Ads
 03:05:14 AM 17 กันยายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ต้อนรับวันแม่!! กับเหล่าม้าลายตัวแม่สุดฮอต!! บีนา+แอนนา+เอ็นดู+กีกี้+เลิฟยู+มีอีกเพียบบบบ คลิ  (อ่าน 2579 ครั้ง) A A A A
+Funky+(เสนา.ซ.17)10:00-06:00 T:085-5027899♥Line:funkyclub
Moderator
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 02:41:12 AM 12 สิงหาคม 2014 »

(น้องบีนา) เปิดรอบจอง 18:00 - 21:00 น. รีบจองด่วนจ้า!!!  
สายCปี2 พริตตี้ดาราโปรไฟล์หรู "ถ่ายโฆษณาชื่อดังประกบณเดชน์พระเอกสุดฮ็อต" หน้าสวย วัยใส นมงาม จุกแจ่ม เป็นดาวรุ่งพุ่งแรงแซงทุกโค้ง อารมณ์ร่วมดี GFกระจาย คุ้มค่าทุกนาที[/color]

ขอขอบคุณรีวิวจากลูกค้า
“นมคู่งามที่ ขาว และ ใหญ่ ขนาด 35 นิ้ว มีหัวจุกสวยงามมาก ไม่มีจุดบอด พร้อมสีสันที่ยังสดใสชมพูอยู่ จึงขออนุญาตน้อง บิ้ว ก่อนเลย น้องก็นอนลงยินยอมอย่างว่าง่าย ว่าแล้ว ผมก็มุด & หมุน ไปทั่วตัวน้องครับ ตั้งแต่หัว หู นม สะดือ ขาอ่อน วกกลับ ตรงแถว นาผืนน้อย ซึ่งไม่มีร่องรอยของคันไถ่เลย หญ้าก็แทบนับได้ กลีบปิดสนิท สวยมาก จึงทนไม่ได้ครับ กลายเป็นช่างทาสีในบัดนั้น คราวนี้ น้องไม่ยอมเงียบซะแล้ว ส่งเสียง Sexy เมื่อผมลากแปรงทาสี ไปมาขึ้นลง จนๆๆๆพอน้องนึกได้ว่า ผมยังคอยขึ้นสวรรค์เหมือนกัน น้องก็ลุกขึ้นนั่ง พร้อมกับ บิ้วให้ผมบ้าง ปากก็บิ้ว... มือก็กดเจล รูดขึ้นลง... ทำได้ดีมาก เสียวมากเลยครับ    มือผมคราวนี้ อยู่นิ่งไม่ไหวแล้ว  ค่อยๆ แหย่แบบ แผ่วเบาๆ ไปเรื่อยๆ จนในที่สุด มันรู้สึกอีกที นิ้วก็รู้สึก อึดอัด เหมือนถูกบีบรัด เป็นระยะๆ ขนาดเดียวกัน น้องก็เร่งมือ เร่งขึ้นลงๆ ๆ... ผมก็เร่ง ซอยๆๆๆๆ นิ้ว....จน... เสร็จไปเรียบร้อย....เสียวสุดๆๆ ... Score 1 : 2
สรุป :หน้าตา 9/10 (หน้ารักครับ); หน้าอก+จุก  9/10 ;
รูปร่าง 9.5/10 ; อารมณ์ร่วม GF 10/10 (เวลาถูกเราบิ้ว ครวญครางดีมาก)”

Michael Owen 28

“น้องบีน่า ขาวสวย ม้าลาย แถวรังสิต กริยามายาทงดงาม ฉอเลาะ อ้อล้อ นั่งคุยกะน้องสักพักขอน้องจัปปลา ส่งการบ้าน น้องไม่ให้จัป ปลา รอบนี้อดเลย แต่น้องก็ใจดี วันนี้อยากได้อะไรหนูตามใจค๊ะ ยกเว้นจัปปลา ฟังแล้ว น้องชายผมดีใจ ลุกขึ้นมาพยักหน้า งึกๆๆน้องชวนอาบน้ำ ผมขอน้องไม่อาบตอบน้องไปวันนี้อาบมาสองรอบละ น้องเดินตรงมา ค่อยๆบรรจงจูบ ที่ชอกคอผม ค่อยๆถอดเสื้อผมออก แล้วปากน้องก็ชุกไส ไปทั่วได้อารมณ์ มากมายคราบ น้องปลดเสื้อพ้าออกทีละชิ้น คราวนี้ เห็นแล้วน้องชายเฮียไม่
พอใจเป็นอย่างมาก ชี้โด่เด่ ไปที่น้องสาวน้อง จะเข้าถ้ำท่าเดียวคราบน้องทำให้ผมค้างอะคราบ น้องขอตัวไปอาบน้ำแปป น้องชายผมกำลังโตเต็มที่แล้วอะคราบ กลัวมันจะผอมลงอีก น้องตอบมาว่า ไม่ต้องกลัวหนูเอาอยู่  ต่อกันเลยนะคราบ อาบน้ำเสรจน้องเดินตรงเข้ามาหาผม เสมือนนางสิงห์โตจะเข้าขม้ำเยื่อเลยคราบลงมาที่เตียงน้องไม่ผูดพร้ำทำเพลงแล้วคราบ มาคลอเคลียที่น้องชายผม เอาน้องสาวของน้อง มาจุปน้องชายผม ไม่เกรงใจพี่ชายบ้างเลยคราบ  จัดคราบจัด ตามคำเรียกร้องคราบ  สบายไปอีกรอบคราบงานดีมีรางวัลคราบ ทิปไปเล็กน้อยคราบ xxxx ฟินคราบ ห้ามพลาด น้องบีน่า ฟังกี้สปาคราบ”

Ebby

+Funky+(เสนา.ซ.17)10:00-06:00 T:085-5027899♥Line:funkyclub
Moderator
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 02:51:23 AM 12 สิงหาคม 2014 »

(น้องกีกี้)
น่ารักนักสาสายC เชียร์ลีดเดอร์ "มาใหม่" คุณภาพคับแก้ว ปอดล้นคับจอ จีเอฟกระจายทะลุล้าน มาแรงส์แซงทุกโค้ง

Moderator
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 03:26:27 AM 12 สิงหาคม 2014 »

(น้องเอ็นดู)
เด็กน้อยวัยละอ่อน เล็กเพรียวบางกรอบ นวดนัวบู๊นิดมันหน่อย บิ๊วอร่อยกระจาย

"น้องเริ่มไซร้นมผม และลงลิ้น อย่างร้าวใจเสียว สุดๆ
และขยับต่ำลงๆ เรื่อยๆ จนไปถึงไข่ผม ซึ่งตอนนี้ทั้งถูกดูด ถูกเลีย จนก้นลอย ไม่ติดที่นอน"

Moderator
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 03:37:39 AM 12 สิงหาคม 2014 »

(น้องแตงโม)
นางแบบหน้าเอ็กซ์สวยโดน หุ่นเป๊ะซี้ดซ้าดฝุดๆ "ปอดบวมไซส์36แท้ขาวกลมแน่น" ผิวพรรณดี อัทยาศัยดี บันเทิงใจ

เรียวขางดงาม หุ่นเป๊ะสูงชะลูด ตรูดก็กลมกลึงตะโพกผาย .. แถมสำมะคัญตรงหน้าอกหน้าใจนี่ของแท้แม่ให้มา แถมทรงสวยจุกแจ่มสู้ปากลิ้น มากมาย พูดคุยอัธยาศัยก็เข้ากันกะผมอย่างเป็นปี่เป็นขลุ่ยได้ การงานมันก็เลย
ลื่นไหล อารมณ์แท้ ๆ เธอมันกะเลยพรั่งพรูออกมาแบบไม่เฟค ไม่มียั้งไว้

ΛgєиƬ ßαυєR

นับว่าเธอสาวหน้าใสคนนึงเลยทีเดียว ผิวขาวเนียนดีจริง
ดูธรรมชาติๆไม่ประดิษฐ์ ผมว่าเธอคงไม่ชอบแต่งหน้าแหงๆ
แต่กลับเป็นเสน่ห์ดึงดูดที่พิเศษดูผ่านๆรูปร่างเธอสูงโปร่งได้สัดส่วน
ใส่เผื้อผ้าแล้วดูสวยแบบนางแบบแถมขาก็ยังเนียนเรียวยาวอีกด้วย

นายช่างใหญ่ ยอดนักสืบ

Moderator
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 03:38:53 AM 12 สิงหาคม 2014 »

(น้องวีต้า)
สาวแสนสวย ละม้าย"น้องสาวไอซ์อภิษฯดาราช่อง3" หุ่นเป๊ะนมล้น ยืนพริตตี้โรงชื่อดัง สลัดเข็มฉีดยาแว้บมานวด ฟีดแบกดีไหลลื่นประทับใจ

"สาวแสนสวย ชื่อน้องวีต้า
กำลังเข้ามา น้องชอบสลัดเข็มฉีดยา
แล้วแว้บมานวดให้ แถมมี ฟีดแบกดีไหลลื่นประทับใจ
ผมก็แทบไม่ต้องคิดแล้ว จองน้องทันที
แรกพบ ก่อนประทับใจ น้องวีต้าซะแล้ว เป็นสาวใจดี รักแมว เหมียวๆ
แถมได้ใจผมในเรื่อง สัดส่วน  
โดย น้อง สูง 166 Cm. นน. 47 kG. สุดยอด
มองหน้า ไปๆ มาๆ หน้าน้องวีต้า ก็คล้ายดาราสาวไอซ์อภิษฯ จริงๆ
การอาบน้ำ ก็ทำได้ดี ผมสะอาดสุดๆ   สมกับเป็น พระ ยา บาน
และขอบอก ท่าชัก Kapoo ของน้องวีต้า มีท่าชัก kapoo เยอะ มากล้น
ว่าแต่คุณจะทน และผ่านไปได้สักกี่ท่า ครับ อิอิ...."

Moderator
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 03:39:54 AM 12 สิงหาคม 2014 »

(น้องโยเกิร์ต)
พริตตี้สวยใส หน้าเรียวหุ่นบางบาดใจ นวดนัวมัน ส่ายปีกดั่งผีเสื้อสาวโคโยตี้น้อย

เนื้องด้วยนานมาแล้วเกิดอาการ ว้อทลงใข่ เลยแวะไปกับเพื่อน 3 คน ผมเลือกน้อง โยเกริต์ น้องเอาน้ำมาแล้วพาไปที่ห้อง น้องพาอาบน้ำโอเครมา กลับมาที่เตียงมือเบามิ่มมาก น้องใช้ลิ้นเก่งมาครับ ตามใจฝุด ตอนลิ้นเลียนี่เสียวมาก เส็ดไป 1 ดอก นั่งคุยสักแปป เกือบหมดเวลาแล้วขอน้องอีกรอบ น้องเด็ดมากครับ จัดอีกดอกเรีียบร้อยน้องอาบน้ำให้สบายตัวกลับบ้านแฮปปี้ครับ
Ebby

งานเหนื่อยเข้ามาที่ร้าน Funky Spa ผ่อนคลายสักหน่อย
ตั้งใจมาหาน้องการ์ฝิวแต่น้องคงทำงานหลายรอบแล้ว
รับงานต่อเนื่องไม่ไหวขอวันหลังก็แล้วกัน
แลงเลไม่รู้จะเลือกน้องคนไหนคุยกับprแพรวให้ข้อเสนอมา
สุดทายเลือกน้องโยเกิร์ดไปนวดกัน
น้องยังเด็กอยู่หุ่นบางคุยเก่งนัวเก่ง

Ebby

Moderator
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 03:40:39 AM 12 สิงหาคม 2014 »

(น้องลินิน)
นางแบบเดินแบบมามากประสบการณ์ครั้งแรกในชีวิตกับงานนวด สูง 171 "ตามใจ"ฝุดๆ บู๊มันส์ได้สะใจ

กลับมาอีกครั้ง วันนี้ มารีวิว น้องใหม่เพิ่งทำงานไม่ถึงอาทิต
น้องลินิน คนงาม หน้าคมๆ เหมือนสาวยิว ตาโตมา นมสะบึ้ม
เนื่องมีน้องมาใหม่ให้ คิวซี เลยจัดไปอย่าให้เสีย เรียกนองลงห้องเชือด 555
เริ่มจากอาบน้ำ น้องก็เอานมถูตัว ผมเลยไซ้ กลับ เมื่อไปสแคร็ชติ่ง แถมไซ้ซอกคอ น้องตามใจแถมเคลิ้มตามหน้าฟิน เชื่อไหม หัวใจน้องเต้น ตุบๆ อย่างเร็ว โว้ แสดงว่าเสัยวจริง ทนไม่ไหวเลยต้องมาต่อบนเตียง ผมก็จัดหนักไซ้ทั้งตัว ของน้องช่วงล่างอย่างแฉะ ผมเลยรุกใหญ่ หน้าอกน้องลินินใหญ่จริงๆ เล่นเอาเสียวทั้งตัว
ผมแนะนำเลยครัยอย่างได้สาวตามใจยิ่งกว่าเมีย มาจัดน้องลินินเลยนะครับ ไม่ผิดหวัง

satanboat

Moderator
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 03:41:32 AM 12 สิงหาคม 2014 »

(น้องฮันนี่)
สาวน้อยใสแบ๊ว ขาวหมวยโอโม่หุ่นบางร่างเล็ก เฮฮาร่าเริงไม่มีหยุด หลุดมาจากสายCมอดัง

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)