Ads
 06:19:30 AM 29 กันยายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อ พี่อ้อตโต้ วานไปไปเป็นคนเทสต์น้อง ปาร้านนะคับ  (อ่าน 15774 ครั้ง) A A A A
ducat
Validate Member
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 04:21:06 PM 24 มิถุนายน 2013 »

พอดีไลน์ไปถามพี่อ้อตโต้ว่าอยากขึ้นน้องไอวี่ แต่คำตอบที่ได้คือ น้องยังไม่เข้าอ่ะพี่ วันนี้มีน้องใหม่ มาเทรนให้หน่อยจิ ผมตอบพี่อ้อตโต้ไปว่าเทรนม่ะเป็นพี่ แต่ ขอดูรูปหน่อยจิ พี่อ้อตโต้เลยส่งรูปมาให้

Shocked :oเอ้ย นมๆๆๆขาวๆๆ พี่อ้อตโต้ จอง คร้าบๆๆๆๆๆๆๆ พอถึงเวลาปุ้บผมก็ไปถึงก่อนเวลาเล็กน้อย แว้นไปมันเร็วคับ แต่ลำบากตรงฝนนี่แหละ ไปถึง พีอาร์ก็ยังง ว่า มีพี่ชื่อนี้จองด้วยเหรอ เอาแล้วไงงานนี้จะอดมั้ยหว่าผม แล้วผมเลยบอกว่า จองผ่านพี่อ้อตโต้คับ น้องเลยค้น มาเจอ ใช่คับรอบพี่สองทุ่ม อ้อ ผมมาก่อนเวลาคับ ม่ะอยากโดนโทรตาม อิอิ   พอนั่งเล่นไปสักพัก น้องวิปครีมก็มาหา แล้วก็พาเดินขึ้นห้องเหมือนเดิม น้องขาวจิงไรจิงเพราะเป็นคนเหนือ พึ่งจับปู๋ครั้งแรกที่นี่เลย ตายละผม เทรนไงหว่า แต่ ผมบอกนิดนึง การบ้านนี้ คือรีวิวส่วนตัวผมนะ ต่างคนต่างวาระต่างรอบ คับ คือ น้องพึ่งมาทำงานครั้งแรก เจอผมรอบ4 แต่น้องเริ่มเหนื่อยแล้ว ผมจึงอาสาเป็นลูกค้าที่ดีนวดให้น้อง แต่ เอ้ะนวดมันทำไงหว่า ปรกตินาบอย่างเดียว เอ้ยไม่ใช่ถูกนวดอย่างเดียว   น้องอาจจะเงียบบ้างตามฟิวส์เด็กใหม่ แต่กับผม ยอมรับคับ ว่าผมไม่ใช่แนวน้อง หยอดคำหวานเท่าไหร่ กลายเป็นเสียงหัวเราะซะงั้น แต่มีอาการบ้าง กับบางมุข น้องไม่ค่อยตื่นกัวกับปู๋ผู้ชายสักเท่าไหร่ แถมกำซะแน่นแกล้งผมเป็นพักๆๆซะอีก งานบอดี้ ยังไม่มี ก็ค่อยๆๆสอนน้องไป ว่า ทำยังงี้  นวดตรงนี้ถูตรงนี้ อืม เริ่มดีขึ้น แต่ น้องแอบบอกว่า น้องยังแอบอายๆๆนิดนึง ผมเลยบอกเลยม่ะต้องอายคับ คิดซะว่าพี่เป็นแฟนเราละกัน น้องเลยบางอ้อ  คราวนี้เริ่มนัวเริ่มบิวท์กันเลย งานนี้ สกอร์จบที่1-1 น้องบอกเหนื่อยจัง เพราะเสร็จเหมือนกัน

งานนี้สรุปเป็นคะแนนเลยดีก่าคับ

หน้าตา 7/10
เนื้อตัว 8/10
ไฟหน้า 8/10 ไม่ย้อยยังสวย แต่ที่ไม่ได้สิบ เพราะ ผมชอบใหญ่ๆๆ อิอิ Tongue Tongue
งาน 6/10 บอกพี่อ้อตโต้ให้เทรนเพิ่มละคับ แต่ถ้าแนวชงกินเองน่าจะชอบ ผมมันแนวหวานม่ะใช่แนว แต่พอจุดติด ไม่ต้องชงละพร้อมดื่ม
จีเอฟ 3/10 ที่ได้น้อยเพราะอธิบายก่อนนะคับ ม่ะใช่ว่าน้องม่ะจีเอฟ แต่ มาตรฐานจีเอฟผมมันสูงเพราะแต่ละคนที่ผมให้คะแนนสูงนี่ จีเอฟยิ่งก่าแฟน ประมาณว่า ผมเตรียมแผนอุ้มเรียบร้อย   แต่วิตามินเอ็มยังไม่พอเลี้ยงดูน้อง Lips Sealed Lips Sealed 
คือน้องเค้าพึ่งทำ เลยค่อนข้างเงียบนิดนึง อีกสักพัก อาจจะคะแนนเปลี่ยน

งานนี้ต้องลองดูเองคับ น้องวิปครีม แอดดรีมคับ wanwan013 wanwan013 ลองดูคับ ท่านอาจจะไม่เป็นแบบผมก็ได้  สำหรับผม นัดไปซ้ำน้องอีกรอบหลังพี่อ้อตโต้เทรน เดี้ยวไปอีกรอบจะมาปรับสกอร์ให้คับ

จบสรุป คับ
ตุ๊กแก
Validate Member
*

ความหื่น : 5

Want new challenge

« ตอบ #1 เมื่อ: 11:43:48 PM 24 มิถุนายน 2013 »

GF 3 งาน 6 แต่สกอร์ดัน 1-1

คะแนนน้อยขนาดนี้ ยังจะไปยิงน้องเค้าอีก แอบโหดนะพี่ดู   Shocked

พรุ่งนี้ไปฟ้อง ยอ ดีก่า  wanwan019

ยิ้ม ยิ้ม
ไม่ หล่อ ไม่รวย ยิ้มสวยอย่างเดียว
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความรักที่แท้จริงไม่มีจริงยิ้มเข้าไว้

« ตอบ #2 เมื่อ: 03:29:39 PM 25 มิถุนายน 2013 »

อยากโดนบ้างจัง   
pat_arsenal
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 03:37:16 PM 25 มิถุนายน 2013 »

น้องใหม่โดนพี่ดูสอนให้ น่าไปลองต่อดูท่าคงจะเก่งกันเลยหละทีนี้

น้องใหม่ที่อาจจะอยู่กวนไปนาน   ขอฝากเนื่อฝากตัวด้วยครับ
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)