Ads
 10:30:32 PM 18 ตุลาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อังคารนี้!! พบผู้บริหารสาวสวย หุ่นเป๊ะ!! VS สาวน้อยหน้าใจ สไตล์ลุกคุณหนูไฮโซ + เด็ดๆอีกเพียบ!!  (อ่าน 4115 ครั้ง) A A A A
+Funky+(เสนา.ซ.17)10:00-06:00 T:085-5027899♥Line:funkyclub
Moderator
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 04:07:12 AM 14 ตุลาคม 2014 »

((น้องตันหยง))
“หลุดจากวง"Girl Generation" ครั้งแรกในชีวิต นางแบบ+ผู้บริหารสวยหมวย ขาวโอโม่ 36 แท้-25-35 งานพริ้วดั่งผีเสื้อลีลามันส์ขั้นเทพธรรมชาติฝุดๆ”  

ผิวน้องละเอียดมากลื่น ลูบไม่สะดุดเลย หน้าอกแน่นเต็ม  หัวนมชมพู พูดเพราะสุดๆ โอ้ว รักมากครับ บอกเลย จองรอบหน้าไปแล้ว  แรกเหอะ ขอร้อง!!!!    
satanboat

เสียงน่ารักเหมือนน้องพริตตี้ที่เป็นนักพากษ์ที่ออกสรยุทธ์เลย โอ้วแม่เจ้า ทำไมน่ารักอย่างนี้ รอบนนี้ผมเลยขึ้นไปแบบไม่ลังเล เพราะรอมานาน ที่จะขึ้นกะน้องตันหยงสุดน่ารักพอเจอหน้าปั๊บ น้องถามว่าน้ำอะไรค่ะ เลยตอบอย่างเร็ว น้ำเปล่าจะ ชงอร่อยๆ นะน้อง กรั๊กๆๆ พอเข้าห้องเชือด น้องก็ชวนคุยเสียงน่ารักจริงว่ะ เออ เหมือนนักพากษ์เกาฟลี ยังไงยังงั้น เข้าท่าเว้ย น้องก็ไม่รีบอาบน้ำนะ มานอนเล่นๆ ชวนคุยกัน ผมก็ปล่อยมุกไปเรื่อย ละลายพฤติกรรม กรั๊กๆ น่ารักจริงๆ จากนั้นก็เลยลูบตัวน้องไปมา คนอารายผิวเนียนจริงๆ ลื่น ขาวละเอียด ฟินสุดๆลูบไปมา ลูกหลังลูบคอ มีขนลุก หน้าพริ้มสุดๆ ฉุดความหื่นขึ้นจุดสูงสุด 555 จากนั้นก็เลยฟัดใหญ่เลย ปากน้องตันหยงน่าจูบมากกกก เชื่อมะผมเที่ยวระไม่เคยจูบใครง่ายๆ เจอน้องตันหยง ตบะแตกทนไม่ไหว ต้องขอจูบซะหน่อย  น้องตอนแรกก็ไม่ยอมให้จูบ ผมเลยลูกต่ำลงไปเรื่อยๆ จนไปถึง จิ๊มิลูบไปลูบมา ของน้องก็แฉะ เลยจัดการขยี้ปุ๋มคริส น้องก็ดิ้นบิดไผมา อย่างเสียว 55 เลยขอเทสว่าข้างในเยิ้มป่าว ผมเลยเอานิ้วแหย่เข้าไป แม่เจ้า เชื่อมะ ที่เค้าบอกว่า ผญ บางคน ถ้าเอาอะไรแหย่เข้าไปมันดูด ตุ๊บๆ โอ้โห ผมเจอ ของจริงในตำนาน ดูด ตุ๊บๆ เลย แล้วน้องก็เสียวสุด สุดท้ายเลยดูดปากกันอย่างมัน แล้วน้องก็พลิกขึ้รมาบอดี้ให้ผม ผมก็คลึงหน้าอกน้องเค้า แน่นจริงๆ แบบว่าเด้งเลยอะ น้องทั้งเลียทั้งดูดบู๊หนักไม่เหมือนหน้าเลย แล้วผมก็จับพลิกลง แล้ว ขยี้คริสต่อน้องเส็ด กระตุกอย่างเสียว ผมนี่ก็เสดคามือน้องเค้าพอดี เหมือนกัน ฟินไปเลย เฮ้อ ปกติจะพิมสั้นๆ เน้น ๆ แต่เที่ยวนี้ ขอยาวหน่อย เพราะฟินสุดๆ    
satanboat

”ผมพูดกับตัวเองในใจ นอกจากใบหน้าและรอยยิ้มเธอยังมีความลับที่รอการพิสูจน์ซ่อนอยู่ภายใต้ผ้าชิ้นบางที่ผมจับจ้องอยู่ผมสักเกตุว่าปอดบวมเบ่งของเธอที่แทบจะล้นคอเสื้อมีส่วนปลายบางอย่างกำลังชี้หน้าผมอย่างเชิญชวน
น่ากินชะมัด”

นายช่างใหญ่ ยอดนักสืบ

ทุกสิ่งอย่างที่เป็นเธอ ทำเอาใจผมหลอมละลาย .. ตั้งแต่ยังไม่ได้ชิดใกล้ ได้รู้จักกันกันซะด้วยซ้ำไป ...
... ขึ้นห้องได้พูดคุยรู้จักทักทาย เหมือนดั่งคนคุ้นเคย .. มะใช่สิ เหมือนดั่ง
คนเคยรักเคยใคร่กันมาแต่ปางไหน .. ก็ด้วยแค่สัมผัสแผ่วพลิ้วเบา ๆ ..
.. ต้องกระสากลิ่นอายลมหายใจใกล้ ๆ .. ได้ลูบไล้ผิวพรรณนวลเนียน
แตะต้องลูบคลำสัดส่วนโค้งเว้าหนั่นแน่นนั้น แถมของแท้แม่ให้มา ..
.. แบบว่าทรงสวยแข็งแน่นจุกชูชันสู้ลิ้น เสียงซาวด์กระเส่าแม้จะแผ่วเบา
แต่เข้าใจอารมณ์ไหลกระเจิงเธอได้อย่างไม่ยากเย็นเท่าใด ในเวลานี้ ...
... นาทีต่อจากนั้น มันเหมือนเลือนหายจากสำนึก สัมผัส จดจำ .. และยาก
จะมโนออกมาเป็นตัวอักษรใด ๆ ให้อ่านกันได้ .. ก็ขอ ๆ  ๆ ละ ๆ ๆ เอาไว้
ที่เข้าใจละกัน .. เอาเป็นว่าก็ถึงฝั่งฝันกันทั้งคู่แบบสุขสมกันไป เท่านั้นพอ .. ”

Agent BaveR

+Funky+(เสนา.ซ.17)10:00-06:00 T:085-5027899♥Line:funkyclub
Moderator
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 04:11:04 AM 14 ตุลาคม 2014 »

((น้องเอริ))
เด็กม้าลายสายC แบ๊วบริสุทธิ์ ขาวหมวยสวยโอโม่ห่มกิโมโน ใสเนียนกริ๊บ ไร้รอยสะดุด

Moderator
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 04:12:28 AM 14 ตุลาคม 2014 »

((น้องฮอยอัน))
"หมวยปอดบวม 40 นิ้ ว !!! พริตตี้ขาวโบ๊ะ หุ่นเฟิร์ม 40-24-35 พริ้วหวานลุยมันส์กำลังดี”

ขอขอบคุณรีวิวจากลูกค้า
วันก่อนแวะไปร้านเพิ่งไปครั้งแรกช่วงดึก ทางpr สาวก้อแนะนำน้องๆ ไปสะดุดน้องฮอยอันเข้าเพราะอกใหญ่เพิ่งมารู้วที่หลัง42 จ่ายเงินเสร็จก้อเข้าห้อง. ถอดเสื้อ อาบน้ำ. จังหวะนวดน้องก้อรุกๆช่วงหลังน้องร้อนแรงมาก มีคลุกเคล้าน้องชาย (พิมพไปแข็งไป55) น้องชายหายไปอิอิ จากนั้นก้อนัวๆกันไปฟินไป น้องบอกว่ายังไม่ทันแตงโมห่อกล้วยเลย. ส่วนตัวได้รอบเดียว ส่วนเวลามี่เหลือน้องก้อนวดน้ำมันให้ ฟินไป. สบายตัว ปลฺ.ส่งการบ้านครั้งแรกเพราะประทับใจน้องและทางร้าน   

Aeaeh

แม่จ้าว!! หน้าคล้ายพริตตี้ มตช. มาก(ชื่อเล่นขึ้นต้น น... ) บวกกับ airbag40นิ้วที่คล้าย น... มากๆ อีกทั้งผิวพรรณยังขาวไม่มีรอยสัก ตอนแรกเกือบเชื่อจริงๆ พอมองดีๆก็แค่คล้ายๆเท่านั้น พอเข้ามาในห้องน้องก็มาหอมแก้มให้ ยังกะแฟนกัน แล้วค่อยๆถอดเสื้อผมออกทีละชิ้น การอาบน้ำน้องอาบสะอาดดีคับ มีการเลือกด้วยว่าจะใช้สบู่ยี่ห้อไหน(สงสัยกลัวผมแพ้สบู่มั้ง55) ระหว่างอาบน้ำน้องก็เอาairbagมาชน ผมก็แซวว่าชนบ่อยๆเดวจับเคลมเลยนะ น้องก็บอกว่าน้องชายพี่ก็ชี้หน้าหนูอยู่นั่นแหละ แหม่มีการต่อปากต่อคำ  สำรวจห้องน้ำมีเก้าอี้หรรษาด้วย เพิ่งรู้แหะ!! น้องก็ให้ผมนั่งลงแล้วจัดเอาผลไม้ส้มโอห่อกล้วยให้กิน บันเทิงมากท่านี้ สมชื่อเก้าอี้หรรษา เลยรีบเบรกไปต่อที่เตียง ที่เตียงน้องก็ถามก่อนเลยว่าพี่เมื่อยมั้ยจะนวดให้ ผมก็ไม่ทำงานเหนื่อยไรมาก็บอกไปว่า ไม่ค่่อยเมื่อยนะ พอพูดจบเท่านั้นแหละ น้องไม่พูดพร่ำทำเพลงจับผมนัวเลย เข้ามาจับน้องชายหมับ ผมก็จับairbagคืน โหมือ2มือยังกำไม่มิดเลยคับ แล้วก็ไปจับน้องสาวฮอยอันคืนบ้างน้องก็ไม่ว่าไรยังยิ้มใส่อีก เข้าทางสิทีนี้  แล้วน้องก็บิ้วให้ทั่วตัวเลยคับ ทุกส่วนของร่างกาย พอได้ที่น้องก็ใช้ท่าไม้ตายของน้องคับ คือท่าส้มโอห่อกล้วยที่โดนไปตั้งแต่ตอนอาบน้ำ น้องทำอยู่นานพอควรแถมแอบชิมกล้วยเป็นพักๆอีก ผมก็บอกพอเถอะ เดวส้มโอจะแตก แล้วจู่ๆน้องก็คว้า CD มาจากไหนไม่รู้คับ แล้วโหลดแผ่นทันที ผมก็ถามว่าชอบร้องเพลงหรอ น้องไม่ตอบคับคว้าไมค์ร้องเพลง3เพลงรวดไม่พูดไม่จา เหตุการณ์ต่อจากนี้พิมต่อไม่ได้ละคับ ผิดกฏเวบ เอาเปนว่าลองไปดูเองละกันคับ ไหลไส้แตกกระจุยกระจาย สรุปสั้นๆ คำพูดนี้ยังใช้ได้ตั้งแต่อดีตถึงปัจจุบัน "สุภาพไว้แล้วท่านจะได้ทุกอย่างที่ท่านต้องการ"
หน้าตา 9/10 ผิวพรรณ 8/10 หักเรื่องหน้าท้องนิดนึงคับ น้องบอกช่วงนี้กินกาแฟทุกวันวันละ5แก้ว นวด..ไม่ได้นวดเลยคับ ไฟหน้า 9.5/10  airbag ใหญ่ดี หักนิดหน่อยเพราะโมมาคับ Girlfriend factor 1,000/10  ตอนกลับมีหอมแก้มซ้าย-ขวาด้วย เหมือนเป็นแฟนกันเลยคับ แถมตลอดงาน no money talk

Ohm2001

Moderator
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 04:16:18 AM 14 ตุลาคม 2014 »

(น้องโยเกิร์ต)
พริตตี้สวยใส หน้าเรียวหุ่นบางบาดใจ นวดนัวมัน ส่ายปีกดั่งผีเสื้อสาวโคโยตี้น้อย

น้องพามาถึงที่ห้องก็นั่งคุยเล่นกันปกติแต่ที่แน่นๆ น้องอารมณ์ดีสุดๆ กวน...นิดๆ น่ารักดี กวนๆแบบนี้เลยขอจับปลาสะเลย.. มาเริ่มบทเพลงรักด้วยกันบนเตียง น้องเริ่มเป็นฝ่ายรุกก่อน ขอบอกเลยครับว่าลิ้นน้องพริ้วมากดูดจุกผมสะเสียวไปหมด เราก็ผลัดกันรุก ผลัดกันรับ เสียวจนทนไม่ไหวแตกใส่ตัวน้องไปเป็นที่เรียบร้อย      
  tattoo123

อาทิตย์ก่อนได้มีโอกาสนัดเพื่อนแวะไป 17 Funky Spa
ได้ยินชื่อมานานจากเพื่อนที่ทำงาน เลยแวะไปสักหน่อยบังเอิญได้เจอน้องๆหลายคนที่น่ารักแต่มาสดุดหยุดตรงที่เธอ น้องโยเกิร์ตไม่รีบเดียวคนอื่นจะขว้าไปก่อนซะก่อน
ต้องบอกว่าถ้าใครชอบสเป็คน่ารักๆตัวเล็กๆขาว มันใช่เลยสำหรับผม ฮ่าๆเข้าห้องน้องบริการดีครับเอาใจดี ต้องบอกว่าผมเป็นคนขี้อาย อาบน้ำได้ดี เล่นซะผมทำอะไรไม่ถูกเลยล้างตู้ไปจนถึงช่องฟริช จบจากอาบน้ำตัดมาที่เตียง น้องบอกให้นอนหงาย
น้องบอกจะทำให้ได้ 2 เดี๋ยวจัดให้อึ้งไปเลยแค่ 1 ผมก็จะตายแล้ว รอบแรกก็เป็นไปตาม Step โดยเฉพาะการเต้น ผมไปมาก็หลายที่ไม่เคยเห็นที่ไหนทำให้ผมตุ้มๆต่อมได้ขนาดนี้สุดท้ายผมแพ้แตกใส่หลังน้องไป 1 รอบล้างเนื้อตัวกันเสร็จ น้องมาซบที่ไหล่ จากนั้นบอกว่าเดียวนวดให้ นวดไปสักพักให้ผมนอนหงาย แต่คราวนี้ผมเกรงใจน้องเพราะรอบ 2 ผมเป็นคนที่ค่อนข้างช้า แต่น้องตามใจสุดเอาใจสุด ถึงแม้ผมจะเป็นคนที่ช้าจนทำให้ผมเสร็จจนได้ ข้อนี้ผมให้ 5 ดาวเลยจริงๆ ประทับใจมากครับ ผ่านไปคราวหน้าคงซ้ำอีกแน่นอนเพราะทอนกันสุด

thelordnick

วันนี้มาขึ้นน้องโยเกิร์ต เพื่อนซี้น้องสายรุ้ง งานดีไม่แพ้กัน คริๆ เนื่องจากว่า พีอาร์บอกมาหลายวันละว่า น้องโยเกิร์ตเป็นโคโยตี้ งานพริ้วมั๊กๆๆ
โยกสะดิ้งเลย บร๊ะ!! จะพลาดได้อย่างไรละคร๊าบบบ ก็เลยเนียกตามระเบียบ ลงไปในห้องเลยดำเนินตรวจสอบคุณภาพเลยครับ น้องโยเกิร์ต ก็ถอดเสื้อผ้าให้ ตอนแรกก็ดูทื่อๆ ผมก็นึกว่างานหล่นซะละ ผมก็เอาวะ เด่วก็ปั้นเกมส์เองเลย หึหึ  พอถอดเสื้อเสด ก็เข้าอาบร้ำ อื้มหืม พอน้ำโดนตัว สบู่ผิวเท่านั้นแหละ ฟริ้วสมราคาคุยเลยครับ บอดี้ในห้องน้ำเลย ผมนี่ขนลุกทั้งตัว น้องเอาตัวถู ลีลาฟริ้วมากๆ หลังจากนั้น ผมก็เลยลองล้วงว่าเป็นไงแถมไซร้คอ น้องก็ดิ้นสู้ ว่ะ มันเว้ยเฟ้ย หลังจากที่ออกจากห้องน้ำ ก็มาซัดกันบนเตียงต่อ น้องก็เริ่มจากลงน้ำมันบนตัวผม แล้ว คร่อมสไลด์เลย ไอนั่นของผม เฉี่ยวไปมา กับ จิม ของน้องไอเราก็เสียวเข้าโคตรๆ โว๊ะ บู๊แหลก แจกสะบัดจริงๆ
ท่าน้อยโยเกิร์ตเยอะจริงๆนะครับ พลิกซ้ายพลิกขวา ผมว่า ลีลาพริ้วสุดเลยมั่งในบรรดา เด็กร้านนี้  สุดท้ายแตกคามือน้องโยเกิตเลยครับไม่ไหวๆ ลีลาดี จริงๆ
นี่ไม่ได้โม้นะ ผมว่าอยากเตองานพริ้ว ลีลาเทพ ผมยกให้เลย ท่าเยอะจริงๆ
ลองดูครับ รับรองไม่ผิดหวัง โอ้ลืมบรรยายว่าหุ่นน้องโยเกิร์ตเป็นแนวบางกรอบนะครับ จะต้องมาลอง ผิวขาวน่าเลียจริงๆ  

Satanboat

ได้ยินชื่อเสียง...ตังกระหึ่ม Line  น้องโยเกิร์ต  สาวน้อยนักเต้นโคโยตี้ เปลียนงานมานวด Kapoo ลีลา นวดนัวสุกสยิว   วันนี้ ต้องลอง   ...จองเลยไม่ลังเลไปถึงร้าน Funky Spa  น้องออกมาโชว์ตัว  ไม่ผิดหวัง  สายน้อยหุ่นเพรียวบาง  ผิวขาว  ยิ้มหวาน  น้องเดินนำทางเข้าห้องถึงห้องแล้ว มองตากันไป มองกันมา ..งง...น้องยังใหม่อยู่...ไม่เป็นไร  เดินเข้าไปกอดเลย   ..กระซิบข้างหู   น้องโยเกิร์ติ   น่ารักจังเลยน้องมองหน้าทำท่าอายๆๆ ...ถอกเสื้อผ้าออกแล้ว   ...นางฟ้าผิวงาม สวยใส...สัดส่วน กำไรพอเหมาะ น่าอุ่ม น่ากอด มาต่อที่เตียง  นอนหงายเลย น้องบอก  นวดให้ค่ะพี่ ....ขยันนวดจังเลย..สบายตัวอีกครั้งนอนหงายดีกว่า ...ละเลงเจลทั่งทั้งตัวเลย  นั้นไง ลีลาโยกย้ายสำแดงเดชอีกแล้ว ลื่นไถล....แต่มือนี่ซิ....ทำอะไร ..เล่นโยงเยกเหมื่อนกัน...สารพัดท่า ...จัดมาเสียวๆๆ ทั้งนั้น...ท่านี่ซิ..เสียวสุดๆๆ  เรียกว่า ท่า....=>>> ทะลุซอย >>> เสมอ หนึ่งต่อหนึ่ง สบายไป
ขอบคุณครับ   น้องโยเกิร์ต ....นางฟ้าร้อยท่าแห่ง Funky Spa

somsakbset

เนื่องด้วยนานมาแล้วเกิดอาการ ว้อทลงใข่ เลยแวะไปกับเพื่อน 3 คน ผมเลือกน้อง โยเกริต์ น้องเอาน้ำมาแล้วพาไปที่ห้อง น้องพาอาบน้ำโอเครมา กลับมาที่เตียงมือเบามิ่มมาก น้องใช้ลิ้นเก่งมาครับ ตามใจฝุด ตอนลิ้นเลียนี่เสียวมาก เส็ดไป 1 ดอก นั่งคุยสักแปป เกือบหมดเวลาแล้วขอน้องอีกรอบ น้องเด็ดมากครับ จัดอีกดอกเรีียบร้อยน้องอาบน้ำให้สบายตัวกลับบ้านแฮปปี้ครับ
pitpanu [/size]

งานเหนื่อยเข้ามาที่ร้าน Funky Spa ผ่อนคลายสักหน่อย
ตั้งใจมาหาน้องการ์ฝิวแต่น้องคงทำงานหลายรอบแล้ว
รับงานต่อเนื่องไม่ไหวขอวันหลังก็แล้วกัน
แลงเลไม่รู้จะเลือกน้องคนไหนคุยกับprแพรวให้ข้อเสนอมา
สุดทายเลือกน้องโยเกิร์ดไปนวดกัน
น้องยังเด็กอยู่หุ่นบางคุยเก่งนัวเก่ง

batman2557

Moderator
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 04:17:52 AM 14 ตุลาคม 2014 »

((น้องวีต้า))
สาวแสนสวย ละม้าย"น้องสาวไอซ์อภิษฯดาราช่อง3" หุ่นเป๊ะนมล้น ยืนพริตตี้โรงชื่อดัง สลัดเข็มฉีดยาแว้บมานวด ฟีดแบกดีไหลลื่นประทับใจ

"สาวแสนสวย ชื่อน้องวีต้า
กำลังเข้ามา น้องชอบสลัดเข็มฉีดยา
แล้วแว้บมานวดให้ แถมมี ฟีดแบกดีไหลลื่นประทับใจ
ผมก็แทบไม่ต้องคิดแล้ว จองน้องทันที
แรกพบ ก่อนประทับใจ น้องวีต้าซะแล้ว เป็นสาวใจดี รักแมว เหมียวๆ
แถมได้ใจผมในเรื่อง สัดส่วน  
โดย น้อง สูง 166 Cm. นน. 47 kG. สุดยอด
มองหน้า ไปๆ มาๆ หน้าน้องวีต้า ก็คล้ายดาราสาวไอซ์อภิษฯ จริงๆ
การอาบน้ำ ก็ทำได้ดี ผมสะอาดสุดๆ   สมกับเป็น พระ ยา บาน
และขอบอก ท่าชัก Kapoo ของน้องวีต้า มีท่าชัก kapoo เยอะ มากล้น
ว่าแต่คุณจะทน และผ่านไปได้สักกี่ท่า ครับ อิอิ...."

Michael Owen 28

Moderator
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 04:25:51 AM 14 ตุลาคม 2014 »

((น้องโปเต้))
พริตตี้ขาวสวย หุ่นบาง ใสวิ้งๆ น่ารักอัธยาศัยดี ดึงกษัยได้ นวดมันส์นัวสนุก จีเอฟดีท่ามากลีลาเยอะ

น้องโปเต้ชงน้ำเสร็จชวนลงไปที่ห้องโปเต้ใส่ชุดกระโปรงยาว บนหัวกุทัณฑ์ผมสีขาวน่ารักจุง รอยยิ้มมีฟินเหมือนอาหมวยเพื่อนบ้านเข้าห้องทักทายคุยกันล้อเล่นแซวกันสนุกดี น้องกวนตีนจริงๆสักพักนึงน้องถามว่าอาบน้ำไม้คะก็ลงมือถอดเสื้อกางเกงให้ผมเลย ผมก็ช่วยปลกเปลือกให้น้องเช่นกันอาบน้ำทำความสะอาดเรียบร้อยมาต่อทีเตียง น้องให้พี่นอนค่ำนวดหลังก่อน ฝีมือพอได้แต่ไม่เก่งมากนะคับเสร็จแล้วให้พี่พลิกตัวนอนหงายจับกษัยต่อ รู้สึกสบายดี น้องเริ่มก้มหัวลงลิ้นเลียตัวพี่ ตอบว่าดูดนมพี่รสชาติอร่อยดีแต่ไม่เหมือนคนไทย ผมก็ตอบน้องว่าพี่เกิดที่เมืองไทยแต่ไม่ใช่คนไทย น้องฟังแล้วทำหน้างง โอกาสนี้ผมลุกขึ้นมาบิ้วตัวน้องและชิมนมของโปเต้แต่ได้แค่ข้างเดียว  เพราะน้องบอกว่าดูดนมด้านขาวเธอกัวจั๊กกะจี้ ปากผมขึ้นบนลงชิมริมฝิปากน้องนุ่มเนียนมีฟินแฟนทันที สายลมแห่งรักพาเราคลอเคลียกอดกันจูบปากอย่างFrench kiss for a long time น้องมีท่าเยอะพี่ก็ทำตามเปลี่ยนท่าลีลาอารมณ์ดีมากจีเอฟสูงจริงๆ ในเวลาเดียวกันน้องโปเต้ก็ชักน้องชายผมเร่นสปีดไปเรื่อยๆนิ้วผมก็ลงสังเกตคูหาสวรรค์ของน้อง love touchไปเรื่อยๆ จนถึงเราสองคนขึ้นสวรรค์ไม่รู้ชั้นไหนพร้อมกันเสียวสุดๆ น้ำของน้องชายผมพ่นออกมาเต็มๆเปียกหมดเลย
batman2557

" ก่อนอื่น ขอออกตัวก่อนนะคับว่าผมเป็นไก่อ่อนด้านนี้ แหะๆ มาเที่ยว นวดกะปู๋ครั้งแรกเลย ตื่นเต้นมาก ๆ แต่เห็นว่าร้านนี้อยู่ใกล้บ้าน จึงตัดสินใจ "เดินมา" เพื่อคลายเมื่อยเฉพาะจุดในครั้งนี้ บรรยากาศร้านดีมากครับ ขนาดผมเดินมาร้อน ๆ พอเข้าบริเวณร้านก็รับรู้ได้ถึงความร่มรื่น เดินเข้าไปแบบกล้า ๆ กลัว ๆ ข้างในมีพี่ผู้ชายนั่งรอน้องอยู่หนึ่งคน ขณะที่กำลังยืนงง ๆ อยู่ไม่ถึงวินาที PRสาวสวย คุณแพรว ก็ตรงมาสอบถามว่าสนใจแบบไหน จากนั้นก็เรียกน้อง ๆ ออกมาแนะนำตัวทีละคน ลูกโป่ง โฟกัส โปเต้ .... เยอะมาก ละลานตา ผมก็บอกไปตามตรงว่า อยากหาที่ผ่อนคลายใกล้ ๆ บ้าน แต่จริง ๆ แล้วตั้งใจจะเริ่มที่เรตต่ำสุด แต่คิดไปคิดมา อยากทดสอบความเจ๋งของทางร้าน จึงให้PR จัดที่คิดว่า"อยากให้ผมหวนกลับมาอีกครั้ง"
จึงได้พบกับ น้องโปเต้ พอเข้าไปบอกเลย น้องดุมากกกกก แต่ยิ้มตลอด แถมยิ้มสวยด้วย น้องขาวครับ หน้าตาติดยิ้มตลอดเวลา พูดจาเก่ง น้องถามความต้องการเราว่าอยากได้แบบไหน ป๋ม(ซึ่งเป็นมือใหม่)จึงบอกน้องว่า "แล้วแต่เลย" น้องแกล้งตั้งแต่เริ่ม แต่บริการดีไม่มีตก ทั้งการอาบน้ำ การนวด การนัวปลุกเร้าตลอดเวลา เรียกได้ว่า ทำให้คนแบบผมหื่นได้ตลอดระยะเวลาที่อยู่ด้วยกัน มันทำให้ผมอยากจะมาที่ี่ทุก ๆ วันเลย
ผมเชื่อว่าต้องกลับมาแน่นอน สิ่งเดียวที่เสียใจคือ ไม่ได้พกเงินไปเพียงพอที่จะทิปให้สมราคาบริการน้อง และการเชียร์ของคุณแพรว ซึ่งผมสัญญากะตัวเองว่ารอบหน้าต้องเตรียมไปเผื่อแน่นอน สรุป ผมไม่แยกหมวดนะ แต่ความสบายตัว 9/10 ความประทับใจ 10/10 ความสบายใจต่อราคา8.5/10 เมื่อคืนนี้ฝันถึงน้องโปเต้เลย พูดจริง

bluent

" วันนี้มา คอนเฟริมฝีมือน้องโปเต้ ร้าน  funky ครับ
หลายคนนวดกระปู๋แต่ไม่เคยนวดกระษัย ใช่มะ นวดกระศัยเป็นการดึงเส้น สร้างความผ่อนคลายและกระตุ้น สมรรถนะ นานๆ จะเจอคนนวดเป็น
วันนี้มานำเสนอเพราะ น้องโปเต้นวดเป็นครับ จับอย่างเสียวตื่นกันเลยทีเดียว 555
เนื้อตัวขาว น่าลูบ ผิวขาวจั๊วะ สไตล์เดะเหนือ คิดแล้วยังขนลุกไม่หาย 555
แนะนำใหไปลอง น้องอัธยาศัยดี คุยเก่งมากรับรองไม่มีเบื่อ

satanboat

" ขอบอกเลยว่ายิ่งไปบ่อย ยิ่งสนิท แถมเป็นคนที่เราชอบด้วยแล้ว ฟิลเหมือนไปหาแฟนยังไงยังงั้นเลย ส่วนเรื่องงานก็ยิ่งเสียว ซ่า น่ารัก ขึ้นไปเรื่อยๆแต่ไม่เกินขอบเขตน้องเขานะ 555 แนะนำคนที่ชอบแบบ ธรรมชาติ สดใส น่ารัก  ตัวเล็ก เกาเหลา ออกแนวอาหมวยนิดหน่อย แต่เร้าใจฝุดๆ ทุกครั้งที่ผมไปเรื่องมีทอนไม่ต้องพูดถึง แต่สำหรับผมแล้วกระเป๋าตุงเลยทีเดียว 555  "
(dakzaanarak)

[/cen

Moderator
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 04:26:59 AM 14 ตุลาคม 2014 »

((น้องโฟกัส))
“ดาวคณะสายCเฟรชชี่ ใหม่เอี่ยม "สไตล์เนโกะจั๊ม" สาวน้อยหน้าหวานจิ้มลิ้ม สวยน่ารักทุกกระเบียดนิ้ว กุ๊กกิ๊กน่าทะนุถนอม”   

“ใจลังเลไม่รู้เลือกใครดีนะ สุดท้ายตัดสินเลือกน้องโฟกัสน่ารักจุง หลังจากเข้าห้องต่างคนต่างอาบน้ำเสร็จมาต่อที่เตียง น้องตัว slim แต่ตั้งใจทำคอร์ส B2B เสียวจัง น้องงานหวานมากกว่า แล้วดีใจด้วยที่ได้พบกัน”
batman2557

“ผมก็สะดุดตากับน้องโฟกัส น้องขาวมากกกกก ตัวเล็กน่ารักมากกกกกกก หลงเลยยยยยย  ..... ตัวเล็กน่ารัก ฟิลแฟน ใครชอบสายบู๊ผ่านได้เลยครับ แต่น้องน่ารักจริงๆ คอนเฟิม!!”   
Protgas

”เค้าบอกยิ้ม 1 วัน อายุยืน 1 ปี
ทานเด็ก 1 คน อายุยืน 10 ปี
ทานเด็กไป ยิ้มไป เป็นอมตะ 55
ล้อเล่นนะครับ พอดีได้มาเที่ยวที่ Funky ด้วยอารมณ์ เปลี่ยวๆ
ก็ไม่ได้จองใคร มาปาหินถามทาง
พอดี๊ น้องโฟกัส เข้ามาก่อนผมเข้าแค่ 5 นาที เอง
เจอหน้าโดนใน โอ่ะ หน้าเด็ก น่าทานมั่กๆ
เลยเรียนขึ้นไป พอเข้าไปในห้อง น้องก็ยิ้มอายๆ เห็นแล้วยิ่งหิว ท้องร้อง จ๊อกๆๆ
พอน้องถอดเสื้อมาอาบน้ำให้ OMG
ยังกะดูคลิป เด็ก 16 โดนคนแก่หลอกข่มขืน 55
นมตั้งเต้า สวยมากๆ เนื้อตัวเนียน
พอขึ้นเตียงน้องก็เริ่มนวดให้เลย ขึ้นคร่อม ถูๆ ไถๆ อย่างเสียวขอบอก
เราก็ดื่ม นมมันเลยครับ นมตึงมากๆ อย่างเสียว
มี สแครช ติ่งน้องเล็กน้อย น้องก็เสียวหน้าได้อารม สุดๆ
น้องลุยจนงานเส็ด ตัวเบา ฟินไปอีก 1 วัน”

satanboat

Moderator
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 04:27:46 AM 14 ตุลาคม 2014 »

((น้องฮันนี่))
“สาวน้อยใสแบ๊ว ขาวหมวยโอโม่หุ่นบางร่างเล็ก เฮฮาร่าเริงไม่มีหยุด หลุดมาจากสายCมอดัง”   

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)