Ads
 04:30:34 AM 21 กันยายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: > > น้องแชมเปญ < < พริตตี้หน้าเรียวสวยหุ่นบาง ตัวเล็ก หน้าสวยเป๊ะ นานๆหลุดมาที รีบด่วนจ้า..  (อ่าน 1422 ครั้ง) A A A A
+Funky+(เสนา.ซ.17)10:00-06:00 T:085-5027899♥Line:funkyclub
Moderator
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 10:20:52 PM 04 สิงหาคม 2014 »

CHAMPAIGN (น้องแชมเปญ)
“ดาวดังค้างฟ้าพริตตี้หน้าเรียวสวยหุ่นบาง หวานซ่อนเปรี้ยว สเต็ปธรรมชาติ โยกได้มันส์ได้ ซ้ายขวาหน้าหลังไม่มีหลุด โคโยตีชิดซ้ายคาบาเรต์ชิดขวา”  

ขอขอบคุณรีวิวจากลูกค้า
Swong
“ผมเห็นหุ่นน้องเค้าเต็มๆเท่านั้นแหละครับ!! ผมเลยก้มลงไปลุยที่หน้าอกเค้าทันที (หัวนมน้องตั้งชันมาก นมสวยมากๆ)ปากดูดนมซ้าย น้องก็จับมือเราให้ไปบีบนมขวา ผมดูดนมสลับไปมาสักพัก ก็ค่อยๆลองเลื่อนขึ้นไป บรรจงจูบที่ปากน้องเค้าเบาๆๆๆแล้วค่อยๆดูดดื่มขึ้นๆๆๆ จนลิ้นของแชมเปญก็มารัวอยู่ในปากผม(แชมเปญปากอิ่มมากๆๆครับ เหมาะสำหรับคนชอบจูบจริงๆ)หลังจากแลกลิ้นกับแชมเปญมาเต็มอิ่ม เราก็ไปอาบน้ำกันแชมเปญก็ให้ผมนั่งเก้าอี้แล้ว เทอก็นำครีมอาบน้ำมาถูที่หน้าอกของเทอ แล้วเอามาถูที่ตัวผมทันที!!(ผิวลื่น และ เนี่ยน รู้สึกถึงหัวนมของน้องแชมเปญตลอดเวลาเลยครับ)
น้องแชมเปญก็ค่อยนั่งยองไปที่จุดยุทธศาสตร์ และแล้วเธอเล่นอย่างเมามัน (เสียวมากครับโดยเฉพาะตอนที่เธอนำ..มาถูที่จุดยุทธศาสตร์ผม) ผมผลักตัวน้องขึ้นเบาๆจัดการที่หน้าอกของน้องอีกครั้ง แล้วค่อยเยื้องลงต่ำ
จัดการทาสีซะ(น้องมีอารมณ์มากแล้วครับ)ตอนนี้น้องชายผมก็กำลังเติบโตได้ที่ เหมือนเธอจะรู้!!
แชมเปญจึงคลืบคลานลงไปที่จุดนั้น จัดการดูดทันที (น้องดูดแบบควง ลึกมากครับ)
ตอนนั้นนัวมากๆครับ ไม่ไหวแล้วครับ ผมจึงจัดการโหลดซีดี จัดการน้องเค้าในทันที่
หน้า: 9.5/10
หุ่น : 9.5/10
GF : 10/10”

“น้องตัวเล็ก หน้าสวยเป๊ะ จมูกโด่งสวยมาก ก็จัดการ ขอลองเลยละกัน หื่นวะเก้าอี้หรรษาละกัน น้องก็ให้เรานั่ง จากนั้น ก็จัดการ งาบซะ ล้างน้ำไปด้วย  โอ้วววว เสียวโคตร ก็จัดการ บรรเลงรักกัน นิดหน่อย น้องมีอารมร่วม สุดๆ น้ำเยิ้มมากๆ จากนั้นก็ไปที่ต่อที่เตียง ขอบอก ในห้องมี ชุด คอสเพลย์เลือกให้น้องใส่ได้ด้วย มีชุด กระต่าย พยาบาล "สาย L"ญี่ปุ่นก็มี สุดยอดมาก หื่นวะ หื่นวะ หื่นวะ คิดถึงเธอ ก็ เลือกชุดพยาบาลมาให้น้องใส่ดู อารมตอนนี้ ขึ้นสุดๆ ไปเตียง ก็ นาบเลยยยย น้องก็ขึ้นให้ ทำไปทำมา ถึงแล้วว น้องถึงเร็วมาก
เราก็จัดการ ลงมือเองบ้าง หุ่น บางมากกก และที่สำคัญ ที่ไม่เหมือนที่อื่นคือ จูบ น้องได้ ไม่หวงตัวซักนิดสุดยอด ว้าวววว ชนะแล้ว ตอนนี้ ติดใจมาก ร้านนี้ Funky spa ไม่ผิดหวังจริงๆ”

Shinjiza

[/url

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)