Ads
 05:08:10 AM 27 กันยายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเอลซ่า น่ารัก  (อ่าน 4783 ครั้ง) A A A A
bomber9665
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 10:02:21 PM 03 มีนาคม 2017 »

512_key@2x เมื่อคืนวานผมนัดกับเพื่อนไปเท่ว แต่ก็ไม่รู้จะไปไหนสุดท้ายตกลงไป ร้านโบนันซ่า เห็นพี่แอ๊บบี้ รีวิวน้องคนนึงในกลุ่มนานมากแล้ว แต่ก็อยากไปลองสักครั้งว่าเป็นยังไง เลยไปกับเพื่อน2คน ไปถึงPRก็แนะนำน้อง เพราะผมก็อยากเห็นเด็กในร้านว่า มีคนไหนน่าสนใจบ้าง จนคนสุดท้ายก็คือ น้องเอลซ่า เป็นคนที่ผมเลือกคนนี้และคนที่ผมดูการบ้านแล้วอยากจะไปหาเทอสักครั้ง  
 มาถึงห้องชวนกันถอดเสื้อผ้าอาบน้ำ น้องก็ชวนคุยเล่น น้องก็ถอดเสื้อผ้า เห็นแล้วลิงน้อยผมตื่นทันที มาต่อบนเตียง งานนวด จับดูด หัวนมผม จนลิงน้อยแข็งยิง กว่าเดิม  จับจุด คลายเส้น สักเล็กน้อย ถือว่าสบายตัวดี นวดเสร็จนัวต่อหันหน้าเจอกัน  แลกลิ้นพริ้ว บิ้วไปเรื่อยๆ ได้เวลาจัดการ น้องจับลิงน้อยผมอย่างเมามัน ดูดหัวลิง ดูดจนเกือบแตกคาปากเทอได้เลย หลังจากนั้นผมก็เริ่มเปิดเกม ลุยทันทีจับดูดนมทั้ง2ข้าง น้องก็ร้องว่า ที่รักคะ หนูเสียว ที่รักดูดแรงๆ ลงมาที่นิด จนถึง น้องสาวของเทอ ผมเป็นแล้วแทบ อยากจะใส่ลิงน้อยของผมเหลือแก แต่จัดลิ้น ไปจนน้ำแตก จนน้องบอกว่าที่รัก ไม่ไหวแล้ว ใส่มาที่ เค้าอยากมากกกกก ใส่ลิงน้อยมา ผมเลยจัดให้ไฟกระพริบ ซอยแบบไม่คิดชีวติ โอ๊ะ พระเจ้า ของน้องมันช่างฟิตจิงๆคับ จนน้องร้องว่าที่รักเราไปพร้อมกันนะ จนใกล้จะแตก ผมใส่ไม่ยั้ง ดูปากจนแตกพร้อมกันจนได้ มันสุดยอดจิงๆคับผม คนไหนชอบน้องที่คุยเก่ง เอาในเก่งผมแนะนำเลยคับ น้องเอลซ่า คนนี้เลย จัดไป 45_key@2x
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #1 เมื่อ: 02:02:25 AM 04 มีนาคม 2017 »

ขอบคุณการบ้านจากท่านสมาชิกครับ  น้องเอลซ่า แห่งโบนันซ่า ลูกครึ่งแสนสวย หุ่นนางแบบ

งานสุดยอดแบบท่านว่าแหล่ะนะ แวมไพร์ซ้ำไป 2 รอบละ

สมาชิกใดสนใจก็โทรไป จอง ที่ 063-0067599
net stark
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 07:21:57 PM 19 มีนาคม 2017 »

ปลางดงาม ขาว สว่าง วาบ
chinjunn
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 07:12:05 PM 23 มีนาคม 2017 »

ขอบคุณครับ
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)