Ads
 06:07:40 AM 29 กันยายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อังคารนี้!! เปิดรอบจอง...>น้องนินจา< ลูกคุณหนูเรียนอินเตอร์ VS นางฟ้าหน้าหวาน >น้องชิชา< คลิ  (อ่าน 3072 ครั้ง) A A A A
+Funky+(เสนา.ซ.17)10:00-06:00 T:085-5027899♥Line:funkyclub
Moderator
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 03:57:22 AM 09 กันยายน 2014 »

โปรโมชั่นเด็ดๆ ยังมีอีกเพียบ!!

(( มาแก๊งค์ 3 คน ลดเพิ่ม 500฿ ))
พิเศษสุดๆ เพียงมาแก๊งค์ 3 คน รับส่วนลดทันที 500฿  
ยังไม่พอ!! เราใจดีแจกฟรี!! คูปองส่วนลดอีก 1200฿!!!!

((สุดคุ้มกับคอร์ส B2B+B2F โฟมแท้ ฟองฟู่ ฟองสบู่ เริ่มต้นที่ 1500฿))

New!! ((B-course ฮอทเจล ล่องแก่ง แพสวาทหาดสวรรค์ พิเศษสุดๆจ่ายเพิ่มแค่ 400฿ เท่านั้น!!))
กล้า!! ท้า!! ให้ลอง!! ของเล่นชิ้นใหม่มาแรง!!
นวดบนแพยาง เด้งๆดึ้งๆ ถูๆไถๆกันบนแพยาง โอ๊ย...เสียว!!
จะเดี่ยว หรือ จะคู่ ไม่มีปัญหา!! จะไปตามระเบียบจ้า..!!!

+Funky+(เสนา.ซ.17)10:00-06:00 T:085-5027899♥Line:funkyclub
Moderator
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 03:58:33 AM 09 กันยายน 2014 »

(น้องนินจา)
“นางแบบสายCมาใหม่ ช้างเผือกหายากหน้าเอ็กซ์หุ่นดี ขาวเนียน "ลูกคุณหนูเรียนอินเตอร์" เจอได้ตามสถานที่ไฮโซ”   

ขอขอบคุณรีวิวจากลูกค้า
 “น้องนินจา สวย น่ารัก อธิบายไม่ถูกครับ เธอมีเสน่ห์มากแค่แว่บแรกที่เห็นผมก้อตกหลุมรักเธอทันที(ไม่ได้โม้ครับรู้สึกอย่างนั้นจริงๆ)
น้องนินจา ผิวขาวเนียน ลูบไปตรงไหนก็ไม่มีสะดุด รอยยิ้มและสายตาทรงพลัง เธอมองและยิ้มให้ แค่นี้ผมก้อระทวยแล้ว
ตอนนี้น้องนินจาคนสวยนอนอยู่ไหนอ้อมกอดผม ผมนอนกอดน้องนานเท่าไหร่ไม่รู้ เเต่แล้ว นาทีเเห่งความสุขสุดๆของผมก้อเริ่มขึ้น”

khunball

Moderator
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 03:59:27 AM 09 กันยายน 2014 »

(น้องชิชา) "นางฟ้าหน้าหวาน"

“นางแบบสาวพราวเสน่ห์ ดีกรี "มิสพรีเมียร์ลีก" สวยน่ารักหุ่นดีจีเอฟกระจาย ทุกสเต็ปจัดให้ทุกระดับประทับใจ” 

“วันก่อนได้มีโอกาสแว๊บเข้าร้านอีกครั้ง โทรเช็คพีอาร์บอกว่าชิชาเข้าร้าน เลยจัดการรีบจองด่วนเลยฝนตกตลอดทางเลยทำให้ไปถึงเลทนิดหน่อย น้องเตรียมอุปกรณ์รอพร้อมแล้วเป็นครั้งที่สองที่เจอกันเลยทำให้คุยกันค่อนข้างไม่ประหม่า เพราะน้องสวยมากตาคม น้องเสริฟน้ำให้ดื่ม ชื่นใจจริงๆ ก็จัดแจงอาบน้ำ บอกได้คำเดียวว่าน้องอาบสะอาดมากขัดถูสะอาดกว่าบางครั้งที่ผมอาบน้ำเองซะอีก ทำได้นุ่มนวลมากๆ มือเบาถึงเตียงน้องให้ผมนอนคว่ำเพื่อจะนวดให้ น้องขึ้นคร่อมตัวผม ไออุ่นจากกายเธอทำให้ผมซู่ซ่าน้ำหนักนวดดี นวดได้สักพักน้องบอกให้หงาย ผมก็ทำตามอย่างเชื่อฟัง น้องนวดบริเวณใต้ร่มผ้าอยู่นานผมบอกน้องเองว่าไม่ต้องรีบ อยากจะฟินนานๆ น้องก็ทำตาม ศัพท์ที่ผมชอบเรียกคือเล่นกันนานๆ 555
นัวไปเรื่อยเปื่อย จนเกือบจะถึงเวลา ก็เลยให้น้องเผด็จศึก เสร็จคามือน้อง
ปล.กิริยาท่าทางดี ดูสะอาดสะอ้าน ปราศจากรอยสัก ผิวสีน้ำผึ้ง งานแนวหวาน”

blt

“ผมเองก็ไม่อยากเชื่อ  จนได้พบ และ นั่งคุย นางฟ้า ที่เป็นยิ่งกว่า นางฟ้า ของไดอารี่ นี้
เธอมีดวงตาที่สวยที่สุดเท่าที่ผมเคยพบ  เธอมีรอยยิ้ม ที่ใครเห็นเป็นต้องหลง
 แต่คุณต้องพยายามหลอกให้เธอยิ้มนะ เป็นนางฟ้าคนแรก ที่ผมต้องบอกว่า  ตัวจริงสวยกว่ารูป
เธอสวย เหมือน ดาราลูกครึ่ง ที่ดังที่สุด ของช่องน้อยสี ผมสาบานได้ ผู้ชายคนไหน  พบเธอยืนอยู่ตรงหน้า แล้วไม่อยากกอด  ผมให้เหยียบ ผมไม่อยากคิดภาพ ที่เธอยืนอยู่บนสเตจ หรือ หลังโพเดี้ยม 
กับชุดสูท  เธอคงเป็น ผู้บริหาร ที่สวยเกือบที่สุดในประเทศ”

Ebby

“... กว่า 3 สัปดาห์ได้มั้ง ตั้งแต่วันที่ผมได้เจอเธอคนนี้ .. มาเริ่มงานในวันแรกที่เธอก้าวเข้ามา ในเส้นทางแห่งนกป. แล้วเธอก็มาหายไปกว่า 2 สัปดาห์ ก็คิดว่ากามบ้านนี้อาจไม่ได้ออนแอร์เสียแร้วว แล้ววันนี้เธอก็กลับเข้าวงการอีกครั้งครา ผมก็เลยถือโอกาสทำรูปทำปลา แล้วก็มานั่งสาธยายความประทับใจ
ในแรกเจอเธอคนนี้ซะที ... น้องชิชา @ 17 Funky Spa …”

Agent BaveR

Moderator
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 04:00:21 AM 09 กันยายน 2014 »

(น้องวาวา)
นางฟ้าดาวรุ่ง สายC ดาวมหาลัย หุ่นเพรียวบางหน้าตาเรียวสวยจิ้มลิ้มน่ารัก งานพริ้วหวานมันส์กุ๊กกิ๊กจี๊ดจ๊าดแซ่บลิ้น 

Moderator
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 04:03:38 AM 09 กันยายน 2014 »

(น้องวีต้า)
สาวแสนสวย ละม้าย"น้องสาวไอซ์อภิษฯดาราช่อง3" หุ่นเป๊ะนมล้น ยืนพริตตี้โรงชื่อดัง สลัดเข็มฉีดยาแว้บมานวด ฟีดแบกดีไหลลื่นประทับใจ

"สาวแสนสวย ชื่อน้องวีต้า
กำลังเข้ามา น้องชอบสลัดเข็มฉีดยา
แล้วแว้บมานวดให้ แถมมี ฟีดแบกดีไหลลื่นประทับใจ
ผมก็แทบไม่ต้องคิดแล้ว จองน้องทันที
แรกพบ ก่อนประทับใจ น้องวีต้าซะแล้ว เป็นสาวใจดี รักแมว เหมียวๆ
แถมได้ใจผมในเรื่อง สัดส่วน 
โดย น้อง สูง 166 Cm. นน. 47 kG. สุดยอด
มองหน้า ไปๆ มาๆ หน้าน้องวีต้า ก็คล้ายดาราสาวไอซ์อภิษฯ จริงๆ
การอาบน้ำ ก็ทำได้ดี ผมสะอาดสุดๆ   สมกับเป็น พระ ยา บาน
และขอบอก ท่าชัก Kapoo ของน้องวีต้า มีท่าชัก kapoo เยอะ มากล้น
ว่าแต่คุณจะทน และผ่านไปได้สักกี่ท่า ครับ อิอิ...."

Michael Owen 28

Moderator
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 04:04:32 AM 09 กันยายน 2014 »

(น้องเลิฟยู)
น้องสาว "Katy Perry" น่ารัก หน้าเซ็กซี่ พกหุ่น34-25-35สุดทรมานเสือสิงห์กระทิงเปลี่ยว งานมันส์ถึงตัวอารมณ์ถึงใจ

อีกครั้งกับเลิฟยู หลังจากหลุดวงโคจรไปนานเพราะ ไปขึ้นคนอื่นแทน 55 เนื่องจากต้องการจัดหนักจัดเต็มกับความเสียวถึงใจ เลยต้อวคนนี่เท่านั้น เลิฟยูของพี่ วันรี้มาพร้อมฝนตกพรำๆ มาตอนเย็นๆ ดักน้องเป็นรอบแรก เพื่อความฟินสุดๆ ก็ตามนั้นครับขึ้นเลิฟยู ก็เริ่มจากอาบน้ำ อื้มหืม เอาเล็บเกาเบาๆ ทั่วตัวเลย ตั้งแต่หัวนมดันหัวตอปิโด กรั๊กๆ เสียวสะท้านทรวงเหมือนเดิม แม่เจ้า ฝีมือไม่ตกจริงๆ น้องพี่ หลังจากนั้นก็ล้างจู๋ผมด้วยง่ามก้น ไม่อยากเซด แซ่บเว่อร์ครับ
หลังจากอาบเส็ดผมนี่นับหยึ่งถึงร้อยกลัวเสดก่อนขึ้นเตียง คนอะไรทำผมเสียวได้ทุกจังหวะ น้องก็เริ่มลงน่ำมันแต่เอาลิ้นนวดให้นะครับไม่ได้ใช้ตัวนวด อิอิ อย่างมันครับ แล้วก็มาชักให้ผมเบาๆ ผมเลยลุกขึ้นมา เอานิ้วเขี่ยตรงนั่น น้องอย่างเสียว น้ำไหลเยิ้ม ออกมาตามสูตร โห ทีเด็ดเลิฟยู ก็ตรงนร้นี่แหละครับ หึหึ จากนั้นเลยนัวกันยกใหญ่ วันนี้ผมแพ้ทางเส็ดก่อนเลิฟยู วู้วันนี้ไม่ฟิตเลย วันหลังต้องแก้ตัวใหม่ละ ยอมไม่ได้ 55
หลังจากนั้น มายั่งคุยกับพีอาร์เล่น ผมนี่ ดวงประเดิมดีนะ หลังจากนั้น ขึ้นติดๆ กันเลย แม่ แม่เจ้า คนอะไรจะขายดีปานนี้ อยากให้ลองซักทีแล้วจะรุว่ส ติดใจเปนยังไง

Satanboat

มีโอกาส เยือนครั้งที่ 3. จองน้อง เลอฟยู. ไว้ ไปถึงก่อนเวลาไปกินข้าวรอ. ได้ขึ้นประมาณ 19.00 น
เจอตัวจริง น่ารักอะ... ไม่พูดพร่ำทำเพลง รีบเข้าห้องเชือด
(ไม่รู้ใครเชือดไคร) พอน้องถอด. โอ้ แม่เจ้า
@@@เต้านี้เจ้าได้แต่ไดมา@@@. ใหญ่.สวย น่าดูดดื่มกิน
เหมือนยาอายุวัฒนะ  .. ต่อที่การอาบนำ้ แววเริ่มมีทอน
เริ่มด้วยบอดี้ฟองสบู่ เอานมถูหลัง ตามด้วยด้านหน้าถูจนถึง
จุด อ่อนของท่านชาย. สุดจะบรรยายความเสียว
จากนั้นนั่งเก้าอี้ ท่าdog เสียว อะ. หันหน้ามาอีกเอานม
ขัดจรวดต่อ เกือบแพ้. จึงต่อที่เตียง นัวเลยทุกกระบวนท่า ทุกลีลางัดมาหมด แต่ต้องบอกอย่างว่า น้องอารม ร่วม แฉะจิง เสียวจิง ไม่มีเฟก
สักพักก็แพ่พ่าย แต่น้องยังนวดต่อ. จนมีรอบสอง แต่ไม่ทัน วันหลังจะเอาคืน
คะแนน 100 ให้เต็มคร้าบบบ

อ้วนท้วม

วันนี้ขโมยการบ้านเพื่อนมาโพส แนะนำให้มันขึ้น กับน้องเลิฟยู เพราะความประทับใจในครั้งก่อน มันถามว่า น้องเลิฟยู งานเป้นไง
ผมบอก เคยดูหนังญี่ปุ่น เวลามันเส็ด และน้ำพุ่ง เป็นน้ำพุเลยมะ ถ้าอยากรุของจริงเป็นไง ขึ้นกับเลิฟยู เลยครับ จบบบ!!!

พอขึ้นงาน อื้มหืม ตอนอาบน้ำเอานมถูหลัง อย่างเสียว ชักเริ่มหื่น 555 บนเตียง นั้นน้องก็เริ่มไซร้ ตามตัว อย่างสยิวเลย ก็เลยลูบตัวน้องเบาๆ  น้องบอกชอบมากเพลิน ก็เลยจัดหนักลงลิ้นไปเลยตามตัว น้องหน้าได้อารมณ์ มาก หลังจากนั้นก็เล่นตรงช่วงล่างไปซักพัก น้องร้องว่าจะเส็ดแล้ว  แล้วน้ำแตกเต็มเลย น้องว่า นิ้วไปโดนตรงจุดยุทธศาสตร์ มันมากครับ อาบน้ำล้างตัวมานอนพัก คุยไปคุยมา ลูบไปลูบมา น้องดันมีอารมณ์อีก เลยจัดรอบสอง มาจรฐานเหมือนเดิม สรุปฟินไปเลย แนะนำเลยครับ น้องเลิฟยูไม่ผิดหวังคุยสนุกเป็นกันเอง
Satanboat

”น้องอาบชำระร่างกายให้ มีเสียวด้วย เอานมมาถูด้านหลังเอามือรูดอ้อมจากด้านหลังมารูดให้ให้เสียวหัวเล่นซะงั้น อาบน้ำเสร็จมาที่เตียง บอกน้องนวดพี่ไม่เน้น ขอนัวๆดีกว่า น้องรู้งานเริ่มลงลิ้นทันทีลิ้นดี  ตวัดลิ้น ดุล ดูด เสียงจริงลิ้นดีอย่างคำร่ำลือ และผลัดกันผมก็นัวน้องด้วย สองเต้าดูดมัน รสหวานมันส์”   
jamebond000

ทักทายกันครั้งแรกเบา ๆ ด้วย Body ฟองสบู่
โอ๊ววววว...แม่จ้าว...ฟิน ระเบิดระเบ้อ
เนื้อตัวนุ่ม ๆ ลูบตรงไหนไม่มีสะดุด
จูบหวานเจี๊ยบ...แตะนิด...สะดุ้งหน่อย
อารมณ์แบบแฟนแท้ ๆ ไม่มีอย่างอื่นเจือปน...

~♥Makrasan♥~

ประโยชน์ของเครื่องเสียงดีๆนั้นมันมากมาย เสียงดีย่อมสร้างจินตนาการและอารมณ์
เสียงดังช่วยกระตุ้นให้เร้าใจปลุกใจให้ฮึกเหิม และเสียงเพราะๆทำให้เราผ่อนคลายสบายตัวแล้วผมจะนิ่งเฉยไม่ไป Service ได้ยังไง ผมขับรถมาท่ามกลางสายฝนและรถติดประมาณ2ชั่วโมงผมก็มาถึงเสนาซ.17 จริงๆแล้วผมตั้งใจจะไป Service น้องคนนึงที่่นี่แต่มาทีไรเธอก็ไม่อยู่สักที ผู้ดูแลที่นี่จึงแนะนำให้ผมรู้จักน้องอีกคนแทน
น้องคนนี้น่ารักครับ หุ่นดี ผมรู้ทันทีเลยว่า จ๊อบการซ่อมของผมวันนี้จะต้อง ฟินแน่ๆ
ผมขับรถมาท่ามกลางสายฝนและรถติด ประมาณ2ชั่วโมงผมก็มาถึงเสนาซ.17
จริงๆแล้วผมตั้งใจจะไป Service น้องคนนึงที่่นี่…

นายช่างใหญ่ ยอดนักสืบ

ปทุมถันคู่งามมาถูหลังให้แทบอดใจไม่ไหวต้องรีบไปต่อกันที่เตียงอันแสนนุ่มห้องที่ได้บรรยากาศรีสอร์ทเหมือนพาแฟนมาพักผ่อนกัน เธอเริ่มนวดหลังก่อนตามสเต็ปน้ำหนักมือดีครับใครชอบนวดน้องคนนี้ไม่ผิดหวังแน่นอนครับ นวดสัดพักน้องก็ให้หันหน้ามาครับแล้วต้องเจอกับอกอันแสนน่าดูดของน้องเขาก็เป็นธรรมดาครับต้องกินนมจากเต้าสดๆมันรู้สึกดีมากๆครับและก็นัวกันต่อมือปลาหมึกก็ได้ทำงานโดยคลำหาเป้าหมายนั่นคือถ้าสวาทของน้องเขาค่อยๆเล้าโลมจนของน้องแฉะมากครับ น้องร้องเสียงหลงเลยยิ่งทำให้ผมทนไม่ไหวก็ต้องเสร็จตามเธอไปติดๆสำหรับยกแรก พัก 10 นาที ต่อยกสองคราวนี้ขอเป็นฝ่ายรุกบ้างตั้งแต่จูบปาก
ไซร้ซอกคอ ใบหู หน้าอกคู่งามเรื่อยลงมาจนถึงถ้ำสวาท คราวนี้
ขอทาสีน้องแบบสุดติ่งบรรยายไม่ไหวแล้ว โดยสรุปฟิน 100 % อ้อพีอาร์ร้านนี้น่ารักมากครับดูแลผมเป็นอย่างดีไปก่อนร้านเปิดอีกคิดดูสิครับว่ามันดีขนาดไหนถึงรีบไป ช่วง

kritputtiku

Moderator
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 04:05:27 AM 09 กันยายน 2014 »

(น้องโปเต้)
พริตตี้ขาวสวย หุ่นบาง ใสวิ้งๆ น่ารักอัธยาศัยดี ดึงกษัยได้ นวดมันส์นัวสนุก จีเอฟดีท่ามากลีลาเยอะ

" ก่อนอื่น ขอออกตัวก่อนนะคับว่าผมเป็นไก่อ่อนด้านนี้ แหะๆ มาเที่ยว นวดกะปู๋ครั้งแรกเลย ตื่นเต้นมาก ๆ แต่เห็นว่าร้านนี้อยู่ใกล้บ้าน จึงตัดสินใจ "เดินมา" เพื่อคลายเมื่อยเฉพาะจุดในครั้งนี้ บรรยากาศร้านดีมากครับ ขนาดผมเดินมาร้อน ๆ พอเข้าบริเวณร้านก็รับรู้ได้ถึงความร่มรื่น เดินเข้าไปแบบกล้า ๆ กลัว ๆ ข้างในมีพี่ผู้ชายนั่งรอน้องอยู่หนึ่งคน ขณะที่กำลังยืนงง ๆ อยู่ไม่ถึงวินาที PRสาวสวย คุณแพรว ก็ตรงมาสอบถามว่าสนใจแบบไหน จากนั้นก็เรียกน้อง ๆ ออกมาแนะนำตัวทีละคน ลูกโป่ง โฟกัส โปเต้ .... เยอะมาก ละลานตา ผมก็บอกไปตามตรงว่า อยากหาที่ผ่อนคลายใกล้ ๆ บ้าน แต่จริง ๆ แล้วตั้งใจจะเริ่มที่เรตต่ำสุด แต่คิดไปคิดมา อยากทดสอบความเจ๋งของทางร้าน จึงให้PR จัดที่คิดว่า"อยากให้ผมหวนกลับมาอีกครั้ง"
จึงได้พบกับ น้องโปเต้ พอเข้าไปบอกเลย น้องดุมากกกกก แต่ยิ้มตลอด แถมยิ้มสวยด้วย น้องขาวครับ หน้าตาติดยิ้มตลอดเวลา พูดจาเก่ง น้องถามความต้องการเราว่าอยากได้แบบไหน ป๋ม(ซึ่งเป็นมือใหม่)จึงบอกน้องว่า "แล้วแต่เลย" น้องแกล้งตั้งแต่เริ่ม แต่บริการดีไม่มีตก ทั้งการอาบน้ำ การนวด การนัวปลุกเร้าตลอดเวลา เรียกได้ว่า ทำให้คนแบบผมหื่นได้ตลอดระยะเวลาที่อยู่ด้วยกัน มันทำให้ผมอยากจะมาที่ี่ทุก ๆ วันเลย
ผมเชื่อว่าต้องกลับมาแน่นอน สิ่งเดียวที่เสียใจคือ ไม่ได้พกเงินไปเพียงพอที่จะทิปให้สมราคาบริการน้อง และการเชียร์ของคุณแพรว ซึ่งผมสัญญากะตัวเองว่ารอบหน้าต้องเตรียมไปเผื่อแน่นอน สรุป ผมไม่แยกหมวดนะ แต่ความสบายตัว 9/10 ความประทับใจ 10/10 ความสบายใจต่อราคา8.5/10 เมื่อคืนนี้ฝันถึงน้องโปเต้เลย พูดจริง

bluent

" วันนี้มา คอนเฟริมฝีมือน้องโปเต้ ร้าน  funky ครับ
หลายคนนวดกระปู๋แต่ไม่เคยนวดกระษัย ใช่มะ นวดกระศัยเป็นการดึงเส้น สร้างความผ่อนคลายและกระตุ้น สมรรถนะ นานๆ จะเจอคนนวดเป็น
วันนี้มานำเสนอเพราะ น้องโปเต้นวดเป็นครับ จับอย่างเสียวตื่นกันเลยทีเดียว 555
เนื้อตัวขาว น่าลูบ ผิวขาวจั๊วะ สไตล์เดะเหนือ คิดแล้วยังขนลุกไม่หาย 555
แนะนำใหไปลอง น้องอัธยาศัยดี คุยเก่งมากรับรองไม่มีเบื่อ

satanboat

" ขอบอกเลยว่ายิ่งไปบ่อย ยิ่งสนิท แถมเป็นคนที่เราชอบด้วยแล้ว ฟิลเหมือนไปหาแฟนยังไงยังงั้นเลย ส่วนเรื่องงานก็ยิ่งเสียว ซ่า น่ารัก ขึ้นไปเรื่อยๆแต่ไม่เกินขอบเขตน้องเขานะ 555 แนะนำคนที่ชอบแบบ ธรรมชาติ สดใส น่ารัก  ตัวเล็ก เกาเหลา ออกแนวอาหมวยนิดหน่อย แต่เร้าใจฝุดๆ ทุกครั้งที่ผมไปเรื่องมีทอนไม่ต้องพูดถึง แต่สำหรับผมแล้วกระเป๋าตุงเลยทีเดียว 555  "
(dakzaanarak)

Moderator
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 04:07:03 AM 09 กันยายน 2014 »

(น้องแคปซูล)
“สาวหน้าเรียวเพรียวบาง น่ารักจิ้มลิ้ม งาน"ไหลลื่นตามใจ" จัดไปทุกระดับง่ายๆ ตามที่พี่ต้องการ !!” 

"นางเเบบสูงยาวเข่าดี อัธยาศัยเยี่ยม จีเอฟกระจาย
พร้อมมาให้พี่ๆขย้ำในวันนี้OMG...ผมต้องหาย แน่ๆการอาบน้ำ  น้องจะเน้น ตรงจรวด
เป็นพิเศษ ซึ่งน้องล้างอย่างดี จนสะอาดสุดๆซึ่งอีกซักครู่ ผมจะเฉลย ว่าทำไม น้องถึงเน้นล้างตรง จรวด ระหว่างการอาบน้ำ ผมก็ได้สำรวจ นมน้องไปด้วย นมแท้
แม่ให้มา ไม่เล็ก ไม่ใหญ่ ขนาดกำลังพอดีมือ คือ 33 นิ้ว ส่วน จุก ถึงแม้ไม่ซีนอน แต่หลอดสวยครับซึ่ง พอมานอนให้น้องนวดหลัง และนวดตัว เสร็จ (น้ำหนักมือ ใช้ได้นะครับ)
น้องก็บอกให้ นอนหงาย โดยเจะเริ่ม บิวส์ ผมแล้วโดยน้องไล่จาก นม จนลงไปด้านล่าง
หลังจากนั้น ผมก็รู้สึก OMG เสียว เย็น วูบวาบ ที่น้องชาย เกิดอะไรขึ้น... มันมืด และผมของน้อง ก็ดันปิดบัง จนมองไม่เห็นถนัดเลย แล้ว ท่าเสมือนร่วมจริง... แต่ ใช้นวด Kapoo
ก็เกิดขึ้นอีกหลาย ท่า...อิอิ...เสียว มากๆๆๆ น้องแคปซูล หัวดี เรียนรู้ไวมาก
และ ก็ได้ เคล็ดลับ ไปอีกท่า ครับ อิอิ...และสุดท้าย ก็ไปจบที่ท่า Basic และไปสู่สวรรค์ชั้นสุดยอด และขอบอกว่า เสียววววว มากกกกก ....”

Michael Owen 28

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)