Ads
 11:20:01 AM 08 กันยายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กลับไป ทบทวน ความสุขกับ น้องบาร์ดี้@Lovely Spa  (อ่าน 4632 ครั้ง) A A A A
michael_owen_28
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 08:55:35 PM 04 พฤษภาคม 2018 »

วันนี้ วันศุกร์ วันแห่งความสุข  ได้ Line ไปหา PR แหม่ม   

เพื่อจะไป ทบทวน ความสุข กับ น้องบาร์ดี้  ซะหน่อย

พอไปถึง น้องนั่งเล่น มือถืออยู่เลย   ผมจึงเรียก น้องบาร์ดี้... How are you

น้องเงยหน้าขึ้น แล้วยิ้มหวาน มาให้ทันที    ซึ่งเมื่อขึ้นไปบนห้องกันแล้ว

น้องบอก ทำไมจะจำผมไม่ได้  พี่ที่เคยสอน วิชานวดกระปู๋ ให้ในครั้งแรกไงค่ะ

160_key@2x
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 08:56:48 PM 04 พฤษภาคม 2018 »

น้องบาร์ดี้  มีจุดขาย

บางส่วน  ในความคิดของผมนะ ก็ตรงหน้าอก หน้าใจ 

ที่ทั้งกลมกลม   ทั้งแน่น   จุกก็สวย ไม่ใหญ่

พร้อมสัดส่วน อันน่าชวนมอง  34-24-33

รับกับความสูง 164 cm และ นน. 49 kg 

*

« ตอบ #2 เมื่อ: 08:57:42 PM 04 พฤษภาคม 2018 »

[
มาดูฝีมืออย่างอื่นกันดีกว่า  โดยขอข้ามการอาบน้ำไปนะครับ

ฝีปาก ก่อนเลย โดยผมยืนที่หน้าเตียง ให้น้องนั่งลง  และจัดการ....

ฝีปาก ฝีเม้ม... ดีขึ้นครับ  เล่นเอาผม รู้สึก แข็งแกร่ง ขึ้นเลย

แล้วผมก็นอนหงาย ให้น้องเอาเจล  มาเล่นกับ น้องชายผมบ้าง   

น้องใช้วิธีเดิม โดยชะโลมเจลที่น้องสาวของน้อง

แล้วยกก้นขึ้นร่อน  พร้อมสไลด์  ไถ่ ขึ้นๆ ลงๆ

ทำท่านี้ทีไร  เห็นน้องหลับตาพริ้ม... น้องคงชอบท่านี้ แน่ๆ

แต่ใครชอบมีเสียง Sound ดังๆ  ต้องทำใจนะครับ

เพราะน้องเก็บเสียง ได้เก่งมาก เงียบเลย

*

« ตอบ #3 เมื่อ: 08:58:23 PM 04 พฤษภาคม 2018 »

มางวดนี้ ผมได้เตรียมแผนการ ไว้แล้ว   

จึงให้น้องนอนหงาย พร้อมก้มลงดูดดื่ม... นม

จากเต้า ทั้งคู่ ไปพร้อมกับ ใช้นิ้วไปเขี่ยๆ เบาๆ

ที่ จุดกระสัน  เล่นแบบนี้ ทำเอาน้องตัวเกร็ง เสร็จไปก่อนเลยครับ 

*

« ตอบ #4 เมื่อ: 08:59:30 PM 04 พฤษภาคม 2018 »

เมื่อน้อง นำผมไป 1 – 0 แล้ว ผมขอ

ตามตีเสมอบ้าง   จึงให้น้องบาร์ดี้” 

นั่งขัดตะหมาด แล้วช้อนก้นผมไปอยู่บนต้นขาเธอ

พร้อมกับใช้มือ ชโลมเยล ให้ลื่นปื๊ด และชักกระปู๋ผม แบบขึ้นๆ ลงๆ สุดๆ

ฝีมือก้าวหน้า ไปเยอะ  มีคลึง มีรัด มีรีด เป็นระยะๆ

น้องทำแบบ ไม่มีหยุด Non Stop 

น้องทำได้ดีมาก  มีบีบ...นวด... รีด... เป็นช่วงๆ

ผมได้พยายาม กลั้นความเสียว  แต่ก็เอาไม่อยู่ครับ

จึงเสร็จไปตามระเบียบ ตามตีเสมอไปได้

*

« ตอบ #5 เมื่อ: 09:01:24 PM 04 พฤษภาคม 2018 »

วันนี้ ผลจึงออกมา เสมอกันไป แบบมีความสุขทั้งคู่    1 ต่อ 1  ครับ

ใครอยากทดลองแบบผม เชิญได้ครับ  น้องบาร์ดี้”

ค่าคอร์ส B2B 1,800 ราคาย่อมเยา มากครับ

แล้วพบกันอีก ในการบ้าน ครั้งหน้า ครับ Bye bye

46_key@2x
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)