Ads
 12:38:27 AM 02 ตุลาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: !!! "น้องลิลลี่".... นางแบบหน้าสวย อกใหญ่ งานไหลสุดติ่ง ฟินสุดๆ >>>  (อ่าน 1554 ครั้ง) A A A A
+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 09:13:55 PM 30 กรกฎาคม 2014 »

LILLY (น้องลิลลี)

+++ พริตตี้นางแบบจากพารากอน สุดยอดลีลาจัดจ้าน

งานธรรมชาติ ไม่ต้องสเตป ไหลไปเอง +++

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ

36_key@2x 36_key@2x 36_key@2x 36_key@2x 36_key@2x 36_key@2x

“ สักพักน้องก็มาพาขึ้นห้อง ซึ่งห้องที่นี่สวยกว่าที่อื่นๆ  แล้วน้องก็เริ่มถอดเสื้อผ้าทีละชิ้น  หุ่นดีสวยมากเลย หลังจากถอดเสื้อผ้าจนหมดทั้งคู่น้องก็พาไปอาบน้ำ ระหว่างนั้นก็ได้สัมผัสหน้าอกเกินอายุของน้อง แน่นเต้มมือมากๆ พูดถึงความขาว สวย อึ๋ม คอนเฟริม แต่ลีลีาน้องนี่สิต้องลองเอง เกินอายุจริงๆ เริ่มแรกก็ใช้มือจับเบาๆแล้วถูไปที่หน้าอกที่มีเจล naru อยู่ เสียวมากๆ สักพักก็ทำ บอดีให้ ได้อารมณ์จริงๆ  ตามด้วยที่กระบี่ไพล่ คุยไปคุยมาก็เริ่มยกสอง นมน้องยังตึงแน่นอยู่เลย มันมือสุดๆ แล้วก็ใช้ท่า 69 ก้นน้องก็สวยได้รูปดีครับ ขาวกลมกลึงและแน่นเปรี๊ยะ ขยำได้ตามสบายน้องไม่ว่าอะไรเลย   รอบนี้นานหน่อย จนน้องรู้สึกว่าน้องเริ่มเหนื่อยเลย ทำเองบ้าง แต่ก็ยังไม่เสร็จ จนต้องให้น้องใช้ท่่าไม้ตาย ...เสร็จภาระกิจ ก็นอนกอดกัน คุยกันจนหมดเวลา
น้องคุยเก่งมากกอดกันคุยกันเหมือนคนรักเลยครับ  คราวหน้าต้องซ้ำคนนี้อีกแน่
หน้าตา    10
บริการ      9
รูปร่าง      10
gf          9
ไฟหน้า      10+
ความน่ารัก  10
ความเป็นกันเอง 10
ความสุภาพ  10 ”

kappojr

“ น้องลิลลี นางแบบหน้าสวย นมใหญ่ งานไหลสุดติ่ง มันส์ๆที่ Lovely Spa สีหน้า ท่าทาง กลิ่นหอม และการสัมผัส รวมแล้วน่ารักอย่างบอกไม่ถูก จนฉากจบเสร็จสมกันไปอีกครั้งอย่างถึงสวรรค์เลยครับ”    
freddyjason

“เจอรูปน้องลิลลี สเป็คโคตรๆ หน้าหมวย ผิวขาว สอบถามข้อมูลไปยัง pr ได้ข่าวว่า ไฟหน้าขนาด 34-35 แล้วน้องลิลลี เป็นเกรดนางแบบ pretty นานๆ เข้ามาทำที พอน้องเดินมาเท่านั้นแหละ ช็อคไป 3 จังหวะ
1. น้องน่ารักกว่าในรูปอีก
2. น้องใส่ชุดนอนสีดำบางจนเห็นยกทรง กกน. เดินมารับผม ถึงขนาดลูกค้าอีกคนมองตาค้างเลย
3. น้องไฟหน้าได้ใจมาก
หลังจากนั้นน้องก็ชวนขึ้นห้อง ผมก็ไม่เคยเสียเชิงชาย เดินตามน้องทันทีพร้อมด้วยเงยหน้าขึ้นไปมองสะโพกอันขาวผ่องส่ายไปมา
สิ่งที่ไม่ธรรมดาคือนมน้องสวยมาก ใหญ่แต่ไม่คล้อย ไม่ยาน กลมได้รูปโดยไม่ผ่านมือหมอ หัวนมชมพู่น่าดูดไปที่สุด .........
น้องลิลลีก็ครางเสียงกระเส่า โอ้ว แม่คุณเอ้ย เสียงยังจับดารา av ฟังแล้วแท้
ทนไม่ไหวขอน้องเขาทาสี แพร่บๆ น้องยอมด้วย ว๊าวววววว ถูกใจมากเลยหนู
พอลงลิ้นเท่านั้นแหละ น้องครางหนักกว่าเก่าอีก ไอ้เราก็มองขึ้นไปด้านบน ทนไม่ไหวละ จับน้อง 69 ทันที
สรุปงาน นมโต หน้าหมวย ซาวน์ดี ไฟหน้าใหญ่สวยได้รูปมากกกกกกก น้ำไหลธรรมชาติ น่ารักคุยเก่งใจดี ตามใจขออะไรก็ให้
9/10 ครับ
ใครสนใจรีบด่วนนะครับ น้องนานๆ มาที No ปลานะครับ เจอของจริงเสียวกว่าเยอะ”

นักเลงไทย

“น้องลิลลี ผอมเพียว กลมแน่น เต้นมือ หน้าเรียว ผิวเนียน นัวมันส์มาก น้องใส่อารมณ์ร่วมอย่างกับดูหนัง 4มิติ เซอราวด์รอบทิศทาง จำชื่อท่าไม่ได้ครับ แต่น้องเล่นได้เยอะตามใจทำให้เข้าขาดีมาก ครั้งนี้เสร็จแบบสะใจ”    
Model-Lover

“น้องเขาหน้าอกหน้าใจต้องบอกว่าไม่ธรรมดามากับ Size 36 ตัวเล็ก ผิวเนียน หน้าตา X สุดๆ (เหล่ไว้นานละ) พอดื่มเบียร์หมดก็ได้เวลาขึ้นห้องสวรรค์ทันที ป้าจิต PR ก็จัดแจงห้องใหญ่ VIP ให้เหมือนเดิม (รู้ใจจริงๆ) เมื่อเข้าไปในห้องผมก็มานั่งพักที่เก้าอี้ และน้องก็ค่อยๆ เดินมาหาผมด้วยชุดซีทรูบางๆ แสงไฟสลัวๆ เพลงเพราะๆ ได้อารมรณ์สุดๆ...น้องก็เข้ามานั่งตักแล้วคล่อมผมทันที และแล้วก็บรรเลงท่อน Intro กันก่อนซักพักนึง รู้สึกได้เลยว่าน้องเค้านั้นอารมณ์เริ่มมาและ เลยชวนไปกันอาบน้ำ พอถอดเสื้อในเท่านั้นแหละสติกระจุยกระเจงทันที หน้าอกสวยมากกกก จุกตั้งชัน ผมเลยไม่รีรอดื่มนมเสริมแคลเซียมทันที วินาทีนั้นต้องบอกว่าเพลินจุงเบยย หลังจากอาบน้ำเสร็จก็มาบนที่นอน …… ^ ^ ผมเลยจับน้องนอนลงและเข้าท่อนฮุคเลย มือจับนมบีบคลึงเบาๆ+ดื่มนมเพิ่มแคลเซียมต่อ นมน้องแน่นมากๆ ตัวหอมไปหมด วู้ยยยยยยยยยย สุขขีสุขโข...น้องลุกขึ้นมาแล้วบอกเดี๋ยวทำไรให้ ผมก็งงจะทำอะไรอีก ไม่ไหวแล้วน้าตะเองงงง น้องจับผม 69 ทันที !! แว้กกกกกกกกกกก... ต่อจากนั้นเลยพลิกตัวกลับจับน้องนอนอีกที เอามือลงไปสำรวจถ้ำ "แน่นโคตรๆๆๆๆ" ถ้ำน้ำเยิ้มมากก น้องเค้าร้องอย่างกับ AV ญี่ปุ่น ชวนสยิ้วกิ้ว ใบหน้าของเธอบ่งบอกว่าไม่ไหวแล้ว ก็เลยโหลด CD สแคลชทันที !! บอกได้คำเดียวแน่นมากกกกกก (ตกลงกันเองนะครับ ต้องบอกไว้ก่อน) แล้วก็แพ้น้องเค้าไปในที่สุด...ทอนกระจายยยยยยย กลับบ้านขาสั่นเลยทีเดียว
สรุป : สุภาพเข้าไว้ ย้ำ!! สุภาพนะครับ....มีทอนแบบไหลเป็นโจ๊กแน่นอน ตอนนี้น้องเค้าน่าจะเป็นเบอร์ 1 ในใจผมไปแล้ว (ใครมาร้านนี้ ผมแนะนำให้ลองซักครั้ง) ”

energyz

“ในใจก็ไม่อยากยอมแพ้น้องเลย แต่ในที่สุดก็อั้นเอาไว้ไม่ไหว กระตุกและพุ่งจนน้ำเลอะเต็มตัวน้องไปหมด ในขณะที่ป่าของน้องฝนก็ตกหนักมากๆแล้ว 555 เป็นอันว่าสุขสมใจกันไปแบบชื่นมื่นทั้งน้องและผม จากนั้นพากันไปล้างตัวให้สะอาด นอนคุยกันซักพักเวลายังเหลือ บิ๊วต่อกันอีกรอบ น้องจัดให้ผมเต็มๆทุกกระบวนท่าเหมือนยกแรก พุ่งทะลักแตกไปอีกเป็นรอบสอง พาให้ผมแทบจะหมดแรง ขาแข้งเริ่มอ่อน อาบน้ำชำระล้างร่างกายอีกรอบ เดินกอดกันลงมาอย่างสมใจ ขอบใจน้องลิลลี่จากใจจริง รับรองว่าครั้งหน้าต้องมีซ้ำอย่างแน่นอน...555”    
srethathorn

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)