก้อคุ้นเลย งานใหม่ไหลลื่นไร้รอยต่อ  

ขอขอบคุณรีวิวจากลูกค้า
”น้องพูดจาเป็นกันเองมากๆครับ มีการถามชื่อกัน พูดคุยกัน ทำให้รู้สึกผ่อนคลาย  เอาละครับ เริ่มมาน้องชวนผมเข้าล้างตัวก่อน น้องลูบไปที่ของผมเล็กน้อย ผมรู้สึกดีมากๆครับ ต่อมาก็พาไปนวดกันที่เตียง ต่อลีลาดี มากๆครับ เริ่มเเรกน้องบิวให้ก่อน โดยการใช้ลิ้นของเธอนัวเนียไปที่ ช่วงล่างของผม ผมรู้สึกชอบมากๆ ลิ้นของเธอทำงานได้เป็นอย่างดี จากนั้นก็ราดน้ำมันเจลใส่ตัวผม ลูบไล น่าอกของเธอไปมารอบๆตัวของผม ผมรู้สึกชอบมากๆ น่าอกอันอ่อนนิ่มของเธอ อยู่บนตัวผม เธอลูบไล สุดยอดมากๆครับ  จากนั้นก็น้ำออกเสียเเล้ว ผมรู้สึกดีมากๆ มีความสุขมากๆ  ผมรักเธอครับ ขอจบการบ้านแต่เพียงเท่านี้ ขอบคุณครับ”
peakzaa     

+Funky+(เสนา.ซ.17)10:00-06:00 T:085-5027899♥Line:funkyclub
Moderator
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 03:21:21 AM 13 สิงหาคม 2014 »

(น้องแอนนา) เปิดรอบจอง 13:00 - 19:00 น. รีบจองด่วนจ้า!!!
นางแบบหน้าสวยเอ๊กเซ็กเฉี่ยว อก34 เอวคอด สะโพกตูม งานทุกรสทุกสไตล์ สุดๆของความร้อนแรงส์

ซาวน์...มาเต็ม งาน...มาท่วม
ไม่รู้จักคำว่า " หล่น " ใครเคยเจอเธอจะรู้ดี
ถ้าอยากจะรู้...ว่า ผมเจออะไรไปบ้างยกหู...โทรจองคับ...

~♥Makrasan♥~

Moderator
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 03:27:17 AM 13 สิงหาคม 2014 »

(น้องบีนา) เปิดรอบจอง 13:00 - 19:00 น. รีบจองด่วนจ้า!!!  
สายCปี2 พริตตี้ดาราโปรไฟล์หรู "ถ่ายโฆษณาชื่อดังประกบณเดชน์พระเอกสุดฮ็อต" หน้าสวย วัยใส นมงาม จุกแจ่ม เป็นดาวรุ่งพุ่งแรงแซงทุกโค้ง อารมณ์ร่วมดี GFกระจาย คุ้มค่าทุกนาที

“นมคู่งามที่ ขาว และ ใหญ่ ขนาด 35 นิ้ว มีหัวจุกสวยงามมาก ไม่มีจุดบอด พร้อมสีสันที่ยังสดใสชมพูอยู่ จึงขออนุญาตน้อง บิ้ว ก่อนเลย น้องก็นอนลงยินยอมอย่างว่าง่าย ว่าแล้ว ผมก็มุด & หมุน ไปทั่วตัวน้องครับ ตั้งแต่หัว หู นม สะดือ ขาอ่อน วกกลับ ตรงแถว นาผืนน้อย ซึ่งไม่มีร่องรอยของคันไถ่เลย หญ้าก็แทบนับได้ กลีบปิดสนิท สวยมาก จึงทนไม่ได้ครับ กลายเป็นช่างทาสีในบัดนั้น คราวนี้ น้องไม่ยอมเงียบซะแล้ว ส่งเสียง Sexy เมื่อผมลากแปรงทาสี ไปมาขึ้นลง จนๆๆๆพอน้องนึกได้ว่า ผมยังคอยขึ้นสวรรค์เหมือนกัน น้องก็ลุกขึ้นนั่ง พร้อมกับ บิ้วให้ผมบ้าง ปากก็บิ้ว... มือก็กดเจล รูดขึ้นลง... ทำได้ดีมาก เสียวมากเลยครับ    มือผมคราวนี้ อยู่นิ่งไม่ไหวแล้ว  ค่อยๆ แหย่แบบ แผ่วเบาๆ ไปเรื่อยๆ จนในที่สุด มันรู้สึกอีกที นิ้วก็รู้สึก อึดอัด เหมือนถูกบีบรัด เป็นระยะๆ ขนาดเดียวกัน น้องก็เร่งมือ เร่งขึ้นลงๆ ๆ... ผมก็เร่ง ซอยๆๆๆๆ นิ้ว....จน... เสร็จไปเรียบร้อย....เสียวสุดๆๆ ... Score 1 : 2
สรุป :หน้าตา 9/10 (หน้ารักครับ); หน้าอก+จุก  9/10 ;
รูปร่าง 9.5/10 ; อารมณ์ร่วม GF 10/10 (เวลาถูกเราบิ้ว ครวญครางดีมาก)”

Michael Owen 28

“น้องบีน่า ขาวสวย ม้าลาย แถวรังสิต กริยามายาทงดงาม ฉอเลาะ อ้อล้อ นั่งคุยกะน้องสักพักขอน้องจัปปลา ส่งการบ้าน น้องไม่ให้จัป ปลา รอบนี้อดเลย แต่น้องก็ใจดี วันนี้อยากได้อะไรหนูตามใจค๊ะ ยกเว้นจัปปลา ฟังแล้ว น้องชายผมดีใจ ลุกขึ้นมาพยักหน้า งึกๆๆน้องชวนอาบน้ำ ผมขอน้องไม่อาบตอบน้องไปวันนี้อาบมาสองรอบละ น้องเดินตรงมา ค่อยๆบรรจงจูบ ที่ชอกคอผม ค่อยๆถอดเสื้อผมออก แล้วปากน้องก็ชุกไส ไปทั่วได้อารมณ์ มากมายคราบ น้องปลดเสื้อพ้าออกทีละชิ้น คราวนี้ เห็นแล้วน้องชายเฮียไม่
พอใจเป็นอย่างมาก ชี้โด่เด่ ไปที่น้องสาวน้อง จะเข้าถ้ำท่าเดียวคราบน้องทำให้ผมค้างอะคราบ น้องขอตัวไปอาบน้ำแปป น้องชายผมกำลังโตเต็มที่แล้วอะคราบ กลัวมันจะผอมลงอีก น้องตอบมาว่า ไม่ต้องกลัวหนูเอาอยู่  ต่อกันเลยนะคราบ อาบน้ำเสรจน้องเดินตรงเข้ามาหาผม เสมือนนางสิงห์โตจะเข้าขม้ำเยื่อเลยคราบลงมาที่เตียงน้องไม่ผูดพร้ำทำเพลงแล้วคราบ มาคลอเคลียที่น้องชายผม เอาน้องสาวของน้อง มาจุปน้องชายผม ไม่เกรงใจพี่ชายบ้างเลยคราบ  จัดคราบจัด ตามคำเรียกร้องคราบ  สบายไปอีกรอบคราบงานดีมีรางวัลคราบ ทิปไปเล็กน้อยคราบ xxxx ฟินคราบ ห้ามพลาด น้องบีน่า ฟังกี้สปาคราบ”

Ebby

Moderator
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 03:30:03 AM 13 สิงหาคม 2014 »

(น้องตันหยง)
“หลุดจากวง"Girl Generation" ครั้งแรกในชีวิต นางแบบ+ผู้บริหารสวยหมวย ขาวโอโม่ 36 แท้-25-35 งานพริ้วดั่งผีเสื้อลีลามันส์ขั้นเทพธรรมชาติฝุดๆ”  

ลายคนคงรู้ว่า น้องตันฟยง งานหวาน นมจริงแข็งปั๊ก เสียงน่ารักเหมือนน้องพริตตี้ที่เป็นนักพากษ์ที่ออกสรยุทธ์เลย โอ้วแม่เจ้า ทำไมน่ารักอย่างนี้ รอบนนี้ผมเลยขึ้นไปแบบไม่ลังเล เพราะรอมานาน ที่จะขึ้นกะน้องตันหยงสุดน่ารักพอเจอหน้าปั๊บ น้องถามว่าน้ำอะไรค่ะ เลยตอบอย่างเร็ว น้ำเปล่าจะ ชงอร่อยๆ นะน้อง กรั๊กๆๆ พอเข้าห้องเชือด น้องก็ชวนคุยเสียงน่ารักจริงว่ะ เออ เหมือนนักพากษ์เกาฟลี ยังไงยังงั้น เข้าท่าเว้ย น้องก็ไม่รีบอาบน้ำนะ มานอนเล่นๆ ชวนคุยกัน ผมก็ปล่อยมุกไปเรื่อย ละลายพฤติกรรม กรั๊กๆ น่ารักจริงๆ จากนั้นก็เลยลูบตัวน้องไปมา คนอารายผิวเนียนจริงๆ ลื่น ขาวละเอียด ฟินสุดๆลูบไปมา ลูกหลังลูบคอ มีขนลุก หน้าพริ้มสุดๆ ฉุดความหื่นขึ้นจุดสูงสุด
555 จากนั้นก็เลยฟัดใหญ่เลย ปากน้องตันหยงน่าจูบมากกกก เชื่อมะผมเที่ยวระไม่เค้ยจูบใครง่ายๆ เจอน้องตันหยง ตบะแตกทนไม่ไหว ต้องขอจูบซะหน่อย  น้องตอนแรกก็ไม่ยอมให้จูบ ผมเลยลูกต่ำลงไปเรื่อยๆ จนไปถึง จิ๊มิลูบไปลูบมา ของน้องก็แฉะ เลนจัดการขยี้ปุ๋มคริส น้องก็ดิ้นบิดไผมา อย่างเสียว 55 เลยขอเทสว่าข้างในเยิ้มป่าว ผมเลยเอานิ้วแหย่เข้าไป แม่เจ้า เชื่อมะ ที่เค้าบอกว่า ผญ บางคน ถ้าเอาอะไรแหย่เข้าไปมันดูด ตุ๊บๆ โอ้โห ผมเจอ ของจริงในตำนาน ดูด ตุ๊บๆ เลย แล้วน้องก็เสียวสุด สุดท้ายเลยดูดปากกันอย่างมัน แล้วน้องก็พลิกขึ้รมาบอดี้ให้ผม ผมก็คลึงหน้สอกน้องเค้า แน่นจริงๆ แบบว่าเด้งเลยอะ น้องทั้งเลียทั้งดูดบู๊หนักไม่เหมือนหน้าเลย แล้วผมก็จับพลิกลง แล้ว ขยี้คริสต่อ
น้องเส็ด กระตุกอย่างเสียว ผมนี่ก็เสดคามือน้องเค้พอดี เหมือนกัน ฟินไปเลย
เฮ้อ ปกติจะพิมสั้นๆ เน้น ๆ แต่เท่ยวนี้ ขอยาวหน่อย เพราะฟินสุดๆ น้อองตันหยง นิวสัยดีจริง ขอถ่ายรูปก็ให้ไม่ลีลา  ผมว่านะ ถ้าจะให้มาร้านนี้ เลิฟยู ลูกโป่ง ตันหยง ชิชา แอนนา จะต้องเก็บให้ครบ สมแฟนพันแท้ ฟังกี้ นะฮ๊าพพพ

satanboat

ผมพูดกับตัวเองในใจ นอกจากใบหน้าและรอยยิ้มเธอยังมีความลับที่รอการพิสูจน์ซ่อนอยู่ภายใต้ผ้าชิ้นบางที่ผมจับจ้องอยู่ผมสักเกตุว่าปอดบวมเบ่งของเธอที่แทบจะล้นคอเสื้อมีส่วนปลายบางอย่างกำลังชี้หน้าผมอย่างเชิญชวน
" พยานคนนี้ไม่ใส่ชั้นไหนเหรอ เฮ้ยแบบนี้แอบทอดสะพานป่าวว "
ผมพูดในใจเป็นครั้งที่ 2 " สงสัยอะไรเหรอคะมองอยู่นั่นแหละ ไม่ต้องคิดต่อเลยหนูไม่ได้ใส่เสื้อใน "พูดจบเธอก็ถลกเสื้อขึ้นทันที ทำเอาซะผมตาค้างเลย พยานคนในเริ่มต้นให้การที่เป็นประโยชน์มากความกลมเด้ง ชี้หน้า ปลายยอดน่ากินชะมัด”

นายช่างใหญ่ ยอดนักสืบ 

ทุกสิ่งอย่างที่เป็นเธอ ทำเอาใจผมหลอมละลาย .. ตั้งแต่ยังไม่ได้
ชิดใกล้ ได้รู้จักกันกันซะด้วยซ้ำไป ...
... ขึ้นห้องได้พูดคุยรู้จักทักทาย เหมือนดั่งคนคุ้นเคย .. มะใช่สิ เหมือนดั่ง
คนเคยรักเคยใคร่กันมาแต่ปางไหน .. ก็ด้วยแค่สัมผัสแผ่วพลิ้วเบา ๆ ..
.. ต้องกระสากลิ่นอายลมหายใจใกล้ ๆ .. ได้ลูบไล้ผิวพรรณนวลเนียน
แตะต้องลูบคลำสัดส่วนโค้งเว้าหนั่นแน่นนั้น แถมของแท้แม่ให้มา ..
.. แบบว่าทรงสวยแข็งแน่นจุกชูชันสู้ลิ้น เสียงซาวด์กระเส่าแม้จะแผ่วเบา
แต่เข้าใจอารมณ์ไหลกระเจิงเธอได้อย่างไม่ยากเย็นเท่าใด ในเวลานี้ ...
... นาทีต่อจากนั้น มันเหมือนเลือนหายจากสำนึก สัมผัส จดจำ .. และยาก
จะมโนออกมาเป็นตัวอักษรใด ๆ ให้อ่านกันได้ .. ก็ขอ ๆ  ๆ ละ ๆ ๆ เอาไว้
ที่เข้าใจละกัน .. เอาเป็นว่าก็ถึงฝั่งฝันกันทั้งคู่แบบสุขสมกันไป เท่านั้นพอ .. ”

Agent BaveR 

Moderator
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 03:30:55 AM 13 สิงหาคม 2014 »

(น้องแตงโม)
นางแบบหน้าเอ็กซ์สวยโดน หุ่นเป๊ะซี้ดซ้าดฝุดๆ "ปอดบวมไซส์36แท้ขาวกลมแน่น" ผิวพรรณดี อัทยาศัยดี บันเทิงใจ

เรียวขางดงาม หุ่นเป๊ะสูงชะลูด ตรูดก็กลมกลึงตะโพกผาย .. แถมสำมะคัญตรงหน้าอกหน้าใจนี่ของแท้แม่ให้มา แถมทรงสวยจุกแจ่มสู้ปากลิ้น มากมาย พูดคุยอัธยาศัยก็เข้ากันกะผมอย่างเป็นปี่เป็นขลุ่ยได้ การงานมันก็เลย
ลื่นไหล อารมณ์แท้ ๆ เธอมันกะเลยพรั่งพรูออกมาแบบไม่เฟค ไม่มียั้งไว้

ΛgєиƬ ßαυєR

นับว่าเธอสาวหน้าใสคนนึงเลยทีเดียว ผิวขาวเนียนดีจริง
ดูธรรมชาติๆไม่ประดิษฐ์ ผมว่าเธอคงไม่ชอบแต่งหน้าแหงๆ
แต่กลับเป็นเสน่ห์ดึงดูดที่พิเศษดูผ่านๆรูปร่างเธอสูงโปร่งได้สัดส่วน
ใส่เผื้อผ้าแล้วดูสวยแบบนางแบบแถมขาก็ยังเนียนเรียวยาวอีกด้วย

Moderator
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 03:32:15 AM 13 สิงหาคม 2014 »

color=red] (น้องลินิน) [/color]
นางแบบเดินแบบมามากประสบการณ์ครั้งแรกในชีวิตกับงานนวด สูง 171 "ตามใจ"ฝุดๆ บู๊มันส์ได้สะใจ

กลับมาอีกครั้ง วันนี้ มารีวิว น้องใหม่เพิ่งทำงานไม่ถึงอาทิต
น้องลินิน คนงาม หน้าคมๆ เหมือนสาวยิว ตาโตมา นมสะบึ้ม
เนื่องมีน้องมาใหม่ให้ คิวซี เลยจัดไปอย่าให้เสีย เรียกนองลงห้องเชือด 555
เริ่มจากอาบน้ำ น้องก็เอานมถูตัว ผมเลยไซ้ กลับ เมื่อไปสแคร็ชติ่ง แถมไซ้ซอกคอ น้องตามใจแถมเคลิ้มตามหน้าฟิน เชื่อไหม หัวใจน้องเต้น ตุบๆ อย่างเร็ว โว้ แสดงว่าเสัยวจริง ทนไม่ไหวเลยต้องมาต่อบนเตียง ผมก็จัดหนักไซ้ทั้งตัว ของน้องช่วงล่างอย่างแฉะ ผมเลยรุกใหญ่ หน้าอกน้องลินินใหญ่จริงๆ เล่นเอาเสียวทั้งตัว
ผมแนะนำเลยครัยอย่างได้สาวตามใจยิ่งกว่าเมีย มาจัดน้องลินินเลยนะครับ ไม่ผิดหวัง

satanboat

Moderator
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 03:33:12 AM 13 สิงหาคม 2014 »

(น้องฮันนี่)
สาวน้อยใสแบ๊ว ขาวหมวยโอโม่หุ่นบางร่างเล็ก เฮฮาร่าเริงไม่มีหยุด หลุดมาจากสายCมอดัง

Moderator
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 03:33:58 AM 13 สิงหาคม 2014 »

>>น้องโปเต้<<
พริตตี้ขาวสวย หุ่นบาง ใสวิ้งๆ น่ารักอัธยาศัยดี ดึงกษัยได้ นวดมันส์นัวสนุก จีเอฟดีท่ามากลีลาเยอะ

" ขอบอกเลยว่ายิ่งไปบ่อย ยิ่งสนิท แถมเป็นคนที่เราชอบด้วยแล้ว ฟิลเหมือนไปหาแฟนยังไงยังงั้นเลย ส่วนเรื่องงานก็ยิ่งเสียว ซ่า น่ารัก ขึ้นไปเรื่อยๆแต่ไม่เกินขอบเขตน้องเขานะ 555 แนะนำคนที่ชอบแบบ ธรรมชาติ สดใส น่ารัก  ตัวเล็ก เกาเหลา ออกแนวอาหมวยนิดหน่อย แต่เร้าใจฝุดๆ ทุกครั้งที่ผมไปเรื่องมีทอนไม่ต้องพูดถึง แต่สำหรับผมแล้วกระเป๋าตุงเลยทีเดียว 555    "
(dakzaanarak)

Moderator
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 03:36:16 AM 13 สิงหาคม 2014 »

(น้องเลิฟยู)
น้องสาว "Katy Perry" น่ารัก หน้าเซ็กซี่ พกหุ่น34-25-35สุดทรมานเสือสิงห์กระทิงเปลี่ยว งานมันส์ถึงตัวอารมณ์ถึงใจ

”น้องอาบชำระร่างกายให้ มีเสียวด้วย เอานมมาถูด้านหลังเอามือรูดอ้อมจากด้านหลังมารูดให้ให้เสียวหัวเล่นซะงั้น อาบน้ำเสร็จมาที่เตียง บอกน้องนวดพี่ไม่เน้น ขอนัวๆดีกว่า น้องรู้งานเริ่มลงลิ้นทันทีลิ้นดี  ตวัดลิ้น ดุล ดูด เสียงจริงลิ้นดีอย่างคำร่ำลือ และผลัดกันผมก็นัวน้องด้วย สองเต้าดูดมัน รสหวานมันส์”    
jamebond000

เธอเริ่มทำบอดี้มาสสาจในท่ายื่น ฟองสบู่ที่ชะโลมทั่วร่าง ชะโลมกาบอง และ คูหาสวรรค์ของเธอ
เธอเอากาบองของผมหนีบเข้าสู่คูหาสวรรค์ของเธอ แล้วโยก... แล้วดันเข้า ดันออก  ผลุบ ๆ โผล่ กรงเล็บของเธอ สแครชเบา ๆ ไปทั่วหลัง ทั้วตรูด หัวนม สารพัด ของผม
มีสลับเอาบั้นท้ายสุดใหญ่ แล้วหนีบกาบองผม อีกแหน่ะ ไม่พอจูบแลกลิ้นกันให้สะใจอีก อย่าถามเลย  ผมรู้สึกยังงัย  ขนหัวลุก  อารมณ์เตลิดไปในบัดดล

เปิดประเดิมกับร้านนี้ funky spa
บรรยากาศภายใยร้านดีมาก เจอ pr แนะนำน้องให้แบบดีมาก ตรงไปตรงมา
เหลือบไปเห็นน้องเดินออกมาพอดี  หุ่นดีมาก สวย คิดว่าใช่เลยตัดไปบรรยากาศภายในห้อง น้องเริ่มถอดเสื้อทีละชิ้น ในใจคิดโอโห ข้างในสวยกว่าที่คิด อดใจไม่ไหวเลยทีเดียว
น้องเริ่มอาบน้ำให้ จัดว่าดีเลยทีเดียว ทุกซอกทุกมุม แทบจะทนไม่ไหวตัดมาถึงบนเตียงเลยบอกน้องโซระ  นัวเลยได้ไหมไม่ต้องนวดแล้ว น้องเลยโอเค
น้องเริ่มไซมาที่คอ ต่างคนต่างนัว รู้อีกที มือเผลอไปโดน จุดที่ดีที่สุด แฉะธรรมชาติเลยน้องเริ่มไล่ลงมา ที่หว่าขา อารมตอนไหน โอ้ย ไม่ไหวแล้ว
เลยพลิกขึ้นมาบิวน้องแทนบ้างค่อยๆๆไล่ลงมาจนถึงจุดที่ดีที่สุด ก็เลยแวะไปทาสีซะหน่อย ต่างคนต่างทนไม้ไหว ก็เลยเสมอไป 1-1
ปล. หน้าตา 9/10 หุ่น  9/10  งานบิ้ว 10/10  pr.ดีมาก บรรยากาศร้าน สะดวกสบาย มีที่จอดรถ Funky spa เสนา ซ.17...noknoi87

Ebby

แอบมาบรรยายนิส...น้อง LOVE U ถ้าท่านจุดติด
ไฟลุกท่วมห้อง...ถึงไหนเป็นถึงกัน เสียงมา ซาวน์ท่วม รุกอย่างเทพ รับอย่างสร้างสรรค์ งานแบบนี้ หายากเต็มทีครับ

ทักทายกันครั้งแรกเบา ๆ ด้วย Body ฟองสบู่
โอ๊ววววว...แม่จ้าว...ฟิน ระเบิดระเบ้อ
เนื้อตัวนุ่ม ๆ ลูบตรงไหนไม่มีสะดุด
จูบหวานเจี๊ยบ...แตะนิด...สะดุ้งหน่อย
อารมณ์แบบแฟนแท้ ๆ ไม่มีอย่างอื่นเจือปน...

~♥Makrasan♥~

ประโยชน์ของเครื่องเสียงดีๆนั้นมันมากมาย เสียงดีย่อมสร้างจินตนาการและอารมณ์
เสียงดังช่วยกระตุ้นให้เร้าใจปลุกใจให้ฮึกเหิม และเสียงเพราะๆทำให้เราผ่อนคลายสบายตัวแล้วผมจะนิ่งเฉยไม่ไป Service ได้ยังไง ผมขับรถมาท่ามกลางสายฝนและรถติดประมาณ2ชั่วโมงผมก็มาถึงเสนาซ.17 จริงๆแล้วผมตั้งใจจะไป Service น้องคนนึงที่่นี่แต่มาทีไรเธอก็ไม่อยู่สักที ผู้ดูแลที่นี่จึงแนะนำให้ผมรู้จักน้องอีกคนแทน
น้องคนนี้น่ารักครับ หุ่นดี ผมรู้ทันทีเลยว่า จ๊อบการซ่อมของผมวันนี้จะต้อง ฟินแน่ๆ
ผมขับรถมาท่ามกลางสายฝนและรถติด ประมาณ2ชั่วโมงผมก็มาถึงเสนาซ.17
จริงๆแล้วผมตั้งใจจะไป Service น้องคนนึงที่่นี่…

ปทุมถันคู่งามมาถูหลังให้แทบอดใจไม่ไหวต้องรีบไปต่อกันที่เตียงอันแสนนุ่มห้องที่ได้บรรยากาศรีสอร์ทเหมือนพาแฟนมาพักผ่อนกัน เธอเริ่มนวดหลังก่อนตามสเต็ปน้ำหนักมือดีครับใครชอบนวดน้องคนนี้ไม่ผิดหวังแน่นอนครับ นวดสัดพักน้องก็ให้หันหน้ามาครับแล้วต้องเจอกับอกอันแสนน่าดูดของน้องเขาก็เป็นธรรมดาครับต้องกินนมจากเต้าสดๆมันรู้สึกดีมากๆครับและก็นัวกันต่อมือปลาหมึกก็ได้ทำงานโดยคลำหาเป้าหมายนั่นคือถ้าสวาทของน้องเขาค่อยๆเล้าโลมจนของน้องแฉะมากครับ น้องร้องเสียงหลงเลยยิ่งทำให้ผมทนไม่ไหวก็ต้องเสร็จตามเธอไปติดๆสำหรับยกแรก พัก 10 นาที ต่อยกสองคราวนี้ขอเป็นฝ่ายรุกบ้างตั้งแต่จูบปาก
ไซร้ซอกคอ ใบหู หน้าอกคู่งามเรื่อยลงมาจนถึงถ้ำสวาท คราวนี้
ขอทาสีน้องแบบสุดติ่งบรรยายไม่ไหวแล้ว โดยสรุปฟิน 100 % อ้อพีอาร์ร้านนี้น่ารักมากครับดูแลผมเป็นอย่างดีไปก่อนร้านเปิดอีกคิดดูสิครับว่ามันดีขนาดไหนถึงรีบไป ช่วง

kritputtiku

Moderator
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 03:37:27 AM 13 สิงหาคม 2014 »

(น้องเอ็นดู)
เด็กน้อยวัยละอ่อน เล็กเพรียวบางกรอบ นวดนัวบู๊นิดมันหน่อย บิ๊วอร่อยกระจาย

"น้องเริ่มไซร้นมผม และลงลิ้น อย่างร้าวใจเสียว สุดๆ
และขยับต่ำลงๆ เรื่อยๆ จนไปถึงไข่ผม ซึ่งตอนนี้ทั้งถูกดูด ถูกเลีย จนก้นลอย ไม่ติดที่นอน"

Michael Owen 28

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)